Raila"We have a tallying centre in the clouds"sasa najiuliza hao wamizi walifikaje huko ?

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
33,267
2,000
Hizi siasa za kibabe sijui zitaisha lini kwetu.

Watu wanaviziana namna ya kuibiana kura mikakati ya kuziendeleza nchi kapuni. Wakishaingia madarakani ni muda wa return miaka 4 ishaisha hapo nchi inabaki hola.
 

share

JF-Expert Member
Nov 22, 2008
5,477
2,000
Magu hajamsaidia shosti wake! Naona jahazi linazama. Lowasa kampigia kampeni Uhuru ya nguvu. Sasa Uhuru huyooooo anadaka nchi tena.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom