Qnet naomba pesa yangu milioni 5, nimenunua saa mpaka sasa najuta kuwafahamu..

wanaojulikana

JF-Expert Member
Sep 14, 2017
577
1,000
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.

Qnet naomba muwe waungwana mlimshawishi mke wangu na shemeji watoe milioni 8 ambayo walinunua saa mkasema baada ya miezi 13 watapata bilioni 3.3, mbaya zaidi mkamwambia don't share the information. Yaani mnafanya siri mazungumzo, hela mke katoa lakini mnamzungusha sijui mnasema apeleke mtu mwingine tena ndo alipwe, nyie ni matapeli wakubwa na kesi iko police.

Nawapa onyo mkinishinda mahakamani naenda Gamboshi kuwaroga, nyie watu wa ajabu mlianza kwangu baada ya kunipiga porojo zenu nikawashitukia mkamdanganya mke na shemeji na hii njia yenu kutusalimia good morning hata jioni nahisi ndo njia ya kuwapumbaza watu, nawaambia io hela mtaitoa, mama yangu msukuma.
 

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,264
2,000
Matapeli, hawawez mtapeli mpenda kula jasho lake.

anayependa kula jasho la mwingine (rahisirahisi) ndo hutapeliwa. So mm huwa sisikitiki nikisikia mtu ametapeliwa
 

Ndachuwa

JF-Expert Member
Mar 8, 2006
6,003
2,000
Qnet naomba muwe waungwana mlimshawishi mke wangu na shemeji watoe milioni 8 ambayo walinunua saa mkasema baada ya miezi 13 watapata bilioni 3.3, mbaya zaidi mkamwambia don't share the information. Yaani mnafanya siri mazungumzo, hela mke katoa lakini mnamzungusha sijui mnasema apeleke mtu mwingine tena ndo alipwe, nyie ni matapeli wakubwa na kesi iko police.

Nawapa onyo mkinishinda mahakamani naenda Gamboshi kuwaroga, nyie watu wa ajabu mlianza kwangu baada ya kunipiga porojo zenu nikawashitukia mkamdanganya mke na shemeji na hii njia yenu kutusalimia good morning hata jioni nahisi ndo njia ya kuwapumbaza watu, nawaambia io hela mtaitoa, mama yangu msukuma.
Yaani TZS 8 million upate TZS 3.3 billion???????????????? Ni ndoto za alnacha hizo
 

TIBIM

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
8,026
2,000
Qnet naomba muwe waungwana mlimshawishi mke wangu na shemeji watoe milioni 8 ambayo walinunua saa mkasema baada ya miezi 13 watapata bilioni 3.3, mbaya zaidi mkamwambia don't share the information. Yaani mnafanya siri mazungumzo, hela mke katoa lakini mnamzungusha sijui mnasema apeleke mtu mwingine tena ndo alipwe, nyie ni matapeli wakubwa na kesi iko police.

Nawapa onyo mkinishinda mahakamani naenda Gamboshi kuwaroga, nyie watu wa ajabu mlianza kwangu baada ya kunipiga porojo zenu nikawashitukia mkamdanganya mke na shemeji na hii njia yenu kutusalimia good morning hata jioni nahisi ndo njia ya kuwapumbaza watu, nawaambia io hela mtaitoa, mama yangu msukuma.
Hakuna kesi hapo si mmeuziwa SAA pia huwezi kuwaloga uchawi ungekuwa huna nguvu waafrica tusingetawalia.Tafuta tu pesa zingine utapata Fanya kama ulitoa sadaka.
 

mashoodjr

JF-Expert Member
Feb 4, 2016
2,198
2,000
Watanzania acheni tamaa uliona wapi una invest 8 million after one year unaibuka na bilioni 3,2 ???
 

kemashafe

Senior Member
Mar 25, 2013
135
225
Yaani hawa ni wezi kabisaa Kuna jamaa yangu namfahamu ameshawishiwa na mke wake wakazua hadi hiace kujiunga watu waili kama million 10 alinishawishii eeenh lakini katika hali ya kawaida unajiuliza hakuna hela ya bure kiasi hicho na salamu yao ya Goodmorning.. Watanzania ebu tuache uvivu wa kufikiri kila nikiwaza hao biko,mojabet sijui tatu mzuka wezi na ninahisi huwa wanawaibia vijijini mana hizo buku buku ni nyingi i wish serikali yetu ingekuwa makini katika kufanya usajili wa vitu kama hivi tatizo ni kwamba hata wanaosajili hawafanyi reseach inatokea Tanzania peke yake eti na waziri aliyeitwa kuwaaminisha watu eti hajui loloteb Watza hakuna hela ya bure mimi hapa namtumikia mhindi naamka saa kumi na mbili mwisho wa mwezi ananipa laki 8 hapo nimenyeka ndo sembuse eti utafute million 5 itazalisha million 25 ...HAKUNA HELA INAYOKUJA BILA KUFANYA KAZI
 

SPSS

JF-Expert Member
Feb 20, 2016
715
500
Qnet naomba muwe waungwana mlimshawishi mke wangu na shemeji watoe milioni 8 ambayo walinunua saa mkasema baada ya miezi 13 watapata bilioni 3.3, mbaya zaidi mkamwambia don't share the information. Yaani mnafanya siri mazungumzo, hela mke katoa lakini mnamzungusha sijui mnasema apeleke mtu mwingine tena ndo alipwe, nyie ni matapeli wakubwa na kesi iko police.

Nawapa onyo mkinishinda mahakamani naenda Gamboshi kuwaroga, nyie watu wa ajabu mlianza kwangu baada ya kunipiga porojo zenu nikawashitukia mkamdanganya mke na shemeji na hii njia yenu kutusalimia good morning hata jioni nahisi ndo njia ya kuwapumbaza watu, nawaambia io hela mtaitoa, mama yangu msukuma.
Kumbe ndo awa wa good morning ata mchana ee...pumbav zao walinikosa
 

Inna

JF-Expert Member
Jan 13, 2017
11,012
2,000
Yaani hawa ni wezi kabisaa Kuna jamaa yangu namfahamu ameshawishiwa na mke wake wakazua hadi hiace kujiunga watu waili kama million 10 alinishawishii eeenh lakini katika hali ya kawaida unajiuliza hakuna hela ya bure kiasi hicho na salamu yao ya Goodmorning.. Watanzania ebu tuache uvivu wa kufikiri kila nikiwaza hao biko,mojabet sijui tatu mzuka wezi na ninahisi huwa wanawaibia vijijini mana hizo buku buku ni nyingi i wish serikali yetu ingekuwa makini katika kufanya usajili wa vitu kama hivi tatizo ni kwamba hata wanaosajili hawafanyi reseach inatokea Tanzania peke yake eti na waziri aliyeitwa kuwaaminisha watu eti hajui loloteb Watza hakuna hela ya bure mimi hapa namtumikia mhindi naamka saa kumi na mbili mwisho wa mwezi ananipa laki 8 hapo nimenyeka ndo sembuse eti utafute million 5 itazalisha million 25 ...HAKUNA HELA INAYOKUJA BILA KUFANYA KAZI
Aiseee
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
18,989
2,000
Yaani hawa ni wezi kabisaa Kuna jamaa yangu namfahamu ameshawishiwa na mke wake wakazua hadi hiace kujiunga watu waili kama million 10 alinishawishii eeenh lakini katika hali ya kawaida unajiuliza hakuna hela ya bure kiasi hicho na salamu yao ya Goodmorning.. Watanzania ebu tuache uvivu wa kufikiri kila nikiwaza hao biko,mojabet sijui tatu mzuka wezi na ninahisi huwa wanawaibia vijijini mana hizo buku buku ni nyingi i wish serikali yetu ingekuwa makini katika kufanya usajili wa vitu kama hivi tatizo ni kwamba hata wanaosajili hawafanyi reseach inatokea Tanzania peke yake eti na waziri aliyeitwa kuwaaminisha watu eti hajui loloteb Watza hakuna hela ya bure mimi hapa namtumikia mhindi naamka saa kumi na mbili mwisho wa mwezi ananipa laki 8 hapo nimenyeka ndo sembuse eti utafute million 5 itazalisha million 25 ...HAKUNA HELA INAYOKUJA BILA KUFANYA KAZI
watanzania wengi wanajifanya wajuaji acha wapigwe.mi nafurahia sana
 

upendodaima

JF-Expert Member
May 23, 2013
3,971
2,000
Qnet naomba muwe waungwana mlimshawishi mke wangu na shemeji watoe milioni 8 ambayo walinunua saa mkasema baada ya miezi 13 watapata bilioni 3.3, mbaya zaidi mkamwambia don't share the information. Yaani mnafanya siri mazungumzo, hela mke katoa lakini mnamzungusha sijui mnasema apeleke mtu mwingine tena ndo alipwe, nyie ni matapeli wakubwa na kesi iko police.

Nawapa onyo mkinishinda mahakamani naenda Gamboshi kuwaroga, nyie watu wa ajabu mlianza kwangu baada ya kunipiga porojo zenu nikawashitukia mkamdanganya mke na shemeji na hii njia yenu kutusalimia good morning hata jioni nahisi ndo njia ya kuwapumbaza watu, nawaambia io hela mtaitoa, mama yangu msukuma.
Wasukuma pamoja na kushika usukani lakin bado tu hamuachi asili.
 

Uchira 1

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
1,862
2,000
Qnet ni biashara ya mtandao, hiyo ml5 ya saa ndio mtaji wako, ukishajiunga unawaunga na watu wawili wengine alafu unapata dollar 200 kwa kila mtu unayemuunga
watu wanakuambia hiyo ni pyramid mkuu so unapaswa kujiuliza, field yangu ni marketing ila sijawahi kujiunga ha hizo mambo coz naelewa zinavyofanya kazi , wanashiba wale top nyie wenzangu na mimi mtangoja sana ila ka huamini jiunge
 

Uchira 1

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
1,862
2,000
Wana presentations kama 3, mimi nilihudhuria presentation moja wananivuruga kwa kuongea kama cherehani, ukiuliza swali eti njoo presentation ya Pili utaelewa zaidi. Kwakweli nataka pesa ila si za haraka bila jasho kama za kucheza kamari na hizi za network
haha haaa mie nilihudhuria moja ila nilipelekwa kimya kimya pasipo kujua napelekwa wapi mara nasikia goodmoring haa kuangalia saa mchana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom