Quran na Biblia zinahimiza kuoga Janaba.

Status
Not open for further replies.

Mahmood

JF-Expert Member
Feb 9, 2008
7,912
2,000
Biblia inasema;


"Kama mwanamume yeyote akitokwa na shahawa yake, ni lazima aoge mwili mzima kwa maji..(Walawi 15:16 (BHN))


Quran inasema;


Enyi mlio amini! Mnapo simama kwa ajili ya Sala basi osheni nyuso zenu, na mikono yenu mpaka vifundoni, na mpake vichwa vyenu, na osheni miguu yenu mpaka vifundoni. Na mkiwa na janaba basi ogeni..(Quran 5:6)
 

SURUMA

JF-Expert Member
Mar 22, 2011
2,901
1,250
Hawa jamaa zetu waendekeza SHORT TIME huwa wanakumbuka kweli kuondoa JANABA??? Subiri waamke WATAALAM tusikie uzoefu wao:)
 

bizmak

JF-Expert Member
Jun 29, 2013
389
0
Biblia inasema;


“Kama mwanamume yeyote akitokwa na shahawa yake, ni lazima aoge mwili mzima kwa maji..(Walawi 15:16 (BHN))


Quran inasema;


Enyi mlio amini! Mnapo simama kwa ajili ya Sala basi osheni nyuso zenu, na mikono yenu mpaka vifundoni, na mpake vichwa vyenu, na osheni miguu yenu mpaka vifundoni. Na mkiwa na janaba basi ogeni..(Quran 5:6)
.Hawa wana kunya hawanawi(hawachambi) wanakojioa hawanawi vipi waoge janaba?
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,612
2,000
Biblia inasema;


“Kama mwanamume yeyote akitokwa na shahawa yake, ni lazima aoge mwili mzima kwa maji..(Walawi 15:16 (BHN))


Quran inasema;


Enyi mlio amini! Mnapo simama kwa ajili ya Sala basi osheni nyuso zenu, na mikono yenu mpaka vifundoni, na mpake vichwa vyenu, na osheni miguu yenu mpaka vifundoni. Na mkiwa na janaba basi ogeni..(Quran 5:6)

Kwaiyo unataka kusemaje?
 

lufungulo k

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
2,269
2,000
kheri janaba la mwili,kuliko janaba la rohoni.
ushauri tuoshe majanaba ya mwili, na roho pia.
 

Lupweko

JF-Expert Member
Mar 26, 2009
13,673
2,000
"Kama mwanamume yeyote akitokwa na shahawa yake, ni lazima aoge mwili mzima kwa maji. ...
Hivi hilo nalo linahitaji hadi litajwe kwenye biblia na kurani? Kwa hiyo mpagani haitaji kuoga? Waisilamu bana, huwa siwaelewi elewi!
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom