Queen Latifah bikini pics....damn she fine too bad she lesbo

Game Theory

JF-Expert Member
Sep 5, 2006
8,547
776
2nq8j04.jpg

2reirs1.jpg
 

Pundit

JF-Expert Member
Feb 4, 2007
3,737
113
Wewe Brazameni kila kitu fine tu, from vi Boriqua mpaka mimama.Angalia, mtoto wa Da-Bricks huyo.Parade tunaenda lakini?
 

Fidel80

JF-Expert Member
May 3, 2008
21,955
4,388
Kila mtu anachaguo lake jamani kipenda roho hula nyama mbichi.
 

Kapinga

JF-Expert Member
Nov 20, 2007
727
13
Nyege mbaya jamani!! if this is fine..then ule msemo 'beauty is in the eyes of the beholder" kuna ukweli....lol
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
676
34
KKN,

Hiyo mbona haina tatizo maana vifaa vyote muhimu nina imani viko kamili tatizo nini??? roads zote za kupita zipo, ukitaka ku-refresh pa kugusa papo tatizo nini??? Laiti angesema anatafuta mtu ningekuwa wa kwanza mazee...that's my taste!!!!
 

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,257
343
KKN,

Hiyo mbona haina tatizo maana vifaa vyote muhimu nina imani viko kamili tatizo nini??? roads zote za kupita zipo, ukitaka ku-refresh pa kugusa papo tatizo nini??? Laiti angesema anatafuta mtu ningekuwa wa kwanza mazee...that's my taste!!!!

Kweli mkuu, huwa nawaambia vijana kuwa "ng'ombe hazeeki maini"!
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
676
34
Mkuu KKN,

Si wengine wagonjwa sana wa ma-turbo kama hilo yaliyoshuka bila mpangilio. tena nakuwa busy huwezi kuamini.....Speed & Performance 100% haina maswali....
 

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,257
343
Mkuu KKN,

Si wengine wagonjwa sana wa ma-turbo kama hilo yaliyoshuka bila mpangilio. tena nakuwa busy huwezi kuamini.....Speed & Performance 100% haina maswali....

Kapinga lazima utakuwa na leseni ya kuendesha malori weye, kwa waliozoea kuendesha vijicorolla hapo hawagusi!
 

Kipanga

JF-Expert Member
Apr 24, 2008
676
34
Haswa....kama huna kautalaamu fulani unaweza kushindwa hata ku-start engine mkuu na ukaharibu zoezi zima nyie acheni jamani mnanikumbusha mbali sana!!!

Mkuu ngoja niende kwenye vikao vya wadau kuna mijadala huko kama bajeti ijayo itakuwa vipi kodi kwenye serengeti, safari and the like!!!! Ingawa huwa nashangaa sijawahi kusikia mtu anaomba kupunguziwa bei kwenye eneo hili...sorry kwa kuchepuka kwenye mada lakini nitaiweka hii siku moja hapa watu waifanyie kazi....teh! teh! teh!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

0 Reactions
Reply
Top Bottom