Rais apingwa tena: Msajili wa HAZINA asema si kosa shirika kufungua fixed account


iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
haya sasa
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Serikali ilikurupuka, si wangechukua hiyo riba?Pia kuweka fixed kuna ipa bank uhakika wa kukopesha hela na kurudisha kabla y amwenye pesa kuja ichukua.Pia ni znuri kwa serikali ili wafanyakazi wasiibe kirahiisi.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,765
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,765 280
Huyu si ndiye alisema UDA inamilikiwa kialali na wale wezi wakuu wa nchi hii........

Akili zimeanza kumuingia .....
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
wataelewa tu
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
Haya wataalamu wanazidi kuongea. Yakwetu macho tu.
hawa wataalam wanathibisha kwamba hawaombwi ushauri au hawasikilizwi?alianza benno ndulu
 
mtimkav

mtimkav

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,040
Likes
511
Points
280
mtimkav

mtimkav

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,040 511 280
bora ziende tu huko BOT watanzani hawana jema buana
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,572
Likes
2,993
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,572 2,993 280
Wafanyabiashara na wenye mabenki ni wajanja kuliko mnavyofikiri. Unaweza kua unapeleka gari za serikali kufanyiwa service katika gereji flani na zikatozwa gharama za kawaida kabisa, lakini kile kitendo cha kupeleka tender pale tu tayari unakula commission yako ambayo haipo katika utaratibu rasmi na wala haitaonekana ktk muamala. Ikumbukwe fedha zote za TRA zinahifadhiwa benk kuu ila hawa wakapokea mgao kutoka serikalini kwa ajili ya shughuli za maendeleo kwao wao wakaamua kuziweka FD ili zizalishe wapate faida. Kitendo cha kuweka fedha pale tayari kimewanufaisha wenye benk ambao inawezekana walikua na hali ngumu ya kifedha wanazizungushia na kupata faida, fadhira ambayo ingerudishwa isingeonekana kwenye miamala. Swali la kujiuliza kama ni kawaida fedha zinazotengwa kwenye bajeti ya serikali ambazo zinapitishwa na bunge ni halali kuwekwa FD, Je bunge lilipitisha kua chanzo mojawapo cha mapato ya serikali ni faida itokanayo na FD ya fedha za serikali? Ili faida hiyo iingie katika mipango ya serikali. Kama ni halali basi na halmashauri pamoja taasisi zingine ziweke FD pesa za maendeleo ili zipate fedha za kutosha maana kila siku wanalalamika fedha zinafika lakin hazitoshi
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,458
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,458 14,170 280
Wafanyabiashara na wenye mabenki ni wajanja kuliko mnavyofikiri. Unaweza kua unapeleka gari za serikali kufanyiwa service katika gereji flani na zikatozwa gharama za kawaida kabisa, lakini kile kitendo cha kupeleka tender pale tu tayari unakula commission yako ambayo haipo katika utaratibu rasmi na wala haitaonekana ktk muamala. Ikumbukwe fedha zote za TRA zinahifadhiwa benk kuu ila hawa wakapokea mgao kutoka serikalini kwa ajili ya shughuli za maendeleo kwao wao wakaamua kuziweka FD ili zizalishe wapate faida. Kitendo cha kuweka fedha pale tayari kimewanufaisha wenye benk ambao inawezekana walikua na hali ngumu ya kifedha wanazizungushia na kupata faida, fadhira ambayo ingerudishwa isingeonekana kwenye miamala. Swali la kujiuliza kama ni kawaida fedha zinazotengwa kwenye bajeti ya serikali ambazo zinapitishwa na bunge ni halali kuwekwa FD, Je bunge lilipitisha kua chanzo mojawapo cha mapato ya serikali ni faida itokanayo na FD ya fedha za serikali? Ili faida hiyo iingie katika mipango ya serikali. Kama ni halali basi na halmashauri pamoja taasisi zingine ziweke FD pesa za maendeleo ili zipate fedha za kutosha maana kila siku wanalalamika fedha zinafika lakin hazitoshi
sasa wataalam wa uchumi ndani kabisa ya serikali wameamua kuwapiga ngumi za chembe,vumilieni,alianza beno ndulu
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,427
Likes
73,946
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,427 73,946 280
Wameamua kusema ukweli na kujitenga na wanasiasa.
 
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
1,406
Likes
1,214
Points
280
Y

YABUUU

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
1,406 1,214 280
MKEMIA NA MCHUM NAN AAMINIWE KWENYE HILI? MKEMIA BWANA WE SIO MDOGOAKE MUNGU KUBAL KUSHAULIWA NA WATAALAM
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,427
Likes
73,946
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,427 73,946 280
MKEMIA NA MCHUM NAN AAMINIWE KWENYE HILI? MKEMIA BWANA WE SIO MDOGOAKE MUNGU KUBAL KUSHAULIWA NA WATAALAM
Kupenda sifa kubaya sana!
 
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2009
Messages
4,208
Likes
6,053
Points
280
darcity

darcity

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2009
4,208 6,053 280
Nanukuu: Mwenyekiti wa Chama cha Umma (Chaumma), Hashim Rungwe amesema kinachoonyeshwa na Rais John Magufuli katika kazi zake ni tabia zake binafsi, badala ya utendaji.
 

Forum statistics

Threads 1,272,959
Members 490,211
Posts 30,465,898