Rage apigwa faini kwa kwenda na silaha mkutanoni


dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Kamati ya maadili imempiga faini tsh 100000/ kwa kosa la kwenda na silaha kwenye mikutano ya kampeni
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Mbunge wa Tabora "Aden Rage" ametozwa faini ya sh. Laki moja kwa kosa la kupanda na silaa jukwaani siku chache zilizopita, hayo yamesemwa na mwenyekiti wa kamati ya maadili huko Igunga bw. Protas Magayane. Lakini pia mwenyekiti huyo amesema kamati yake imetoa karipio kali la maandishi dhidi ya CDM kuhusu vurugu ikidai kupokea malalamiko toka chama cha mapinduzi CCM

Source: TBC Habari saa 2, 28/09/2011
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
888
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 888 280
hivi polisi si waliambiwa na boss wao wamhoji wamefikia wapi au wanasubiri uchaguzi uishe maana yuko buz
 
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined
Oct 17, 2006
Messages
2,403
Likes
125
Points
145
MwanaHaki

MwanaHaki

R I P
Joined Oct 17, 2006
2,403 125 145
Ukisikia dhana "mockery of justice", huu ni mfano wa hali ya juu kabisa.

What is LAKI MOJA?

Angekuwa sio mwanachama wa CCM wangethubutu kumtoza faini hiyo?

Na hizo fujo wanazodaiwa kuzifanya CHADEMA ni zipi? Zile za kupiga waandishi wa habari na kuchoma moto mabango na wagombea na bendera za CHADEMA, au ni zipi?
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
Mheshimiwa Mbunge wa jimbo la Tabora Mjini (ccm) Aden Rage ameamliwa kulipa faini ya kiasi cha shilingi za kitanzania,150,000/= na Tume ya maadili ya uchaguzi mdogo wa Igunga, kwa kosa la kupanda jukwaani huku akiwa na Bastola kinyume cha sheria, ilihali yeye sio askari polisi.

Source: Radio one.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,620
Likes
3,781
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,620 3,781 280
hilo ni kosa la jinai na mahakamani halina faini bali ni kifungo si chini ya miezi 6.amehatarisha usalama wa raia
 
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
1,909
Likes
34
Points
145
VIKWAZO

VIKWAZO

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
1,909 34 145
Ukisikia dhana "mockery of justice", huu ni mfano wa hali ya juu kabisa.

What is LAKI MOJA?

Angekuwa sio mwanachama wa CCM wangethubutu kumtoza faini hiyo?

Na hizo fujo wanazodaiwa kuzifanya CHADEMA ni zipi? Zile za kupiga waandishi wa habari na kuchoma moto mabango na wagombea na bendera za CHADEMA, au ni zipi?
eti naye ni mbunge anatunga sheria huyo, CCM wanajua kosa alisofanya RAGE lakini kutokana na kutokuwa na mvuto kwa wananchi lazima wamlinde Rage ili uchaguzi mdogo usitokee
 
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2011
Messages
552
Likes
64
Points
45
makusanya

makusanya

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2011
552 64 45
Mbona mnatuchangaja sasa wana JF lipi sahii wengine mnasema katozwa faini ya 100000 wengine 150000.which is which?
 
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
144
Likes
67
Points
45
KIDESELA

KIDESELA

Senior Member
Joined Sep 26, 2011
144 67 45
Yuko wapi kilaza Nape alieandika kwenye ukurasa wake wa fcbk kuwa hakuna ttzo kwa mtu kupanda na bastola jukwaani,kweli ccm masaburi yao haifanyi kazi kabisa vilaza tupu
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
Laki si pesa!!!!
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Hiyo ni adhabu ya tume ya maadili, je tutegemee adhabu nyingine baada ya upelelezi ulioamriwa na waziri muhusika?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Yuko wapi kilaza Nape alieandika kwenye ukurasa wake wa fcbk kuwa hakuna ttzo kwa mtu kupanda na bastola jukwaani,kweli ccm masaburi yao haifanyi kazi kabisa vilaza tupu
Unategemea nape atasema nini katika suala kama hilo? Anaweweseka kwa kunyimwa posho ya uchaguzi wa igunga, kuna zaidi ya 400/-m huko zinaliwa tu kiholela.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
109
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 109 160
Hiyo ni adhabu ya tume ya maadili, je tutegemee adhabu nyingine baada ya upelelezi ulioamriwa na waziri muhusika?
Polisi watakuwa wamepata kisingizio cha kutoendelea kumchunguza kwa madai kwamba amekwisha adhibiwa.
 
M

Museven

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
400
Likes
18
Points
35
Age
48
M

Museven

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2011
400 18 35
Amini usiamini, hii ndio bongo bhana! CCM na wanaCCM wako juu ya sheria!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
... just like that????????????????? ****!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Aghhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Kamati ya maadili imempiga faini tsh 100000/ kwa kosa la kwenda na silaha kwenye mikutano ya kampeni
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,353
Likes
2,439
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,353 2,439 280
Kamati ya maadili imempiga faini tsh 100000/ kwa kosa la kwenda na silaha kwenye mikutano ya kampeni
Faini ya laki moja!!?kazi ya kupiga mtu faini ni ya mahakama/jeshi la polisi au ni kazi ya ccm siku hizi!!Kama tutafika huko tunapotaka kufika basi tutakuwa tumechoka luanzia mwili mpaka akili
 
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,044
Likes
92
Points
145
Chatumkali

Chatumkali

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,044 92 145
Ismail Aden Rage,katibu mkuu wa zamani wa FAT,Mwenyekiti wa SIMBA,Mbunge wa TABORA mjini,Tajiri maarufu,,,,aisee kweli power is very sweet!Basi kama hamuwezi kutuogopa sisi wapigakura wenu muogopeni hata mungu!Eh!
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kama kweli mambo yenyewe ndio kama hivi, basi kumbe wananchi tangu sasa tuwe tukimalizia juu kwa juu cash cash na watu kama hawa akina Rage kwa kuwa hata siku moja mkondo wa sheria kamwe hauwezi kuwafikia.

Kwa kweli kumbe ni serikali ndio inayotufanya wananchi kujiamulia tu siku zote kujichukulia sheria mkononi. Hili ni fundisho kwetu na ni maelekezo sahihi kukitokea jambo kam hili huko mbele ya safari, kitu gani kifanyike.
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Kinyesi cha Ng'ome! Laki moja?
Kesi nyani kapewa ngedere, tulitarajia nini? Ndio imepita hiyo.
ONYO KWA WAPINZANI:
Wasije kuona kuwa Rage amepewa adhabu hiyo nao wakathubutu kutenda hata robo ya hilo. Wataoza jela.
 

Forum statistics

Threads 1,213,862
Members 462,337
Posts 28,493,125