Raila Odinga, aliyekataa kupokea simu si rafiki yako Magufuli bali ni Rais Magufuli

Chagu wa Malunde

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
8,531
2,000
Mganga wa Maige ameshasema kuwa safari hii yuko na sisi wanaChadema

Akija safari hii anapigwa chale kavu zisizo na dawa

Na hataogeshwa maji ya dawa atamwagiwa maji ya bomba tu hahaha
We mdanganye tu. Hata wana Ccm wamemchoka. Hata mpige chale za aina gani hapiti.
 

hp4510

JF-Expert Member
Jan 16, 2012
4,068
2,000
RAILA KAMSHAURI MAGUFULI YUPI?



Raila Odinga anadai amempigia Rais wetu Simu kumshauri kuhusu Corona. Anavyodai sijui hajampata kwenye Simu.....

Kitu ambacho Raila anatakiwa kukifahamu ni kwamba Kuna Magufuli wawili, Mmoja ni Rafiki yake ambaye wanaweza kujadiliana naye chochote kwa wakati wowote, Magufuli wa Pili ni Rais wa Tanzania, huyu si mtu bali ni taasisi yenye kila aina ya wataalamu na washauri.

Issue ya Corona si issue anayeishughulikia Magufuli ambaye ni Rafiki yake Raila Bali ni Magufuli ambaye ni Taasisi. Raila anatakiwa atofautishe haya mawili kwanza, aliyepaswa kumpigia Simu Magufuli ambaye ni Taasisi ni Uhuru Kenyata Hawa wapo level Moja.

Kitendo Cha Raila kuvuka mipaka na kuja kushauri Tanzania ni kutuaona kuwa sisi vyombo vyetu haviwezi kutusimamia Wala hatuwezi kujisimamia.

Tanzania imekuwa nchi yenye misimamo yake toka Zamani, tumejirisk kwa mengi hata la kutafutia wengine Uhuru tulijirisk sanaa... Tanzania yenyewe imesema mabeberu yasitukopeshe badala yake watusamehe madeni, Kenya wao wameshaenda kukopa.... Hii ni misimamo miwili tofauti....

Tusimame pamoja.... Hakuna mtu njee ya Tanzania anayeweza kuipenda Tanzania kuliko sisi wenyewe. Pamoja na Mambo Mengine watanzania tujiamini, sisi sio Goi Goi wa kiwango hicho.

Ukishakuwa Rais hata marafiki zako uliokuwa nao mwanzo huwezi kuongea nao hovyo hovyo, kila kitu kinafanyiwa monitoring, hata hiyo simu aliyopiga Raila inawezekana sio hiyo aliyonayo Sasa. Tumerahisisha mno taasisi ya Urais .... Si rahisi Kama tunavyofikiria.

Why huu ujumbe wako usingetuma kwenye Tweeter account ya odinga
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
13,228
2,000
RAILA KAMSHAURI MAGUFULI YUPI?



Raila Odinga anadai amempigia Rais wetu Simu kumshauri kuhusu Corona. Anavyodai sijui hajampata kwenye Simu.....

Kitu ambacho Raila anatakiwa kukifahamu ni kwamba Kuna Magufuli wawili, Mmoja ni Rafiki yake ambaye wanaweza kujadiliana naye chochote kwa wakati wowote, Magufuli wa Pili ni Rais wa Tanzania, huyu si mtu bali ni taasisi yenye kila aina ya wataalamu na washauri.

Issue ya Corona si issue anayeishughulikia Magufuli ambaye ni Rafiki yake Raila Bali ni Magufuli ambaye ni Taasisi. Raila anatakiwa atofautishe haya mawili kwanza, aliyepaswa kumpigia Simu Magufuli ambaye ni Taasisi ni Uhuru Kenyata Hawa wapo level Moja.

Kitendo Cha Raila kuvuka mipaka na kuja kushauri Tanzania ni kutuaona kuwa sisi vyombo vyetu haviwezi kutusimamia Wala hatuwezi kujisimamia.

Tanzania imekuwa nchi yenye misimamo yake toka Zamani, tumejirisk kwa mengi hata la kutafutia wengine Uhuru tulijirisk sanaa... Tanzania yenyewe imesema mabeberu yasitukopeshe badala yake watusamehe madeni, Kenya wao wameshaenda kukopa.... Hii ni misimamo miwili tofauti....

Tusimame pamoja.... Hakuna mtu njee ya Tanzania anayeweza kuipenda Tanzania kuliko sisi wenyewe. Pamoja na Mambo Mengine watanzania tujiamini, sisi sio Goi Goi wa kiwango hicho.

Ukishakuwa Rais hata marafiki zako uliokuwa nao mwanzo huwezi kuongea nao hovyo hovyo, kila kitu kinafanyiwa monitoring, hata hiyo simu aliyopiga Raila inawezekana sio hiyo aliyonayo Sasa. Tumerahisisha mno taasisi ya Urais .... Si rahisi Kama tunavyofikiria.
usilinganishe misimamo ya Tanzania ya akili kubwa ya Mwalimu JKN na awamu nyingine zote zilizofuata (hususani hii awamu ya 5 ambayo literally ni shambolic to say the least).

sidhani kama awamu hii inajua nchi hii inachokihitaji na namna ya kukipata.

nilishasema huko nyuma na ninarudia tena... Tanzania inazihitaji zaidi nchi jirani yake kuliko kinyume chake.
 

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
26,153
2,000
Acha mambo yasiyo maana, fikiria Kenya kufunga mpaka na Rwanda kufungua bandari kavu Kenya hivyo mizigo kupitia Mombasa. Nyie endeleeni na mapambio tuu
Rwanda secures dry port in Kenya

Sent using Jamii Forums mobile app
Wala sio jambo jipya
Walisha fanya mambo zaidi ya hayo na Hakuna jipya
Mlolongo wa Safari ya Mizigo tokea Mombassa mpaka Rwanda unaujua
Au Ufipa umekujaa hujui hata ulisemalo Unakurupuka tu
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
31,280
2,000
Wala sio jambo jipya
Walisha fanya mambo zaidi ya hayo na Hakuna jipya
Mlolongo wa Safari ya Mizigo tokea Mombassa mpaka Rwanda unaujua
Au Ufipa umekujaa hujui hata ulisemalo Unakurupuka tu
Ina maana Bandari kavu yetu ya Isaka ndio imetoswa?
 

wa hapahapa

JF-Expert Member
Aug 22, 2012
7,289
2,000
RAILA KAMSHAURI MAGUFULI YUPI?



Raila Odinga anadai amempigia Rais wetu Simu kumshauri kuhusu Corona....

Kitendo Cha Raila kuvuka mipaka na kuja kushauri Tanzania ni kutuaona kuwa sisi vyombo vyetu haviwezi kutusimamia Wala hatuwezi kujisimamia.....

Huu ☝️ ndio ukweli...
 

nguvu

JF-Expert Member
Jun 13, 2013
12,590
2,000
RAILA KAMSHAURI MAGUFULI YUPI?



Raila Odinga anadai amempigia Rais wetu Simu kumshauri kuhusu Corona. Anavyodai sijui hajampata kwenye Simu.....

Kitu ambacho Raila anatakiwa kukifahamu ni kwamba Kuna Magufuli wawili, Mmoja ni Rafiki yake ambaye wanaweza kujadiliana naye chochote kwa wakati wowote, Magufuli wa Pili ni Rais wa Tanzania, huyu si mtu bali ni taasisi yenye kila aina ya wataalamu na washauri.

Issue ya Corona si issue anayeishughulikia Magufuli ambaye ni Rafiki yake Raila Bali ni Magufuli ambaye ni Taasisi. Raila anatakiwa atofautishe haya mawili kwanza, aliyepaswa kumpigia Simu Magufuli ambaye ni Taasisi ni Uhuru Kenyata Hawa wapo level Moja.

Kitendo Cha Raila kuvuka mipaka na kuja kushauri Tanzania ni kutuaona kuwa sisi vyombo vyetu haviwezi kutusimamia Wala hatuwezi kujisimamia.

Tanzania imekuwa nchi yenye misimamo yake toka Zamani, tumejirisk kwa mengi hata la kutafutia wengine Uhuru tulijirisk sanaa... Tanzania yenyewe imesema mabeberu yasitukopeshe badala yake watusamehe madeni, Kenya wao wameshaenda kukopa.... Hii ni misimamo miwili tofauti....

Tusimame pamoja.... Hakuna mtu njee ya Tanzania anayeweza kuipenda Tanzania kuliko sisi wenyewe. Pamoja na Mambo Mengine watanzania tujiamini, sisi sio Goi Goi wa kiwango hicho.

Ukishakuwa Rais hata marafiki zako uliokuwa nao mwanzo huwezi kuongea nao hovyo hovyo, kila kitu kinafanyiwa monitoring, hata hiyo simu aliyopiga Raila inawezekana sio hiyo aliyonayo Sasa. Tumerahisisha mno taasisi ya Urais .... Si rahisi Kama tunavyofikiria.
Nimekuelewa sana mkuu! Ila nasisi tujefunze kuheshimu maamuzi ya nchi nyingine zinapoamua kupambana na corona kivyao, watu wamefunga mipaka yao tunaanza kulia lia tufunguliwe
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,968
2,000
Hata mimi nimemshangaa Odinga, hivi katika level yake anaweza kumtuhumu rais Magufuli kuacha kupokea simu yake kweli!? ingeeleweka kama rais Kenyatta ndo angekuja na tuhuma hizo..
 

TumainiEl

JF-Expert Member
Jan 13, 2010
4,804
2,000
huuu ukweli mchungu rais kama taasisi hana marafiki. Japl wengi hawajuwi nakubwatuka nakulia lia.
 

NAWATAFUNA

JF-Expert Member
Nov 14, 2019
11,329
2,000
odinga aliapishwa urais wa kenya na dr miguna mwisho wa siku akamsaliti dr miguna akajipeleka kwa uhuru.dr miguna akashtakiwa.
sasa magu hana aja ya kupokea simu za wanafki

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom