Radha za Ndio na Hapana bungeni

maliedo

JF-Expert Member
Jan 15, 2012
1,380
2,000
Ndioooooo, hapanaaaa za wabunge wetu tafsiri yake ni nini ?je kuna manufaa yoyote?

Na hao Mara ndio Mara hapana wanashida gani ?au wamepewa amri na vyama vyao?

Wanakera Sana .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom