Raia mwenye asili ya Congo apigwa na Polisi hadi kufa nchini India

STRUGGLE MAN

JF-Expert Member
May 31, 2018
6,745
2,000
Ila raia wa kikongo wakiuliwa na polisi wa Congo mambo ni mshwano kabisa?
Rejea kifo cha Akwelin na Mwangosi...double standard kabisa.
Wameanza na huyo kama hawajashughulikiwa inawezekana wakaendelea kuwauwa waafrica wengine ambao pengine wako huko kimasomo
 

mwandende

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
6,754
2,000
Huu ubaguzi wa wahindi kwa watu weusi sijuwi utaisha lini?


Wahindi wote mafinyango yenu..
 

malantu

Senior Member
May 26, 2021
127
250
Hao si ndo mabwana zenu wanaoleteeni machanjo mpaka mnawaabudu! Eti ooh wanatupenda!!

Huu ni udhihirisho wa nje tu unaothibitisha kwamba watu weupe hawajawahi kumpenda mtu mweusi.

Endeleeni kubugia machanjo! Mahesabu baadae.
Kachanjwe acha ujinga wewe.
 

Jay One

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
14,744
2,000
Waafrika bana, wao wanauawa tena na polisi huko India, ikija kulipiza kisasi, sisi tuna negotiate. Dawa ni kujibu kwa kipigo. Dawa ya moto ni moto.
 

JUAN MANUEL

JF-Expert Member
Nov 26, 2010
3,814
2,000
Mkongomani auwawa kwa kupigwa hadharani na Polisi nchini India. Kifo cha Mkongo huyo kimesababisha mandamano kwa raia walivyoona akipigwa marungu na miti kichwani na kiunoni kwa kushambuliwa na Polisi Zaidi ya 8 bila Huruma hadi alipokata roho na kuendelea kupiga maiti kwa kuiponda-ponda.

View attachment 1881981
View attachment 1881982

Wahindi nchini DRC, wanahofia maisha yao kutokana na hali ya hasira ilioanza kuonekana dhidi yao, kwenye nyuso za Wakongomani walio ndani na nje ya nchi, kufwatia kifo cha raia huyo aliyepoteza maisha akiwa mikononi mwa jeshi la Polisi nchini India.

View attachment 1881984

Tukio ambalo limezuwa Hali ya sintofahamu na kusababisha maandamano na vurugu kufanyika ndani na nje ya nchi.
Kufikia sasa, Serikali za mataifa hayo mawili zimeingilia jambo hilo lenye utata na kuanza kujaribu kulitatuwa.

View attachment 1881986
Akili za watu weusi,mtu mweusi akiuliwa na mtu wa Rangi nyingine inauma,ila akiuliwa na mweusi mwenzie ni Sawa!
Waafrika wanauana kila siku,hata hapa bongo,wasiojurikana waliua watu kibao,
Juzi hapa Kuna mtu alimkanyaga kanyaga jamaa kwa gari huku watu wakishangiria.
 

mbu wa dengue

JF-Expert Member
Jun 2, 2014
6,394
2,000
Hao si ndo mabwana zenu wanaoleteeni machanjo mpaka mnawaabudu! Eti ooh wanatupenda!!

Huu ni udhihirisho wa nje tu unaothibitisha kwamba watu weupe hawajawahi kumpenda mtu mweusi.

Endeleeni kubugia machanjo! Mahesabu baadae.
Wahindi sio watu weupe,na wala sio waamuzi wa chanjo za korona
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom