Qnet naomba pesa yangu milioni 5, nimenunua saa mpaka sasa najuta kuwafahamu..

W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2017
Messages
577
Points
1,000
W

wanaojulikana

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2017
577 1,000
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.
 
humphrey_on_th_forum

humphrey_on_th_forum

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
251
Points
250
humphrey_on_th_forum

humphrey_on_th_forum

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
251 250
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.
Mil. 15 ingependeza zaidi
 
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
2,523
Points
2,000
Chipukizi

Chipukizi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
2,523 2,000
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.
Usawa huu wa Maghufuli Ununue saa 5M? Da pole sana
 
S

Shambax

Senior Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
156
Points
250
S

Shambax

Senior Member
Joined Dec 13, 2016
156 250
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.
Hahaha pole kaka ilikuaje ukaingia kichwa kichwa ivo
 
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2016
Messages
1,844
Points
2,000
Josaje Mtui

Josaje Mtui

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2016
1,844 2,000
Nimepigwa na hawa wezi wa Qnet wamenishawishi nikaingia nikanunua SAA mil 5 nitapata Mara mbili zaidi ya hapo.

Naomba mnipe pesa zangu tutauwana Mwaka huu mil 5 hivi hivi, then mpaka sasa bila bila nitakuja ofisini kwenu na polisi mambo ya utapeli iwe mwisho kabisa.
Mkuu Tangia adamu na eva hakujawahi kufanyika biashara isiyokua na faida au kupata pesa za bure kirahisi rahisi ..siku nyingine uwe na akili timamu umeshaelewa sasa."imependeza sasa kwa sauti ya Dr.Lui"
 

Forum statistics

Threads 1,313,879
Members 504,678
Posts 31,807,107
Top