Rafiki yangu anataka nifanye tendo la ndoa na mkewe!


GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Ni wiki ya pili sasa toka nipate ombi hilo kutoka kwa rafiki yangu wa karibu sana.
Hilo limekuja baada ya kupata uthibitisho wa vipimo vya kitaalamu kutoka Hospitali
Kuwa hana uwezo wa kupata mtoto katika maisha yake. Hivyo anaomba nifanye
hivyo kwa mkewe ili apate mtoto. Naomba mnishauri juu ya jambo hili kwani nimempa
jibu moja tu kuwa avute subira nitafakari. Pia amenieleza kuwa hilo jambo wamejadili
na mkewe na wameshakubaliana.

Naomba ushauri wenu waungwana!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,831
Likes
23,171
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,831 23,171 280
jf kuna akina kanumba weengi mno sasa eeh???????

leta hivyo vipimo vyake hapa jf doctor tumpe ushauri yeye huyo rafiki yako...

aslimia 90 ya matatizo ya kutopata mtoto,yanatibika.....otherwise umetunga hii hadithi
 
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
2,740
Likes
179
Points
160
V

valid statement

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
2,740 179 160
Malimwengu wanamambo siku izi...mwambie akamwombe mdogo ake wa kiume au kaka yake!
 
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
1,561
Likes
323
Points
180
Age
29
Kayoka

Kayoka

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
1,561 323 180
Ni wiki ya pili sasa toka nipate ombi hilo kutoka kwa rafiki yangu wa karibu sana.
Hilo limekuja baada ya kupata uthibitisho wa vipimo vya kitaalamu kutoka Hospitali
Kuwa hana uwezo wa kupata mtoto katika maisha yake. Hivyo anaomba nifanye
hivyo kwa mkewe ili apate mtoto. Naomba mnishauri juu ya jambo hili kwani nimempa
jibu moja tu kuwa avute subira nitafakari. Pia amenieleza kuwa hilo jambo wamejadili
na mkewe na wameshakubaliana.

Naomba ushauri wenu waungwana!
ACHA STORY ZA MGAHAWA NDUGU YANGU AU NDO UMEPEWA SCENE YA MOVIE UNATAFUTA PA KUTOKEA. FICHA UPUMBAVU WAKO ONYESHA UELEWA WAKO.?
 
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
10,752
Likes
47
Points
0
A

Ave Ave Maria

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
10,752 47 0
jf kuna akina kanumba weengi mno sasa eeh???????

leta hivyo vipimo vyake hapa jf doctor tumpe ushauri yeye huyo rafiki yako...

aslimia 90 ya matatizo ya kutopata mtoto,yanatibika.....otherwise umetunga hii hadithi
Hio movie inaitwa DANGEROUS DESIRE! Umemshauri vizuri Boss!
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Dah!..... usifanye hivyo ndugu yangu, mwambie yatima wapo wengi tu Tanzania na waikinadada wengi tu siku hizi wanawalea kama watoto wao.It's an awesome feeling kumpa yatima mapenzi ya mzazi na yeye kukupa mapenzi ya mtoto. Mshawishi rafiki yako afanye hivyo.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Ni wiki ya pili sasa toka nipate ombi hilo kutoka kwa rafiki yangu wa karibu sana.
Hilo limekuja baada ya kupata uthibitisho wa vipimo vya kitaalamu kutoka Hospitali
Kuwa hana uwezo wa kupata mtoto katika maisha yake. Hivyo anaomba nifanye
hivyo kwa mkewe ili apate mtoto. Naomba mnishauri juu ya jambo hili kwani nimempa
jibu moja tu kuwa avute subira nitafakari. Pia amenieleza kuwa hilo jambo wamejadili
na mkewe na wameshakubaliana.

Naomba ushauri wenu waungwana!
ACHA STORY ZA MGAHAWA NDUGU YANGU AU NDO UMEPEWA SCENE YA MOVIE UNATAFUTA PA KUTOKEA. FICHA UPUMBAVU WAKO ONYESHA UELEWA WAKO.?


Mh! hili ndilo lililonifanya nichukue muda mrefu kutafakari
kama nitaaminika nikiomba ushauri hapa!
 
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2010
Messages
8,182
Likes
118
Points
160
Mzee wa Rula

Mzee wa Rula

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2010
8,182 118 160
Swali la msingi ambalo nataka kujua toka kwako ni kuwa licha ya kuomba ushauri hapa JF je wewe upo tayari kutekeleza ombi uliloombwa?
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Mkuu Newspaper nakushauri uache hiyo 'biashara kichaa' niliwahi kukubali na kumsaidia mtu na ikaja nitokea puani kwa matatizo lukuki soma thread yangu 'Jambo limezua jambo' hapa hapa itafute na utakubali kuwa msaada huu haulipi.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Swali la msingi ambalo nataka kujua toka kwako ni kuwa licha ya kuomba ushauri hapa JF je wewe upo tayari kutekeleza ombi uliloombwa?
Duh! swali lako gumu sana mkuu, kifupi upande mmoja
unanisukuma kufanya hivyo lakini upande mwingine unasita
kwani sina uhakika na anachokizungumza kwa sababu hata
hivyo vyeti kuoka hospitali sijaviona!
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Mkuu Newspaper nakushauri uache hiyo 'biashara kichaa' niliwahi kukubali na kumsaidia mtu na ikaja nitokea puani kwa matatizo lukuki soma thread yangu 'Jambo limezua jambo' hapa hapa itafute na utakubali kuwa msaada huu haulipi.
Nashukuru mkuu kwa ushauri wako maana natajiwa Filamu hata sijawahi
kuziona badala ya kushauriwa.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,115
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,115 280
mkuu hzi sound ssa...............huh
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
Mkuu Newspaper nakushauri uache hiyo 'biashara kichaa' niliwahi kukubali na kumsaidia mtu na ikaja nitokea puani kwa matatizo lukuki soma thread yangu 'Jambo limezua jambo' hapa hapa itafute na utakubali kuwa msaada huu haulipi.
Duh! Nimeisoma hiyo post uporoto imenihuzunisha sana!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Nashukuru mkuu kwa ushauri wako maana natajiwa Filamu hata sijawahi kuziona badala ya kushauriwa.
Wengine hawajui na wengine hawaamini lakini hili swala la kuinuana kizazi lipo sana lakini kwakuwa hufanywa kwa siri wengi hawafahamu, na wanaume wengi hawataki kuwahusisha ndugu ili wasijue udhaifu wao na hutumia marafiki na watu baki.
Mimi nilifatwa na girlfriend wangu wa zamani wakaja na mumewe na vielelezo vyote,na zoezi kufanikiwa,miaka kadhaa baadae nikabwagiwa mtoto.
 
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
4,557
Likes
3,047
Points
280
GAZETI

GAZETI

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
4,557 3,047 280
jf kuna akina kanumba weengi mno sasa eeh???????

leta hivyo vipimo vyake hapa jf doctor tumpe ushauri yeye huyo rafiki yako...

aslimia 90 ya matatizo ya kutopata mtoto,yanatibika.....otherwise umetunga hii hadithi
Ni jambo ambalo ameomba liwe siri sijui kama itakuwa siri tena nikileta hivyo
vipimo hapa, hata hivyo mimi sijaviona hivyo vipimo!
 
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2008
Messages
4,745
Likes
31
Points
145
U

uporoto01

JF-Expert Member
Joined May 23, 2008
4,745 31 145
Sijui kwa nini hatuaminiani hapa jukwaani, bahati mbaya sina
njia ya kukufanya usadiki nilichoandika!
we waache tu wazee walisema 'usilolijua ni usiku wa giza'.
 

Forum statistics

Threads 1,251,857
Members 481,915
Posts 29,787,863