• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

RA Yuko Upande Gani?

U

utu wangu

Member
Joined
May 10, 2008
Messages
52
Points
0
U

utu wangu

Member
Joined May 10, 2008
52 0
iko wazi By Now Kwamba Kuna Group Zimeanzishwa kwa Nia ya kukigawa Chama,flag Bearers wanajulikana.
swali Linakuja, Ra Kama Mmoja Ya Viungo Muhimu Kwenye Siasa Za Kifisadi,yuko Upande Upi?
ra Yuko More Loyal To Whom Kati Ya Hawa Mafahari Wawili?

tuelimishane wana Jf..
 
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2007
Messages
5,194
Points
0
M

Mwafrika wa Kike

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2007
5,194 0
iko wazi By Now Kwamba Kuna Group Zimeanzishwa kwa Nia ya kukigawa Chama,flag Bearers wanajulikana.
swali Linakuja, Ra Kama Mmoja Ya Viungo Muhimu Kwenye Siasa Za Kifisadi,yuko Upande Upi?
ra Yuko More Loyal To Whom Kati Ya Hawa Mafahari Wawili?

tuelimishane wana Jf..
Anataka kuwa upande wa JK
 
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2008
Messages
639
Points
195
F

Fisadi Mtoto

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2008
639 195
Anataka kuwa upande wa JK
MNAKAA MNATUNGA HABARI THEN MNAANZA KUWAGAWA WATU KWENYE Makundi ambayo mmeyaumba wenyewe,hakuna cha mkutano wa moro wala wa dar na hakuna cha kundi la agenda 21 wala agenda 26.Hizi ni propaganda zenu.
 
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2008
Messages
642
Points
0
Pezzonovante

Pezzonovante

JF-Expert Member
Joined May 1, 2008
642 0
Let Me Tell You Fisadi Mtoto Rostam Kama King Meker Wa Tz Sasa Ana Tafuta Mbadala Wa Jk So Hawezi Kuwa Na Jk,bali Yuko Moro Agenda
 
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
3,366
Points
1,195
Azimio Jipya

Azimio Jipya

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
3,366 1,195
Let Me Tell You Fisadi Mtoto Rostam Kama King Meker Wa Tz Sasa Ana Tafuta Mbadala Wa Jk So Hawezi Kuwa Na Jk,bali Yuko Moro Agenda
This is the most true and painfull statement I have ready in my life time..... "Nchi yangu Tz...na King Maker RA" ... Imekuwaje tukafikia hapa?....Oh My good Lord... Is it realy happening? I'm very concerned with the King maker....sasa anaadvance tumjadili kwenye makundi mawili..... Mungu wetu mkuu ...what particular brand of forces is sustaining RA... anachezea UONGOZI wa Taifa.... yuko huru kuchagua ... pande!!!! Its so painfull ..mimi hata kuanza kuchagua pande....tatizo la msingi ni we hav no thing to do to contain Him?

Ok ninchangie mada...Ni naona ..Its true...huyu bwana akiachiwa atatafuta mbadala wa JK!
 

Forum statistics

Threads 1,402,633
Members 530,953
Posts 34,400,590
Top