Queen Sono another stupid TV series...

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,498
2,000
Napoangalia series naangalia
1. Uhalisia
2. Maudhui
3. Characters
Series ikiwa ya kipumbavu ikakosa uhalisia....yaani uongo ambao hauna logic inanikwaza sana. Sterling anapopewa uwezo wa kupitiliza naona pia ni ujinga kwangu. Series ambayo naweza itabiri kirahisi pia huwa naona ni upuuzi to watch
Mtunzi mzuri anaweza akaweka vitu ambavyo havina uhalisia lakini bado vikawa na logic..., mfano kwenye dunia yenye dragons (mfano game of thrones) au kwamba binadamu wote tunaishi kwenye make believe mfano the matrix au dunia ya machines ambayo inaona yote na ku-predict the future mfano (Person of Interest)

Tatizo ni pale hizo plot zinapoendana tofauti na logic zilizojiwekea
 

Mukuu123

Senior Member
May 7, 2019
138
500
Movie angalia yote afu ndio utoe judgment mtu anaangalia series Ina season nane afu yy anaangalia season one episod kadhaa afu anakuambia movie mbaya ,kuna movie zingine zinaanza baridi afu mbele ndio kuna moto kwa mfano movie kama Viking,Got peaky blinder zinaanza vibaya lakini uko mbele ni shida
 

Majesty S P

Member
Sep 24, 2020
58
125
Hujawahi angalia series ndo maana. Huifahamu hata Breaking Bad? Huhifahamu The Carnival, Rome etc. Hizo ulizotaja ni Series za walioiga iga kuangalia series. Kwa sisi wakongwe tuna series nyingi sana bora zaidi ya hizo. Hata OZ. huhifaham... Acha wanaojua Series wakuambie.
Wengi hawajaiona Rome wakina Lucious Mellinous wakina King Cesar .....Rome ni bonge moja la series kuliko hata Got au Vikings
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom