Qatar airways mumeanza lini kutangaza kazi kwenye vituo vya daladala?

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
52,367
24,086
Wapendwa niko kituo cha TAZARA kwenda Gongo la mboto

naangalia nyuma naona tangazo kubwa.

Qatar tunaajiri wafanyakazi wa ndani ya ndege kwenda nje ya nchi


chini wakaweka vigezo

mwisho wasiliana na manager muajiri ametoa na namba yake

wah wa qatar embu njoon mtujuze nafasi za ndege mmeanza lini kutangaza kwenye mabango ya vituo

fursa nzuri nkaona vyema tujiridhishe kabla ya kuanza kutumiana tigo pesa na voda pesa za maumivu baadae simu aipatikani
 
Wahun wale hata mm nmeshangaaa afu lipo printed in kiswahl


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Teh teh teh, matapeli wanajua wabongo tulivyopigika tukisikia ajira tu, mbiombio tunakimbilia, mpaka kuja kushtukia kama unapigwa late!!
 
Kama uhamiaji watu walijaa bwena vile, unafikiri hao matapeli watakosa watu wao wakuwapiga kwenye hiyo mitandao.
 
Duh waache kuwaajiri maraia wa nchini kwao waje kuajiri wabongo,, si ndoto hizi kabisa
 
Ajira ni janga la Tanzania! Nilifanya intavyuuu online na Mwesiga wa mwanza community bank,kumbe ilikua fake,ukosefu wa ajira ndo maana matapeli wanatukamata!
 
Back
Top Bottom