Q Chief ana uhusiano gani na wezi wa magari?


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Jana nimeibiwa laptop, power window, head rest, redio na mkoba uliokuwa na makabrasha na nyaraka mbalimbali nilipokuwa Mlimani City mida ya usiku. Walinzi wa Mlimani City wanasema kuwa wao hawahusiki na ulinzi wa magari. Basi kwenye kudadisi kwangu mlinzi mmoja akaniambia wanaovunja vioo na kuiba vitu kwenye magari hapo Mlimani City ni kundi la Q Chief.

Nikaenda kutoa taarifa kituo cha Polisi Mwenge ambako nilipewa Rb. Polisi nao wakaniambia kuwa hilo kundi ni la Q Chief.
Polisi wakanielekeza niende mitaa ya gerezani huko ntaweza kupata vifaa vya gari yangu.

Sasa natokea gerezani, nimepata vitu vyangu na kuhusu laptop wameniambia niende Azam kuna bwana anaitwa Salehe nimuone.
Cha kushangaza ni hiki, Polisi wanajua kuwa Q Chief ni mwizi na anamtandao wake, kwa nini hawamkamati na kumfungulia mashtaka?

Kweli jeshi letu la Polisi linanuka rushwa.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,865
Likes
290
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,865 290 180
Na wewe ni MWIZI! Huyo aliyekuelekeza Gerezani ni MWIZI! Huyo aliyekurudishia vitu vyako ni MWIZI

Taifa la WEZI! very sad indeed!
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,869
Likes
136
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,869 136 160
Q chief huyu huyu msanii au mwingine? hata hivyo Polisi na majambazi lao moja..wanampaka namba za simu za wezi..kama hayajakukuta unaweza usiamini.
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
32
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 32 0
Q chief huyu huyu msanii au mwingine? hata hivyo Polisi na majambazi lao moja..wanampaka namba za simu za wezi..kama hayajakukuta unaweza usiamini.
Muziki ulimshinda alidai eti TID anamroga. Naona sasa amejiajiri kwenye sekta rasmi ya wizi. Nikija kumuona ntamkamata, natembea na RB yake, nina machungu sana
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
Kiranja Mkuu hayo madai yako yanaweza kuwa na ukweli fulani ndani yake maana kuna sehemu moja inaitwa kontena maarufu kwa kitimoto iko mikocheni barabara ambayo ndipo ilipo hosptali ya AAR . Hiyo sehemu wateja waliokuwa wanaenda kuburudika pale walipokuwa wanapaki magari yao ikifika muda wa kuondoka wanakuta power window na vitu vingine havipo na baada ya uchunguzi ilikuja kugundulika ni huyo Q-Chief na kundi lake.

Baada ya kupigwa mkwara nafikiri alihamisha makazi na wizi haupo eneo hilo, hata wahudumu wa pale ukiwauliza watakwambia ni Q-Chief na kundi lake sasa sielewi dili hili wanacheza na mapolisi au vipi
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Nawewe pia ni mwizi, polisi nao ni wezi, walinzi wa mlimani city ni wezi, na huyo aliyekupa vitu vyako pia ni mwizi. Wewe umeshaonana na wezi wako, badala uwakamate unataka umkamate Q chief.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,354
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,354 280
Alisema James Mbatia kuwa hii nchi kila mtu ni mwizi ila tumetofautiana fursa
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Muziki ulimshinda alidai eti TID anamroga. Naona sasa amejiajiri kwenye sekta rasmi ya wizi. Nikija kumuona ntamkamata, natembea na RB yake, nina machungu sana
Q Chief ni nickname......inawezekana sio huyo mwanamziki.......mimi nina mkata nyasi anaitwa Juma Kassim......nawasikia watoto wanamwita JK
 
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
2,144
Likes
508
Points
280
Nyati

Nyati

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
2,144 508 280
Ukweli ni kuwa kila siku pale MC watu wanalizwa hivyo uongozi kama ungekuwa na nia ungekomesha wizi huo. Siku moja jamaa aliibiwa kwa kuvunja kioo cha nyuma. Nilipomuuliza mmoja wa wafanyakazi wa mighahawa iliyokua nje alidai ilo ni tukio la nne kwa siku ile na alidai kuwa kuwa ana uhakika kuwa hadi mwisho wa siku lazima wengine kama wanne walizwe.

"Hii mbona ilishakuwa kawaida alisema huyo dada...". Vile vile siku hizi wakupa kadi wakidai kuwa hawatausika ukiibiwa gari ama vitu ndani ya GARI. Jamaa alinisistiza kabisa MZEE hakikisha unasoma....
 
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2011
Messages
4,430
Likes
168
Points
160
CAMARADERIE

CAMARADERIE

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2011
4,430 168 160
Acheni kwenda........si lazima
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,561
Likes
1,571
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,561 1,571 280
na nyie mmezidi kwa nini msikae bar za mabibo au kiluvya mnajitanua tanua tu mlimani city..hebu tupisheni hapa bana
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,043
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,043 7,873 280
na wewe ni mwizi! Huyo aliyekuelekeza gerezani ni mwizi! Huyo aliyekurudishia vitu vyako ni mwizi

taifa la wezi! Very sad indeed!
na wewe kwa kuwajua wote hawa ni mwizi

aisee kazi ipo jf
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,043
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,043 7,873 280
na nyie mmezidi kwa nini msikae bar za mabibo au kiluvya mnajitanua tanua tu mlimani city..hebu tupisheni hapa bana
mi binafsi natamani kuifadhili hiko kikundi cha wana jf nimeona ma bronzo wengi wanaenda pale alafu majumban mwao wanacha familia inateseka na ugali maharage wao wanakula chips kuku ..ni wajinga sana sana nimeona wengi wanapendakuwa showoff..sio hilo tu walitakiwa wakuibe na wewe kabisa unless kama ulienda supermarket ambayo imefungwa
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,043
Likes
7,873
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,043 7,873 280
muziki ulimshinda alidai eti tid anamroga. Naona sasa amejiajiri kwenye sekta rasmi ya wizi. Nikija kumuona ntamkamata, natembea na rb yake, nina machungu sana
sidhan kama ni huyo dear's kijana anapiga kazi mmoja kali sana ya risk ambayo akienda safari akirudi ni hatamaniki na doller sio huyo kuna mr blue,...na wengi tu wakifika airport wanapoklewa na polisi wanaingiza ndani mpaka kwenye mlango wa emirates ...wakirudi utawakoma mzigo mingi wanaihamishia kwa madiba kazi kwako
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,460
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,460 3,718 280
Na wewe ni MWIZI! Huyo aliyekuelekeza Gerezani ni MWIZI! Huyo aliyekurudishia vitu vyako ni MWIZI<br />
<br />
Taifa la WEZI! very sad indeed!
<br />
<br />
sasa mkuu, wizi wa kiranja mkuu uko wapi.yeye si amefuatilia mali zake alizoibiwa.. kama haunamchango sio lazima kucomment.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,460
Likes
3,718
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,460 3,718 280
Ebana nilikuwa sijui kama Qchillah ni jambazi,.asante kwa kunijuza..chifu kiumbe kamtema nini!
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
na nyie mmezidi kwa nini msikae bar za mabibo au kiluvya mnajitanua tanua tu mlimani city..hebu tupisheni hapa bana
<br />
<br />
KHAAAAA YAMEKUWA HAYA KILA MT AKIJAA KILUVYA NA KINA QCHILA WANAHAMIA HUKOHUKO
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
Nasikia wameiba sana sana...power window siku ya jumamosi miss tanzania mitaa ya mlimani city
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,305
Likes
6
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,305 6 135
Jaman hebu nyoosheni habari msichafue watu kwa majina ya kupachikana kulingana na matukio
 

Forum statistics

Threads 1,213,929
Members 462,415
Posts 28,495,548