Rais amteua Dkt. Mussa Assad kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu


Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe.Jakaya Mrisho Kikwete amemteua Dkt. Mussa Asaad kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu Tanzania.

Dkt. Asaad ni Mhadhiri Mwandamizi katika Chuo Kikuu cha Dar es Salaam na atashikilia nafasi hiyo kwa kipindi cha miaka mitatu. Rais amemteua Dkt. Asaad kwa mujibu wa kifungu Na. 31(1) cha sheria ya Bodi ya Wahasibu na Wakaguzi wa Hesabu Tanzania (The National Board of Accountants and Auditors Act) ya mwaka 1995,na uteuzi huo wa Dkt. Asaad umeanza rasmi tarehe 29 Agosti, 2007. Gray S. Mgonja KATIBU MKUU-HAZINA
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Ninamfahamu Assad kwa juujuu, nadhani kila aliyepitia pale Mlimani alikuwa anazungumza kuogopa kukamatwa na Assad. Jamaa yuko fiti sana. sio kama amepunguza unene wake.
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Ninamfahamu Assad kwa juujuu, nadhani kila aliyepitia pale Mlimani alikuwa anazungumza kuogopa kukamatwa na Assad. Jamaa yuko fiti sana. sio kama amepunguza unene wake.
Yeah Jamaa yuko fit sana. nakumbuka kitabu chake pale mlimani watu wanakiogopa na huwa wanakesha chini ya Mdigirii (mti. Ila jamaa yuko fit sana najua pia anacosultance firm yake pale maeneo ya posta. Ukimuona jamaa utafkiria ni Dr Dre maana mshikaji kama mmarekani hata ongea yake.
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Dr. Mussa J Assad ni mtu makini sana,na watu wa type kama yeye ndio wanatakiwa wakamate sehemu kama NBAA ili uhuni wa watu kuuziwa mitihani ukome kabisa bongo(waliosoma AC 100 na AC 101 pale Mlimani wanaweza kusema zaidi),ninamfahamu kwa muda na nimeshafanya kazi naye,ni mtu anayependa kuchukua mawazo ya kila mtu na kuyapima,watu wa NBAA mpeni ushirikiano wa kutosha!


rejea article yake kuhusu makala yake ya degree za wahadhiri vihiyo wa Mzumbe University.teh teh
Hongera Dr. Assad
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
rejea article yake kuhusu makala yake ya degree za wahadhiri vihiyo wa Mzumbe University.teh teh
Hongera Dr. Assad
Samahani wadau,,, naomba link ya hiyo makala!!! huenda mmejadili hapa kabla sijazaliwa na kubatizwa kwa jina la kilitime bini JF!
 
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2006
Messages
513
Likes
29
Points
45
K

Kenge (Eng)

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2006
513 29 45
Nafurahi kuona wengi mmemkubali, ila Je, hili la kujipanga kidini halipo kweli?

Changia.
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Nilijua tu kwamba hiyo ya dini itaibuka!!!!.
Kaka jamaa ana credentials zinazo mruhusu kuchukua hiyo job....mambo mengine ni coincedences tu, hiyo "highway" ya udini itawapeleka pabaya.
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
101
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 101 145
Mimi Nampongeza Kikwete kwa issue ya kuchagua viongozi wazuri especially kwenye taasisi nzito,,, zile zisizokuwa za kisiasa...

1. Mdhibiti/Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Za Serikali
2. Jaji Mkuu
3. Accountant General
etc...

Ila sina uhakika na uwezo wa Mwanasheria Mkuu!!!


Kwenye viongozi wa siasa, siko naye kabisa,,,, kwa mfano uchaguzi wa mtangazaji mmoja wa kituo kikubwa cha media, kuwa mkuu wa wilaya moja ya mikoa ya pwani... hapo hapana!!!
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
kilitime;83124]Mimi Nampongeza Kikwete kwa issue ya kuchagua viongozi wazuri especially kwenye taasisi nzito,,, zile zisizokuwa za kisiasa...

1. Mdhibiti/Mkaguzi Mkuu wa Hesabu Za Serikali
2. Jaji Mkuu
3. Accountant General
etc...

Ila sina uhakika na uwezo wa Mwanasheria Mkuu!!!
Kidogo na Mwema pia namkubali kiaina
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Mimi nasikitika simjui mtu huyu ila nampongeza kwa uteuzi.
Leo watanzania hatutaki sifa tunataka kazi maana we have been blocked to develop for more than thirty years...
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
Hongera zake na anastahili!!
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
Hivi amechukua nafasi ya nani? Na je Mzee Reginald Mengi hakuwa Chairman wa Board hii? au Makongoro Mahanga?

Hata hivyo nampongeza Dr Assad ni miongoni mwa wasomi vijana wenye potential kubwa kwa taifa hili. I just wish him to be given executive role in the near future
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
..jamaa anafaa!
..ac100!akikuambia ukasome kile kitabu chake alichoandika na yule sista we kasome,usitake mengine!utakunywa supu!
..ila,mashavu ndo yatazidi kuongezeka!ingawa sijamkutana muda kidogo!
..ameacha kuvaa suruali za kubana?
..nilijua ipo siku atafika mbali!nimefurahi!

..hayo mambo ya dini,mbona kila mmoja anayo!kwani ben enzi zake ilikuwaje?
..hapo mi namwona assad,sio mwislam!
 
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
998
Likes
36
Points
35
Mwawado

Mwawado

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
998 36 35
Hongera zake Dr Assad,Ni mtu mchapa kazi na anayejua kwa dhati ufuatiliaji,Naamini kuwa NBAA imepata kiongozi makini,kwani pia ni msikivu na mpenda maoni.Hongera Mkuu!!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
Sasa nimeanza kumfahamu baada ya kuwasoma wanafunzi wake wengi hapa. ninampongeza kwa kuteuliwa.
Nawaasa watanzania kuacha siasa za dini maana hatutafika popote. uwe mwislam, mkristo, mpagani haikuongezei sifa za ubora. Cha msingi uchapa kazi na ubunifu. Mimi si mwislam lakini bado nawaona waislam kama ndugu zangu wa dam. Bila wao mimi sina thamani
 
M

mTz

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2006
Messages
283
Likes
5
Points
0
M

mTz

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2006
283 5 0
Congrats Dr. Assad.

Where is Nungwi?, I'm eagerly waiting for his comments :(
 
N

Nungwi

Senior Member
Joined
Sep 9, 2006
Messages
196
Likes
4
Points
0
N

Nungwi

Senior Member
Joined Sep 9, 2006
196 4 0
Congrats Dr. Assad.

Where is Nungwi?, I'm eagerly waiting for his comments :(
Nipo nipo nimejaa tele! nimeacha maksudi kusema chochote kuacha haki na demokrasia ya JF ichukue mkondo wake.

Finally justice not only has been done but also has seen to be done!

CV ya Dr Assad ni unquestionable, amebobea ktk taaluma ya uhasibu na ni mtu asie na maskhara ktk mambo ya taaluma. NBAA wameramba dume, of recent appointments by JK this will go down as best of all.

Im running out of words to explain his credentials Im just wishing him all the best.

Congratulations to Dr Assad
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
688
Likes
23
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
688 23 0
Nipo nipo nimejaa tele! nimeacha maksudi kusema chochote kuacha haki na demokrasia ya JF ichukue mkondo wake.

Finally justice not only has been done but also has seen to be done!

CV ya Dr Assad ni unquestionable, amebobea ktk taaluma ya uhasibu na ni mtu asie na maskhara ktk mambo ya taaluma. NBAA wameramba dume, of recent appointments by JK this will go down as best of all.

Im running out of words to explain his credentials Im just wishing him all the best.

Congratulations to Dr Assad
Mkuu Nungwi naona falsafa ya demokrasia JF imekujaa mkuu. Msikaji mimi namfahamu sana ni mchapakazi ni kijana wa kileo. Ukimwangalia kwa mbali nakumbuka na benzi lake jekundu jamaa ni simple sana na anajichanganya na watu na zaidi nasema jamaa yuko exposed kiana.
 
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2007
Messages
417
Likes
14
Points
35
K

Kasana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2007
417 14 35
Hivi amechukua nafasi ya nani?
na mimi nauliza vivyo hivyo au nafasi ilikuwa wazi?

Watu wengi wanateliwa na muungwana sijasikia wanaositishwa kazi!

Hongera Assad, hope hautajiunga nao utakaposhindwa kupambana nao.
 

Forum statistics

Threads 1,236,911
Members 475,327
Posts 29,272,171