Rafiki yangu kweli anafaa kuwa Hazina,mwaka 2016 amekusanya hivi ktk kibubu chake!!!

SupuyaPweza

JF-Expert Member
Oct 22, 2014
917
500
Kibubu dhana yake ni kuweka fedha ndogondogo aina ya sarafu (coin). kwa kibubu cha mbao na kuhifadhia noti... si salama, sio mahali pake kabisa...
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
27,885
2,000
Mie siwezi kuhifadhi hapo, naweza kunywa bili ikiletwa nikaenda kuvunja hako kadude nilipie vinywaji vya watu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom