Qatar kuchezesha Africa Cup 2015 ?


mzenjiboy

mzenjiboy

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
833
Points
0
mzenjiboy

mzenjiboy

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
833 0
Radio DW imesema ya kuwa Morocco imegoma kuwa mwenyeji wa Africa Cup of Nations 2015 kwa kisingizio cha kuogopa raia wao kuja kuambukizwa na magonjwa ya Ebola.

Kutokana na sababu hiyo nchi ya Qatar imesema wako tayari kuwa wenyeji wa dimba hilo ikiwa shirikisho la soka la Africa, CAF, wataiomba rasmi nchi hiyo.

Pia na timu ya Taifa ya Morocco imefurushwa kwenye dimba hilo.
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,398
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,398 2,000
Sifa moja ya kuwa mwenyeji wa African Cup of Nations, ni lazima nchi hiyo iwe barani Africa.

Sasa inawezekanaje nchi ya Qatar, ambayo haipo barani Africa, iombe kuwa mwenyeji wa AFCON?!

Inawezekana Qatar inataka kujifariji, baada ya uandaaji wake wa World Cup mwaka 2022, kuwa katika hatihati, kutokana na tuhuma nzito ya rushwa, ambayo inawakabili akina Blatter, kuwa walijazwa 'mapesa' ili waipendelee Qatar kuwa mwenyeji wa kombe hilo.

Sasa kila wakifikiria maviwanja ya 'kufamtu' waliyoyajenga nchini mwao kwa mabiloni ya US dollars, sasa wanaona bora viwanja hivyo viwe somehow busy, badala ya kuwa completely idle kwa kuiandaa hiyo AFCON!
 
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
12,816
Points
0
utafiti

utafiti

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
12,816 0
Kwani sisi Tz hatuna sifa zakuchezesha mashindano hayo??
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
11,473
Points
2,000
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
11,473 2,000
Sifa moja ya kuwa mwenyeji wa African Cup of Nations, ni lazima nchi hiyo iwe barani Africa.

Sasa inawezekanaje nchi ya Qatar, ambayo haipo barani Africa, iombe kuwa mwenyeji wa AFCON?!

Inawezekana Qatar inataka kujifariji, baada ya uandaaji wake wa World Cup mwaka 2022, kuwa katika hatihati, kutokana na tuhuma nzito ya rushwa, ambayo inawakabili akina Blatter, kuwa walijazwa 'mapesa' ili waipendelee Qatar kuwa mwenyeji wa kombe hilo.

Sasa kila wakifikiria maviwanja ya 'kufamtu' waliyoyajenga nchini mwao kwa mabiloni ya US dollars, sasa wanaona bora viwanja hivyo viwe somehow busy, badala ya kuwa completely idle kwa kuiandaa hiyo AFCON!
issue ya rushwa haipo tena,leo wamesafishwa,hakukuwa na rushwa
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,398
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,398 2,000
issue ya rushwa haipo tena,leo wamesafishwa,hakukuwa na rushwa
Hivi si nasikia hao wajumbe wa FIFA nao walihongwa saa za Rolex, the same type, kama 'aliyozawadiwa' mkulu?

Lakini mbona nilisikia pia kuwa akina Blatter, walikataa kata kata kuzirejesha saa hizo za Rolex, kama ambavyo wale jamaa zao wa Bongo, ambao wao waliporejesha yale mabilioni ya EPA na 'soo' ikaisha abruptly?!
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Points
2,000
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 2,000
Sifa moja ya kuwa mwenyeji wa African Cup of Nations, ni lazima nchi hiyo iwe barani Africa.

Sasa inawezekanaje nchi ya Qatar, ambayo haipo barani Africa, iombe kuwa mwenyeji wa AFCON?!

Inawezekana Qatar inataka kujifariji, baada ya uandaaji wake wa World Cup mwaka 2022, kuwa katika hatihati, kutokana na tuhuma nzito ya rushwa, ambayo inawakabili akina Blatter, kuwa walijazwa 'mapesa' ili waipendelee Qatar kuwa mwenyeji wa kombe hilo.

Sasa kila wakifikiria maviwanja ya 'kufamtu' waliyoyajenga nchini mwao kwa mabiloni ya US dollars, sasa wanaona bora viwanja hivyo viwe somehow busy, badala ya kuwa completely idle kwa kuiandaa hiyo AFCON!
Hujui unachoongea...
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,934
Points
1,250
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,934 1,250
Ni aibu kwa nchi za Afrika
 
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2013
Messages
1,934
Points
1,250
MIDFIELD

MIDFIELD

JF-Expert Member
Joined May 27, 2013
1,934 1,250
Pia Morocco bora wangepigwa burn ya milele kushiriki michuano ya AFCON. Wana tabia ya unyanyapaa hawa waarabu koko
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,398
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,398 2,000
Pia Morocco bora wangepigwa burn ya milele kushiriki michuano ya AFCON. Wana tabia ya unyanyapaa hawa waarabu koko
Ni burn au ban?

Naomba uniongezee uelewa wangu.
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,398
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,398 2,000
Kwani sisi Tz hatuna sifa zakuchezesha mashindano hayo??
Sifa moja kubwa ni kuwa nchi mwenyeji wa AFCON inatakiwa angalau minimum iwe na viwanja kama kile cha Taifa kilichopo Temeke, muwe navyo angalau 10 hivi.

Pia mahoteli ya hadhi ya nyota 5 kama Serena Dar na Kilimanjaro Hyatt, muwe nazo kama 10 vile vile.


Hapo ndipo utakapoona kuwa kumbe zile 'mbwembwe' ambazo huwa zinatolewa na watawala wetu wa CCM kuwa baada ya miaka 50 ya uhuru, tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele, kumbe hicho ni 'kibwagizo' tu cha kuburudisha 'vijiweni'
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Points
1,225
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 1,225
Sifa moja kubwa ni kuwa nchi mwenyeji wa AFCON inatakiwa angalau minimum iwe na viwanja kama kile cha Taifa kilichopo Temeke, muwe navyo angalau 10 hivi.

Pia mahoteli ya standard ya kama Serena Dar na Kilimanjaro Hyatt, muwe nazo kama 10 vile vile.


Hapo ndipo utakapoona kuwa kumbe zile 'mbwembwe' ambazo huwa zinatolewa na watawala wetu wa CCM kuwa baada ya miaka 50 ya uhuru, tumethubutu, tumeweza na tunasonga mbele, kumbe hicho ni 'kibwagizo' tu!
Mkuu acha kujidharau namna hiyo, kwanza viwanja vinavyotakiwa ni vinne tu sio 10, world cup ndio inatakiwa viwanja vingi
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,398
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,398 2,000
Mkuu acha kujidharau namna hiyo, kwanza viwanja vinavyotakiwa ni vinne tu sio 10, world cup ndio inatakiwa viwanja vingi
Sasa mkuu Ngongoseke umesema siyo vyema tukaonyesha unyonge wetu.

Hata hivyo umeeleza pia kuwa viwanja vinavyotakiwa vya standard ya kile cha Taifa kilichoko Temeke, vinatakiwa angalau to the minimum, tuwe navyo vinne.

Sasa swali, je hapa TZ tunavyo hivyo viwanja vinne, ili tuqualify kuwa wenyeji wa hiyo AFCON hapo January mwakani?
 

Forum statistics

Threads 1,285,404
Members 494,595
Posts 30,860,650
Top