Rada ya JNIA yadaiwa kuzeeka, TCAA kununua nyingine


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,647
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,647 51,682 280
ebec85bd60d42c30ef533e380dffa4ba.jpg

Mkurugenzi mkuu wa Mamlaka ya usafiri wa anga Tanzania (TCAA) Hamza Johari amesema rada iliyofungwa uwanja wa ndege wa kimataifa wa Junius Nyerere imezeeka.

Rada hiyo ilinunuliwa kwa mabilioni ya shilingi kutoka kampuni ya vifaa ulinzi ya BAE Systems ya uingereza na kuzua mtafaruku kwa madai ilikuwa kuukuu.

Akizungumza na wahariri wa vyombo vya habari jijini Dar es salaam jana Johari alisema rada hiyo ilinunuliwa mwaka 2002 na uhai wake ulikuwa kati ya miaka 10 hadi 12 hivyo haina uwezo tena wa kufanya kazi.

Kutokana na hali hiyo mamlaka itanunua rada nne ambazo zitafungwa katika mikoa ya Dar es salaam, kilimanjaro, Mwanza na Mbeya.

Kwenye mawasiliano hatuna tatizo kubwa ila rada iliyopo imezeeka na imepitwa na muda, imechokachoka hivyo tukifunga rada hizo anga yetu itaonekana vizuri tofauti na ilivyo sasa.

Chanzo.. Gazeti Jambo Leo.
 
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
5,147
Likes
5,575
Points
280
samurai

samurai

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
5,147 5,575 280
Matatizo Mengi katika nchi yalitokana na awamu ya tatu ya BWM.
1. Ubinafsishaji wa mashirika ya umma.
hili lilikuwa kosa namba moja ambalo ndio
lilianzisha ufisadi mkubwa unaolitia taifa
hasara.
2. Kukandamiza uhuru wa vyombo vya habari,
kutoruhusu uwazi kwenye utendaji
na utemi kwenye mambo ya msingi.
3. Ushemeji kwenye mali za umma.

Leo ukiangalia kila skendo iliyoibuka awamu ya nne ya JK utaona mwanzo wake ni awamu ya tatu na mzizi uliwekwa awamu ya tatu, makosa makubwa yaliyofanywa kwenye utawala wa awamu ya tatu ya BWM yameligharimu taifa kuanzia awamu ya nne, tano mpaka awamu ya sita yatatugharimu tusipo kuwa serious.

Siku unafiki utakapoachwa na ukweli ukasemwa kwenye taifa hili kwa maslahi ya tanzania na watanzania wote basi ni hapo taifa la tanzania litakapokuwa taifa lililoendelea..
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,647
Likes
51,682
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,647 51,682 280
Huyu mkurugenzi vipi rada izeeke halafu mawasiliano kusiwe na tatizo .. inawezekana vp
 
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2011
Messages
8,431
Likes
5,371
Points
280
Ndalama

Ndalama

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2011
8,431 5,371 280
Hii ndiyo ile rada ya chenji?
 
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
4,004
Likes
2,913
Points
280
Mustaphagentleman

Mustaphagentleman

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
4,004 2,913 280
Kama kawa Shamba la Bibi N
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,669
Likes
1,696
Points
280
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,669 1,696 280
watangaze tenda.
 

Forum statistics

Threads 1,235,280
Members 474,471
Posts 29,216,594