Rage asema atamfunga yanga goli tano kama sio sita kwenye mkutano wa leo


T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
mheshimiwa mzee rage amesema atamfunga yanga goli tano kama sio sita kwenye ligi round iijayo ,hii nimesoma kweye tanzania daima.
Asante sana kusema hilo hapo kwenye mkutano ,kwa sababu wewe tunakujua utafanya nini baada ya kupokea ile ripoti ya azam iko tukukuru.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
waape moyo wanachama wako,sisi yanga hatufungi timu tano au sita ,sisi ni kamoja tuu ka uhalali si utaona.
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,391
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,391 2,000
Kwenye mpira yote yanawezekana. Kama yanga wote wangejua kuwa wangepata fedheha ile ya Goli 5 hakyanani wasingeingiza timu kama kagame mwaka ule.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Mabingwa wa MLUNGULA Wakidanganyana we Maharage hata uonge nini safar yako ipo pale pale unaondoka tu hawakutaki hao al shabab wewe mzee wa bastola maliza gogoro lako kwanza halafu ndio uonge ushuzi wako
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Kwenye mpira yote yanawezekana. Kama yanga wote wangejua kuwa wangepata fedheha ile ya Goli 5 hakyanani wasingeingiza timu kama kagame mwaka ule.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
usijindanganye sio yanga hii kama alinunua yanga ya nchunga na mwesigwa athubutu kama ataweza hata kupata sare hakuna ubwabwa nsajigwa wala mwasyika safari hii sijui mtamnunua nani mechi moja penati 3 duh wazee wa mlungula hata aibu hamna?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
48,069
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
48,069 2,000
Hahaha halafu akishaifunga Yanga hizo goli ndio anakua kamaliza matatizo ya klabu yake au?
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,772
Points
2,000
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,772 2,000
Kwenye mpira yote yanawezekana. Kama yanga wote wangejua kuwa wangepata fedheha ile ya Goli 5 hakyanani wasingeingiza timu kama kagame mwaka ule.
Daah, mwaka ule ile Kagame hata saba wangekula. Walikuwa na magolikipa watatu, mmoja akawa mgonjwa, mwingine akaumia mazoezini, akabaki Kaseja (wakati huo alikuwa Yanga). Kaseja akagoma kudaka kwa kuwa aliona Yanga hawatamuamini akicheza dhidi ya Simba (kwa kuwa Kaseja alikuwa kipa wa Yanga wakati huo huo ni mwanachama wa Simba). Yanga kilichosababisha wasiingie uwanjani ni mtu wa kusimama pale langoni, angedaka Nsajigwa na kufungwa saba tu basi ningempongeza sana kwa kufungwa machache!
 
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,197
Points
1,170
M

MKALIKENYA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,197 1,170
Halafu akiifunga YANGA 5 ndio ule uwanja wa BUNJU utajengwa au?nyie endeleeni kumuendekeza huyu MJELAJELA.
 
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
204
Points
170
T

Tanzania1960

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
204 170
Halafu akiifunga YANGA 5 ndio ule uwanja wa BUNJU utajengwa au?nyie endeleeni kumuendekeza huyu MJELAJELA.
Watu wenye busara wanasema"mtu akikudangan'ya mara moja yeye ndio mjinga au aibu juu yake lakini mtu akikudangan'ya mara mbili aibu juu yako au tuseme wewe ndio mjinga" sasa nyie simba hebu amueni nyie wenyewe nawapa listi;
1]okwi kauzwa austria,
2)tutajenga uwanja bunju,
3]tumesajili mbuyu twite, bado niendelee ?haya
4)yondani hachezi yanga kamwe,
5) simba tv inakuja.
blah blah blah blah.......:thinking:
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,968
Points
1,225
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,968 1,225
mheshimiwa mzee rage amesema atamfunga yanga goli tano kama sio sita kwenye ligi round iijayo ,hii nimesoma kweye tanzania daima.
Asante sana kusema hilo hapo kwenye mkutano ,kwa sababu wewe tunakujua utafanya nini baada ya kupokea ile ripoti ya azam iko tukukuru.
Hizi habari umezipata Simba TV.
 
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
2,901
Points
1,225
PrN-kazi

PrN-kazi

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
2,901 1,225
.....huyo mwache na mambo yake, inawezekana anachokisema hakijui kama alivyotamka jana kwenye mkutano wa Wanasimba wa Ubungo Terminal kwaMba hajui jina la mchezaji Akuffor kutoka Ghana na ....kujisemea semaea tu kwamba sijui anaitwa Kuffor au Aku; kwa kifupi ni kwamba Rage anastahili Kung'atuka.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
39,312
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
39,312 2,000
Rage anacheza namba ngapi??

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
215
Points
0
P

prince pepe

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
215 0
Kuifunga yanga goli 5 ndiyo kipimo cha ukuaji wa soka la simba?

Viongozi wa aina hii ndiyo wanarudisha nyuma maendeleo yetu ya soka.

Viongozi kuweni wabunifu acheni kasumba za enzi hizo za usimba na uyanga hili taifa liko nyuma sana kisoka

kiongozi kama huyu anacha kushahuri maelfu ya wachezaji chipukizi nchini namna ya kufika walipo kina kaseja,boko,nurdin,maftah,niyonzima,ulimwengu na wengine wengi ikiwezekana zaidi ya hapo kimataifa zaidi.

Anajua msingi wetu tokea chini ni mbovu kwa nini asishugulikie kuliko hizi habari zake mbofu mbofu
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,391
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,391 2,000
Mkuu natamani sana nijue nani alichukua hela siku ile. Nsajigwa? Berko? Nchunga? Mwesigwa? Mzee akilimali? Tujuze bana maana tujue bana labda ile ball possession ya 71 kwa 29 sijui ilikujaje kujaje.

usijindanganye sio yanga hii kama alinunua yanga ya nchunga na mwesigwa athubutu kama ataweza hata kupata sare hakuna ubwabwa nsajigwa wala mwasyika safari hii sijui mtamnunua nani mechi moja penati 3 duh wazee wa mlungula hata aibu hamna?


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2011
Messages
3,411
Points
1,195
Ruhazwe JR

Ruhazwe JR

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2011
3,411 1,195
hana lolote anajikosha tu ili Simba wasimuulize zile hera alizo kula za usajili wa Twite
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,391
Points
2,000
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,391 2,000
hana lolote anajikosha tu ili Simba wasimuulize zile hera alizo kula za usajili wa Twite
Najua chuki za wanayanga kwa rage zinatokana na nn? Kama dalali aliwapiga 4 rage 5 nna imani kiongozi atakayekuja mtakula 6. Hehehehe


Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
4,756
Points
1,225
Age
39
N

ndomyana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
4,756 1,225
Daah, mwaka ule ile Kagame hata saba wangekula. Walikuwa na magolikipa watatu, mmoja akawa mgonjwa, mwingine akaumia mazoezini, akabaki Kaseja (wakati huo alikuwa Yanga). Kaseja akagoma kudaka kwa kuwa aliona Yanga hawatamuamini akicheza dhidi ya Simba (kwa kuwa Kaseja alikuwa kipa wa Yanga wakati huo huo ni mwanachama wa Simba). Yanga kilichosababisha wasiingie uwanjani ni mtu wa kusimama pale langoni, angedaka Nsajigwa na kufungwa saba tu basi ningempongeza sana kwa kufungwa machache!
hujui kua njaa zenu ndo ziliwapeleka uwanjani, makubaliano ilikua cecafa watoe milioni40 kabla ya mechi, pre match timu zote hazikuihuzulia, sa7 mtu na njaa zake akaingiza timu,, chezea njaa ya simba ww
 

Forum statistics

Threads 1,294,738
Members 498,025
Posts 31,186,621
Top