raha ya maisha kupiga na kutoa kichapo kwa vibaka, | vijimambo vya mitaani, | Tanzania yetu global P


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,988
Likes
5,381
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,988 5,381 280
raha ya maisha kupiga na kutoa kichapo kwa vibaka, | vijimambo vya mitaani, Watu wamechoka na vibaka, kuiba mali walizo tokea jasho wakiziona zinaibiwa bila woga, na sisi bila woga tutatoa kichapo cha mwisho atakaye tuibaia malizetu, pesa, simu, nguo, mifugo, hii ni bongo hatumani polisi kufanya kazi zao kwa ufasaa wa kutosha , kwahiyo iba na sisi tutajua la kufanya tukikukamata.-- Tanzania yetu, by global publisher info
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
Oooh! my God, the guy is MABINALYISED
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Kwenye msafara wa mamba kenge nao wamo...
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,937
Likes
70
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,937 70 145
Hili tatizo la kuua linatokana na upuuziji wa haki na kushindwa kusimamia sheria kwa mamlaka zinazohusika.Rushwa imetawala
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Mimi naona kosa lipo kwa polisi kushindwa kutoa haki mara mtuhumiwa wanapofikishiwa.
 
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2012
Messages
2,098
Likes
103
Points
145
mshana org

mshana org

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2012
2,098 103 145
Unapompeleka mtuhumiwa polisi asubuhi baada ya masaa 2 unamkuta mtaani.mimi naona hii ndo njia ya kukomesha wizi.
 
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
259
Likes
1
Points
35
Age
36
L

Lusoli

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
259 1 35
Kuna baadhi ya wezi wanakula na polisi,mkimfikisha kituoni mkitoka tu nae anatoka.
 
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2012
Messages
1,318
Likes
453
Points
180
Hebie

Hebie

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2012
1,318 453 180
Hii ndy dawa yao ilichemka kitambo
 

Forum statistics

Threads 1,250,638
Members 481,436
Posts 29,740,126