Queen Darleen adai akikosa kufanya mapenzi kwa muda mrefu anachanganyikiwa


Pistol

Pistol

Senior Member
Joined
Oct 13, 2015
Messages
184
Likes
66
Points
45
Pistol

Pistol

Senior Member
Joined Oct 13, 2015
184 66 45
Msanii wa muziki kutoka label ya WCB, Queen Darleen ameushangaza umma wa Wakenya baada ya kudai kwamba mtu akikosa kufanya mapenzi kwa muda mrefu anachanganyikiwa kabisa. Muimbaji huyo aliyasema hayo mapema wiki hii akiwa nchini Kenya katika uzinduzi wa albumu ya Diamond ‘A Boy From Tandale’


Chanzo:Bongo 5
 
mbongowakweli

mbongowakweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
803
Likes
533
Points
180
mbongowakweli

mbongowakweli

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
803 533 180
Tena lilivyo umbika, mwanaume watakiwa uwe na ubavu, ukijifanya kuligusa gusa badala ya kipigo cha kibabe laweza hata kukumwagia knuckles za kufa mtu, ni tahadhari tu! :):);)
qd8-jpg.717631
qd7-jpg.717632
qd6-jpg.717634
qd5-jpg.717635
qd4-jpg.717636
qd3-jpg.717637
qd2-jpg.717638
qd1-jpg.717640
qd-jpg.717641
 
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2016
Messages
15,567
Likes
24,655
Points
280
Mama Sabrina

Mama Sabrina

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2016
15,567 24,655 280
Kasema ukweli
 
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,730
Likes
977
Points
280
Lexus SUV

Lexus SUV

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,730 977 280
Ni kweli hata mimi huwa inanitokea yaaani muda mwingine nachanganyikiwa kabisa dawa yake ni mpaka nifanye mapenzi ndo nakuwa kwenye hali nzuri.
 
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,286
Likes
3,200
Points
280
Alisina

Alisina

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,286 3,200 280
Siku akikosa wa kumsuuza Aje huku kwamadon tuusome mzigo.

Hatubagui hatuchagui ili mradi anashimo la dhahabu tu.

Vidume rijali wenye nguvu tupo tunamwaga mbegu kama kyela.
 
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Messages
6,406
Likes
2,201
Points
280
J

Jamaa_Mbishi

JF-Expert Member
Joined Jun 15, 2013
6,406 2,201 280
Wanaume wa Dar wana kazi kweli.....mbona demu wenyewe si mzuri, hata kwa bure mtu inabidi ujishauri kwanza kama utalipwa au haulipwi?
 
mbongowakweli

mbongowakweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
803
Likes
533
Points
180
mbongowakweli

mbongowakweli

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
803 533 180
Queen Darlene mzuri wakubwa, siyo mbaya, mbona namuona anafaa tu, sawa sauti nzito na mwili mkubwa kidogo, ila ndio safi, wa namna hii wanazaa watoto giants kabisa...
Usiogope kuhusu bwawa, size ya kawaida tu huyu, tazama mipaja na tako, hata titi la ukweli!
Wazee ngoma safi hii :);):D:p
 
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
6,801
Likes
4,383
Points
280
Age
38
J

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
6,801 4,383 280
Chaguo sahihi na huo mzigo unakula mwenyewe,maana kumiliki demu mzuri ni sawa na kua na shamba la miwa karibu na shule
Mkuu mimi napenda sana Mizigo design hii
 
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2011
Messages
1,773
Likes
1,393
Points
280
talentboy

talentboy

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2011
1,773 1,393 280
Wewe utakuwa na problem bw, chungu hakiogopi moto na askari hachagui vita!! Mbona yuko poa tu huyo, unamsukumia mgegedo hadi anatoa chozi yaani kazikazi, usiangalie sura! Unaburuza kenge tu!!!
hahahaaaa,ati chungu hakiogopi moto!
 

Forum statistics

Threads 1,235,541
Members 474,641
Posts 29,226,090