• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Quick Recovery ndugu Hamad Rashid

Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,862
Points
1,250
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,862 1,250
Ndugu Rashid Hamad Mbuge kupitia Chama cha CUF sasa anaendelea vyema baada ya kufanyiwa OPeration huko Nchini India .Kwa kuwa ndugu Hamad amekuwa mtetezi wa Taifa la Tanzania , na sasa anaumwa tumuombee heri arudi salama na aendelee na kazi yake ya kuongoza Upinzani Bungeni. Kwa sasa ndugu Slaa atakuwa kiongozi wa muda kwa kuwa ndiye Makamu wake .

Kwa mara nyingine kila jambo jema ndugu Hamad
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,922
Points
1,250
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,922 1,250
Tunamwambea apone haraka Ndugu Rashid Hamad!
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
32,912
Points
2,000
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
32,912 2,000
Tunamwombea afya njema na arudi salama...
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
MOLA AKUPE UZIMA WENYE AFYA TELE.

UREJEE USHIRIKIANE NA WATANZANIA WENZIO KATIKA KULETA MAENDELEO YA TAIFA LETU KIPENZI TANZANIA
 
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2007
Messages
686
Points
0
Mtoto wa Mkulima

Mtoto wa Mkulima

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2007
686 0
Mungu amuwekee mkono wake wa uponyaji ili apone mapena aweze kulitumikia taiafa letu.
 
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
1,215
Points
1,250
K

Kazi Ndiyo Kipimo Cha Utu

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
1,215 1,250
Wishing him speedy recovery!
 
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Points
1,195
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 1,195
MOLA AKUPE UZIMA WENYE AFYA TELE.

UREJEE USHIRIKIANE NA WATANZANIA WENZIO KATIKA KULETA MAENDELEO YA TAIFA LETU KIPENZI TANZANIA
Hiyo rangi nyekundu ili uonekane au ?. Wenye tabia zakupenda kuwa kutambulika tambulika mara nying ni hao kaka zetu wavaa sketi!
 
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2006
Messages
4,160
Points
1,250
Mtu wa Pwani

Mtu wa Pwani

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2006
4,160 1,250
hiyo ni rangi ya bahati na mapenzi, kumbe hujui maana ya rangi kaka salome.

ama kuonekana bila ya rangi mie huonekana.

hayo mengine yako mwenyewe, na mwaka huu hata bado utazidi kugugumia mazito nyama weeeeeeeeeee
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
459
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
459 0
Ndugu Rashid Hamad Mbuge kupitia Chama cha CUF sasa anaendelea vyema baada ya kufanyiwa OPeration huko Nchini India .Kwa kuwa ndugu Hamad amekuwa mtetezi wa Taifa la Tanzania , na sasa anaumwa tumuombee heri arudi salama na aendelee na kazi yake ya kuongoza Upinzani Bungeni. Kwa sasa ndugu Slaa atakuwa kiongozi wa muda kwa kuwa ndiye Makamu wake .

Kwa mara nyingine kila jambo jema ndugu Hamad

mungu ampe uzima wa haraka apone na yeye BI SOFIA SIMBA.
 
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2007
Messages
459
Points
0
E

Engineer Mohamed

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2007
459 0
MTU WA PWANI NA SHALOM...........

hivi mna nini watu wawili nyinyi,manake naona hamishi kurushiana maneno kama KHADIJA KOPA NA NASSMA KHAMIS au mnachukuliana huko mitaani?
 
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,451
Points
2,000
P

Phillemon Mikael

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2006
9,451 2,000
uugua pole muhashimiwa hamad rashid ..tunayo imani kubwa kwako..inshaalah mwenyezi Mungu na mtume S.A.W waletao nema ndogondogo na zile kubwa kubwa..inshaalah..watakujali pona ya upesi..
 
M

Mr EWA

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2007
Messages
332
Points
225
M

Mr EWA

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2007
332 225
Tunakuombea upate kupona na uwe na afya njema kwani tunakutegemea sana kutetea taifa letu kwani wengine wamekuwa kama hawaoni maovu ama pengine hawako TZ kifikra na pengine wako kimwili kwani hatawakiambiwa kuna tatizo wanasema hakuna tatizo labda wako nchi nyingine na sio hapa nchini.
 

Forum statistics

Threads 1,403,002
Members 531,040
Posts 34,411,860
Top