Rais Felix Tshisekedi wa DR Congo kuwasili nchini Juni 13, 2019

W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,995
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,995 2,000
Ndugu zangu,

Rais mpya wa DRC ndugu Felix Tshisekedi atazuru nchini kesho kwa ziara ya siku mbili yenye dhumuni kubwa la kuboresha mahusiano ya kiuchumi,ulinzi na usalama.

Wale wenye macho ya fursa wakati ndio sasa.

Nawasilisha.
======

Rais wa Jamhuri ya Kidemokrasia ya Congo, Felix Tshisekedi anatarajiwa kuwasili nchini leo Alhamisi, Juni 13 kwa ajili ya ziara ya siku mbili

Siku chache zilizopita Rais Tshisekedi aliandikwa barua kwenda kwa Rais wa Rwanda ambaye ndiye Mwenyekiti wa sasa wa Umoja wa Afrika Mashariki akiwasilisha ombi la nchi yake kuwa mwananchama wa umoja huo

Tshisekedi alichaguliwa kuwa Rais wa DRC Januari mwaka huu akichukua nafasi ya Joseph Kabila
 
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
15,106
Points
2,000
mtu chake

mtu chake

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
15,106 2,000
Chama cha Wafanyabiashara na viwanfa jiandaeni chap chap na wafanyabiashara wenu juzi Raisi kafoka kuwa hamjipangi hata business card tu mnakuwa hamnazo.Wizata ya biashara na wizara ya uchukuzi hii ziara ya kwenu nendeni na wadau wa sekta ya biashara na uchukuzi msiende na maofisa serikali waliohama suti na Makoti makubwa wakati kichwani mweupe hawajui biashara wala nini.TIC wahini na Muwe na presentation waelezeni fursa zolizopo incentives nk iandaeni brief ipelekeni ikulu ichanganywe kwenye speech ya president .Andaeni copy mbili Moja kiswahili ingine kifaransa.Sehemu zote andaeni wakalimani wa kifaransa.Ikulu pia awepo mkalimani wa kifaransa
Uko vzr
 
Terrible Teen

Terrible Teen

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2017
Messages
411
Points
1,000
Terrible Teen

Terrible Teen

JF-Expert Member
Joined May 1, 2017
411 1,000
Ndugu zangu,

Rais mpya wa DRC ndugu Felix Tshisekedi atazuru nchini kesho kwa ziara ya siku mbili yenye dhumuni kubwa la kuboresha mahusiano ya kiuchumi,ulinzi na usalama.

Wale wenye macho ya fursa wakati ndio sasa.

Nawasilisha.
Sema mwaakilishi wa Rais KABILA ndugu Felix Tshisekedi. Huyu ni TV tu remote ni Kabila ndani ya Ikulu ya DRC.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,758
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,758 2,000
Asante sana Kaka Wakudadavua kwa taarifa hii muhimu, kesho asubuhi najihimu kuwahi eapoti kumpokea.
P
 
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
17,794
Points
2,000
imhotep

imhotep

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
17,794 2,000
kutafuta nini dictator mpya in Africa
Lengo hapa ni kujionyesha kuwa tanzania ni manamba na ina ushawishi kwenye nchi za kiafrika ili misaada isikatwe.

Trust me utaona vioja vingi sana ili tu mzungu aendelee kutusaidia tutawaalika waafrika kutoka vichakani kote Afrika lakini lengo ni kumuonesha mzungu ushawishi wetu teh teh
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
17,941
Points
2,000
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
17,941 2,000
Lengo hapa ni kujionyesha kuwa tanzania ni manamba na ina ushawishi kwenye nchi za kiafrika ili misaada isikatwe.

Trust me utaona vioja vingi sana ili tu mzungu aendelee kutusaidia tutawaalika waafrika kutoka vichakani kote Afrika lakini lengo ni kumuonesha mzungu ushawishi wetu teh teh
You are right, lakini Mzungu anaona developments on the stage mwenyewe, hahitaji rubbish kama za akina Shisekedi
 
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2016
Messages
11,995
Points
2,000
W

Wakudadavuwa

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2016
11,995 2,000
You are right, lakini Mzungu anaona developments on the stage mwenyewe, hahitaji rubbish kama za akina Shisekedi
Unawapenda sana wazungu hongera
 
J

joeeliie

Member
Joined
Oct 10, 2018
Messages
79
Points
125
J

joeeliie

Member
Joined Oct 10, 2018
79 125
Ndugu zangu,

Rais mpya wa DRC ndugu Felix Tshisekedi atazuru nchini kesho kwa ziara ya siku mbili yenye dhumuni kubwa la kuboresha mahusiano ya kiuchumi,ulinzi na usalama.

Wale wenye macho ya fursa wakati ndio sasa.

Nawasilisha.
This is a very right approach to Tanzania. Tanzania economic cooperation is definitely in the South than North. It has a great hinterland in the south with big economies of Zambia, Malawi, and definitely DRC. Seriously we urgently need to strengthen cooperation with this block.
 

Forum statistics

Threads 1,304,798
Members 501,517
Posts 31,527,304
Top