Queen Latifah bikini pics....damn she fine too bad she lesbo


G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2006
Messages
8,570
Likes
118
Points
0
G

Game Theory

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2006
8,570 118 0
2nq8j04.jpg

2reirs1.jpg
 
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2007
Messages
3,741
Likes
40
Points
145
Pundit

Pundit

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2007
3,741 40 145
Wewe Brazameni kila kitu fine tu, from vi Boriqua mpaka mimama.Angalia, mtoto wa Da-Bricks huyo.Parade tunaenda lakini?
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
yack! she looks terrible .
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Wewe Ukoje Naima Ni Zaidi Ya Huyo > Manake Hizo Yack Za Mashaka
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Kila mtu anachaguo lake jamani kipenda roho hula nyama mbichi.
 
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
807
Likes
25
Points
35
NaimaOmari

NaimaOmari

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
807 25 35
Wewe Ukoje Naima Ni Zaidi Ya Huyo > Manake Hizo Yack Za Mashaka
Ha ha haaa Shy ... sijisifii Mungu kanijaalia i have a figure six my dear
 
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
727
Likes
3
Points
0
Kapinga

Kapinga

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
727 3 0
Nyege mbaya jamani!! if this is fine..then ule msemo 'beauty is in the eyes of the beholder" kuna ukweli....lol
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Nyege mbaya jamani!! if this is fine..then ule msemo 'beauty is in the eyes of the beholder" kuna ukweli....lol
Kapinga,
Hapa labda tuseme "beauty is in the eyes of beer holder BM"!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
KKN,

Hiyo mbona haina tatizo maana vifaa vyote muhimu nina imani viko kamili tatizo nini??? roads zote za kupita zipo, ukitaka ku-refresh pa kugusa papo tatizo nini??? Laiti angesema anatafuta mtu ningekuwa wa kwanza mazee...that's my taste!!!!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
KKN,

Hiyo mbona haina tatizo maana vifaa vyote muhimu nina imani viko kamili tatizo nini??? roads zote za kupita zipo, ukitaka ku-refresh pa kugusa papo tatizo nini??? Laiti angesema anatafuta mtu ningekuwa wa kwanza mazee...that's my taste!!!!
Kweli mkuu, huwa nawaambia vijana kuwa "ng'ombe hazeeki maini"!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Mkuu KKN,

Si wengine wagonjwa sana wa ma-turbo kama hilo yaliyoshuka bila mpangilio. tena nakuwa busy huwezi kuamini.....Speed & Performance 100% haina maswali....
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Mkuu KKN,

Si wengine wagonjwa sana wa ma-turbo kama hilo yaliyoshuka bila mpangilio. tena nakuwa busy huwezi kuamini.....Speed & Performance 100% haina maswali....
Kapinga lazima utakuwa na leseni ya kuendesha malori weye, kwa waliozoea kuendesha vijicorolla hapo hawagusi!
 
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
679
Likes
12
Points
0
K

Kipanga

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
679 12 0
Haswa....kama huna kautalaamu fulani unaweza kushindwa hata ku-start engine mkuu na ukaharibu zoezi zima nyie acheni jamani mnanikumbusha mbali sana!!!

Mkuu ngoja niende kwenye vikao vya wadau kuna mijadala huko kama bajeti ijayo itakuwa vipi kodi kwenye serengeti, safari and the like!!!! Ingawa huwa nashangaa sijawahi kusikia mtu anaomba kupunguziwa bei kwenye eneo hili...sorry kwa kuchepuka kwenye mada lakini nitaiweka hii siku moja hapa watu waifanyie kazi....teh! teh! teh!
 
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
Naima Naomba Na Mie Unitumia Picha Yako Nione Unavyoringa Na Kujidai

Unaonaje Dear ??
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Hongera sana.......! Nyumba kubwa inajua hilo?
Nyumba kubwa ingejua wallah usingeniona humu, hata hii mikono ninayoandikia(achilia mbali huto tufaa twingine twa down stairs!) labda nisingekuwa nayo!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,237,521
Members 475,533
Posts 29,291,783