rafiki yangu ananunua beseni zima la ndizi.


queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,342
Likes
25
Points
145
queenkami

queenkami

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,342 25 145
WAPWA NA MABINAMU nina rafiki yangu ambaye huwa ananunua beseni zima la ndizi la dada mmoja hivi anayetembeza ndizi akisha nunua huyu dada anakaa kwake mpaka jioni anamchakachukua mpaka jioni. hivi kweli hii imetulia?
IN GOD WE TRUST.
 
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
384
Likes
61
Points
45
Mzee Dogo

Mzee Dogo

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
384 61 45
Duh, may be a new kind of business, ama ndo masharti ya mnunuzi! but in any way hiyo haijatilia, jaribu kumpa ushauri rafiki yako kama akimaliza mapema biashara zake akafanye na mambo mengine ya maendeleo.
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,794
Likes
46,210
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,794 46,210 280
queenkami, hebu nieleweshe vizuri. Ni kwamba huyo rafikiyo ni wa kiume, siyo? Na ananunua ndizi kutoka kwa huyo dada muuza ndizi na ananunua beseni zima? Halafu huyo dada anashinda kwa jamaa (na assume huyo rafikiyo ni wa kiume) halafu jamaa anammega hadi jioni?
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
sio mbaya anamsaidia kutokaa juani mda mrefu .
 
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
1,369
Likes
8
Points
0
roselyne1

roselyne1

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
1,369 8 0
barter trade...hio,
kama ni makubaliano mie sioni tatizo..
ila huyo rafiki yako ni wale wanaume washamba wasiojiamini,.
usishangae next time akaanza kusarandia housegirl hapo mtaani kwao..lol:embarrassed::redfaces:
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,787
Likes
943
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,787 943 280
barter trade...hio,
kama ni makubaliano mie sioni tatizo..
ila huyo rafiki yako ni wale wanaume washamba wasiojiamini,.
usishangae next time akaanza kusarandia housegirl hapo mtaani kwao..lol:embarrassed::redfaces:


amezoea za kunyonga za kuchinja hawezi
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,084
Likes
376
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,084 376 180
eeeh huyo nae kazidi ndo tabia gani hiyo sasa anafanya?
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,329
Likes
4,818
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,329 4,818 280
Huyo rafiki yako ana matatizo!!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
WAPWA NA MABINAMU nina rafiki yangu ambaye huwa ananunua beseni zima la ndizi la dada mmoja hivi anayetembeza ndizi akisha nunua huyu dada anakaa kwake mpaka jioni anamchakachukua mpaka jioni. hivi kweli hii imetulia?
IN GOD WE TRUST.
tamu ya ndizi hiyo
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
na assume kwamba huyo dada anapitisha hizo ndizi kila siku....................!
swali..je mshikaji anazifanyia nini ndizi zote hizo anazonunua mabesini kwa mabesini kila siku..............?
vidume tuna kazi..............!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
WAPWA NA MABINAMU nina rafiki yangu ambaye huwa ananunua beseni zima la ndizi la dada mmoja hivi anayetembeza ndizi akisha nunua huyu dada anakaa kwake mpaka jioni anamchakachukua mpaka jioni. hivi kweli hii imetulia?
IN GOD WE TRUST.
hahaa mambo ya room mate wangu Kashy kule SUA
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
na assume kwamba huyo dada anapitisha hizo ndizi kila siku....................!
swali..je mshikaji anazifanyia nini ndizi zote hizo anazonunua mabesini kwa mabesini kila siku..............?
vidume tuna kazi..............!
nimejaribu kujiuliza ndizi zote hizo anafanyia nini........nimekosa jibu
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
nimejaribu kujiuliza ndizi zote hizo anafanyia nini........nimekosa jibu
kuna mshikaji wetu fulani alikua anatuletea ndizi ofisini anasema zawadi toka shamba...........!
sasa rafiki ya QK inabidi afanye kitu kama hicho lkn bado hata huko office watapata maswali...inabidi Queen amshauri jamaa kama amependa achukue jumla halafu baadae wakiwa mke na mume...mke atapata utani mzuuri wa kumtania mumewe jinsi alivyokuwa akinunua beseni zima ili tu ampate................!
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
WAPWA NA MABINAMU nina rafiki yangu ambaye huwa ananunua beseni zima la ndizi la dada mmoja hivi anayetembeza ndizi akisha nunua huyu dada anakaa kwake mpaka jioni anamchakachukua mpaka jioni. hivi kweli hii imetulia?[/COLOR]
IN GOD WE TRUST.

Queenkami,kama huyo msichani ni katoto kadogo......,itakua haijatulia,....na inabidi umsihi rafiki yako aache mara moja...........!
Ila kama ni mtu mzima,mradi dada hajabakwa....sion tatizo...........!
sasa rafiki yako hizo ndizi anapeleka wapi...........?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
kuna mshikaji wetu fulani alikua anatuletea ndizi ofisini anasema zawadi toka shamba...........!
sasa rafiki ya QK inabidi afanye kitu kama hicho lkn bado hata huko office watapata maswali...inabidi Queen amshauri jamaa kama amependa achukue jumla halafu baadae wakiwa mke na mume...mke atapata utani mzuuri wa kumtania mumewe jinsi alivyokuwa akinunua beseni zima ili tu ampate................!
wanaume huwa mna kazi sana......mzima wewe lakini
 
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2010
Messages
530
Likes
15
Points
0
father-xmas

father-xmas

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2010
530 15 0
wanaume huwa mna kazi sana......mzima wewe lakini
mzima kabisa ............!
hofu na mashaka yangu ni juu yako wewe uliye mbele ya computer yangu...........!
vipi nije kukutembelea manta au ushapanda juu...............?
kama unahitaji nyoka nistue................!
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Huyo rafkiako kama angekua mdada ningeshangaa kidogo, but kama ni mkaka ananunua cash na bado muuzaji ana pata mambo na anaenjoy na kesho anarudi sioni kama kuna shida ndege hutua mti aupendao, hakuna cha ajabu hapo. Angefanya vibaya kama urafiki wenu ungekua zaidi ya hapo na kama nizaidi ya hapo usishangae ila angalia ni wapi umeanguka ujirekebishe muuza ndizi asisaidie, lakini kama ni just a friend let him ana hakizake anajua anacho fanya.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
mzima kabisa ............!
hofu na mashaka yangu ni juu yako wewe uliye mbele ya computer yangu...........!
vipi nije kukutembelea manta au ushapanda juu...............?
kama unahitaji nyoka nistue................!
he he....aisee chalii angu ngema imenu...imenuna.....tumepiga moto lakini hamna ki...hamna kitu.....niko duniani chalii angu....unaweza kuja kunicheki.....nipo gado
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380