Rage kushtakiwa kwa spika /rais ......ni sahihi............?


sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2010
Messages
1,429
Likes
580
Points
280
sinafungu

sinafungu

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2010
1,429 580 280
wanachama 400 wa klabu ya simba walienda bungeni , kumshtaki mwenyekiti wao, hawakufanikiwa kuonana na Spika kwa kutofuata utaratibu. hatimaye wameacha barua yao yeneye malalamiko ambayo nakala zake wamepeleka kwa mhe Rais, na na nyingine kwa Katibu mkuu wa ccm.........NAJIULIZA hivi ilikuwa sahihi kwenda huko....? kwa nini wasiende kwa msajiri wa vyama vya michezo kama hoja ni Rage kusigina katiba.........!!!
 

Forum statistics

Threads 1,213,023
Members 461,898
Posts 28,464,025