Q Chief ana uhusiano gani na wezi wa magari?

mashikolomageni

JF-Expert Member
Jan 5, 2010
1,568
1,250
Duh hawa wasanii wetu sasa huyu kama mziki umemshinda angerudi tu huko Mwanza akatulia kwao atajachomwa moto hapa iwe shida kwa jamaa zake
 

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Oct 28, 2010
27,329
2,000
Asee hawa jamaa wanamtandao mrefu, yupo rafki yangu wapangaji wao wameibiwa milion 5 nje ya geti lao jumamosiam jamaa waliwafwatilia toka supermarket mpaka nymbani
 

Kicheruka

JF-Expert Member
Feb 2, 2009
792
225
Hao MC kama wajua QChief na timu yake ndio wanaibia wateja hapo kwa nini wsiwakamate na kuwapiga marufuku kukanya maeneo hayo au na hao walinzi ndio wanakula pamoja nao
 

bitimkongwe

JF-Expert Member
Oct 21, 2009
3,462
2,000
Pale MC wanalinda magari na sio vitu vilivyo kwenye magari ndio maana wako getini na pia ndugu zanguni hilo suala la kuibia vitu ndani hapo MC ni la siku nyingi na watu wengi wametoa onyo hapa JF kuwa musiache vitu vyenu vya thamani kwenye magari yenu pale MC,ukiweka gari lako usalama wa gari ni juu yako mwenyewe

Sasa utalindaje gari nusu nusu wakati wateja wanakwenda ndani kwa ajili ya biashara? Hiyo inaonyesha dhahiri kwamba ni dili za hao askari na wezi lakini dawa ya MC ni kuwasusa tu - yaani kuitisha mgomo wa ukweli wa wiki nzima uone kama hawatawakamata hao wezi na vibaka wote hapo Mlimani.

Lakini sisi kama kawaida yetu tunalalamika tu bila ya kufanya lo lote.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
59,911
2,000
Duh hawa wasanii wetu sasa huyu kama mziki umemshinda angerudi tu huko Mwanza akatulia kwao atajachomwa moto hapa iwe shida kwa jamaa zake
kwani q chief kwao Mwanza au Magomeni? Nasikia baba yake ni tajiri sana zamani alikuwa mchezaji wa Yanga ila siku hizi anafanya biashara kati ya Brazil na Magomeni
 

JAYJAY

JF-Expert Member
Oct 31, 2008
4,224
2,000
kuna uwezekano hizo habari zina ukweli. nakumbuka Mike Tee msanii wa bongo fleva aliwahi kuibiwa vitu kadhaa kwenye gari yake nadhani ilikuwa vitara na alimtuhumu Q chillah kuhusika na wizi huo, sijui iliishia wapi. inawezekana lisemwalo lipo.
 

bg_dg_dy

JF-Expert Member
Feb 27, 2009
555
500
Mie naona si MC wala polisi hawachukui hatua, bora akamatwe huyo Q-chiller apewe kipigo na sisi wana JF ili iwe ni onyo, ama kama inashindikana tumpatie kesi kama ya wale jamaa wa congo waliomtafunia mkuu wa kaya vyake
 

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Feb 18, 2010
2,092
0
Mie naona si MC wala polisi hawachukui hatua, bora akamatwe huyo Q-chiller apewe kipigo na sisi wana JF ili iwe ni onyo, ama kama inashindikana tumpatie kesi kama ya wale jamaa wa congo waliomtafunia mkuu wa kaya vyake

now ur talking
 

Kilbark

JF-Expert Member
Feb 25, 2008
569
250
kuna uwezekano hizo habari zina ukweli. nakumbuka Mike Tee msanii wa bongo fleva aliwahi kuibiwa vitu kadhaa kwenye gari yake nadhani ilikuwa vitara na alimtuhumu Q chillah kuhusika na wizi huo, sijui iliishia wapi. inawezekana lisemwalo lipo.

Sahihisho: Hakuwa Mike Tee alikuwa anaitwa MR PAUL msanii wa mwanzo mwanzo wa R&B. Sasa hivi anaishi Australia ameoa mzungu na ana watoto wawili.
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
59,911
2,000
Q Chief ajichunge sana, anatafutwa kwa udi na uvumba hapoa mjini. Soon tutasikia kitakachompata
 

jambia

Member
Oct 27, 2010
72
0
Wizi ni tabia kamanda! wala haina uhusiano na kuwa celebrity. Au unasubiri uambiwe kaiba maiki jukwaani?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom