Rais hana uwezo wa kumfukuza kazi kiongozi wa zimamoto DSM?


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
kuna moto umetokea dms jana. Jamaa wa zimamoto wakachelewa kufika wamechelewa sana.. Huyu kiongozi wa dsm anahojiwa redion anadai eti walivyofika walianza kwanza kuuliza kuwa moto umetokana na nini.. So wakakosa ushirikiano mwenye nyumba hakutokelezea kuwapa ushirikiano( can you imagine kama mwenye nyumba yupo ndani anaungua .WTF?)

Hivi kweli rais umekaa ofisini unaendelea kuwavumilia watumishi kama hawa hata kama shirika limebinafishwa au vipi ila mambo kama haya ni ya kijinga sana
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
Naona huyu mkuu wa zimamoto Dar ni bora kuliko rais mwenyewe. Sijui hapa nani anastahili kumfukuza nani? Kama rais hajui chanzo cha umaskini kwanini zimamoto nao wasijitahidi kujua chanzo cha moto? Huenda wakijua chanzo cha moto watakiamrisha kiuzime.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
Naona huyu mkuu wa zimamoto Dar ni bora kuliko rais mwenyewe. Sijui hapa nani anastahili kumfukuza nani? Kama rais hajui chanzo cha umaskini kwanini zimamoto nao wasijitahidi kujua chanzo cha moto? Huenda wakijua chanzo cha moto watakiamrisha kiuzime.
Kama wewe ni mtanzania na ulimpigia kura JK ndio maana anakuongoza, na huyu zimzmoto sijui kapatikanaje.. Sasa hapa sijui tukueleweje tunaposema hivyo. JK sio kwamba hajui chanzo cha umaskini ... Anajua sana sema lugha ya kikolono ndio tatizo. Nenda kamuulize kwa kiswahili kama hatakujibu essay nzima. So dont ignore my point.

Hahaa but hapo mwishoni umenichekesha.. So wao wanataka chanzo ili kiuzine... D: only in TZ
 
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2012
Messages
2,274
Points
2,000
July Fourth

July Fourth

JF-Expert Member
Joined May 2, 2012
2,274 2,000
Naona huyu mkuu wa zimamoto Dar ni bora kuliko rais mwenyewe. Sijui hapa nani anastahili kumfukuza nani? Kama rais hajui chanzo cha umaskini kwanini zimamoto nao wasijitahidi kujua chanzo cha moto? Huenda wakijua chanzo cha moto watakiamrisha kiuzime.
kweli maana moto una madaraja...kuna class A,B,C na n.k na yote yanazimwa kitofauti......
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
25,012
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
25,012 2,000
kweli maana moto una madaraja...kuna class A,B,C na n.k na yote yanazimwa kitofauti......
hivi zimamoto huwa wanakuja na vizima moto vyote, au wame base kwenye maji tu?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,369
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,369 2,000
watu wanaudharau moto ndio maana no one is serious
 
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
2,367
Points
1,250
RealMan

RealMan

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
2,367 1,250
Saint Ivuga,

Kuna msemo wa "like father like son"....vumilia japo kwa miaka 3 zaidi.

2015 watanzania tutakuwa na adabu tukisimama mbele ya box la kura
 
Last edited by a moderator:
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2009
Messages
4,129
Points
0
Songoro

Songoro

JF-Expert Member
Joined May 27, 2009
4,129 0
Naona huyu mkuu wa zimamoto Dar ni bora kuliko rais mwenyewe. Sijui hapa nani anastahili kumfukuza nani? Kama rais hajui chanzo cha umaskini kwanini zimamoto nao wasijitahidi kujua chanzo cha moto? Huenda wakijua chanzo cha moto watakiamrisha kiuzime.
Ma Rais wako waliojua chanzo cha Umaskini mbona wameng'atuka nchi ikiwa haina hata sembe, hupati huduma dukani mpaka upate kadi ya mjumbe aidhinishe idadi ya wana kaya? Hiyo elimu ya kujua chanzo cha umaskini iliwasaidiaje wa Tz?
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,905
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,905 2,000
Kaazi kweli kweli...
 

Forum statistics

Threads 1,283,856
Members 493,850
Posts 30,803,286
Top