Pwani: Polisi wakamata watu wawili kwa kukutwa na mali za wizi, wakataa Misemo ya Wahenga


real G

real G

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2013
Messages
5,259
Likes
5,101
Points
280
Age
43
real G

real G

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2013
5,259 5,101 280
Polisi wamewakamata wakazi wawili mkoani humo Dorith Urassa na Filbert Lymo kwa kukutwa na mali za wizi, pia wapo wengine wawili wakazi Kimara jijini Dar wanatafutwa kwa tuhuma za wizi



Kamanda wa polisi mkoani humo Jonathan Shana alisema walikuta nyumbani kwa bwana Lymo kuna mali nyingi sana za wizi ikiwamo pikipiki 3, mota kusukuma maji, radio ya Sonny, deki ya MPG4, brenda chupa za pombe aina ya Grants, TV za flat screen, radio ya gari, jenereta mbili na projekta moja, king'amuzi na mashine moja ya EFD, filimbi ya polisi, koti la mvua la polisi na JWTZ, bia kreti 7 na viti pamoja vitu vingine

Kamanda wa polisi amewatumia ujumbe wahalifu kuwa anakataa misemo ya wahenga ya 'Za mwizi ni arobaini', polisi watakukamata kabla ya arobaini yako haijafika

Pia ameukataa msemo wa 'Aliye juu mngoje chini' na kusema ukiwa unaiba hata ukiwa wapi watakufuata hukohuko

Chanzo: Mwananchi
 
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2012
Messages
3,427
Likes
2,177
Points
280
kidadari

kidadari

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2012
3,427 2,177 280
Polisi wamewakamata wakazi wawili mkoani humo Dorith Urassa na Filbert Lymo kwa kukutwa na mali za wizi, pia wapo wengine wawili wakazi Kimara jijini Dar wanatafutwa kwa tuhuma za wizi



Kamanda wa polisi mkoani humo Jonathan Shana alisema walikuta nyumbani kwa bwana Lymo kuna mali nyingi sana za wizi ikiwamo pikipiki 3, mota kusukuma maji, radio ya Sonny, deki ya MPG4, brenda chupa za pombe aina ya Grants, TV za flat screen, radio ya gari, jenereta mbili na projekta moja, king'amuzi na mashine moja ya EFD, filimbi ya polisi, koti la mvua la polisi na JWTZ, bia kreti 7 na viti pamoja vitu vingine

Kamanda wa polisi amewatumia ujumbe wahalifu kuwa anakataa misemo ya wahenga ya 'Za mwizi ni arobaini', polisi watakukamata kabla ya arobaini yako haijafika

Pia ameukataa msemo wa 'Aliye juu mngoje chini' na kusema ukiwa unaiba hata ukiwa wapi watakufuata hukohuko

Chanzo: Mwananchi
kwan háwana uewezo wa kumiliki hivyo vitu??
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined
Aug 12, 2011
Messages
4,859
Likes
2,139
Points
280
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified User
Joined Aug 12, 2011
4,859 2,139 280
;) :) :D o_O :D o_O :) Hmm!... Wahalifu wanakataa misemo ya wahenga ya 'za mwizi ni arobaini'!...
 
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2017
Messages
1,554
Likes
1,054
Points
280
Lukungano1

Lukungano1

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2017
1,554 1,054 280
Polisi wamewakamata wakazi wawili mkoani humo Dorith Urassa na Filbert Lymo kwa kukutwa na mali za wizi, pia wapo wengine wawili wakazi Kimara jijini Dar wanatafutwa kwa tuhuma za wizi



Kamanda wa polisi mkoani humo Jonathan Shana alisema walikuta nyumbani kwa bwana Lymo kuna mali nyingi sana za wizi ikiwamo pikipiki 3, mota kusukuma maji, radio ya Sonny, deki ya MPG4, brenda chupa za pombe aina ya Grants, TV za flat screen, radio ya gari, jenereta mbili na projekta moja, king'amuzi na mashine moja ya EFD, filimbi ya polisi, koti la mvua la polisi na JWTZ, bia kreti 7 na viti pamoja vitu vingine

Kamanda wa polisi amewatumia ujumbe wahalifu kuwa anakataa misemo ya wahenga ya 'Za mwizi ni arobaini', polisi watakukamata kabla ya arobaini yako haijafika

Pia ameukataa msemo wa 'Aliye juu mngoje chini' na kusema ukiwa unaiba hata ukiwa wapi watakufuata hukohuko

Chanzo: Mwananchi
Pwani kubwa mkuu! Ina takribani wilaya 8 sasa cjui ww unaisemea ipi?
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,495
Likes
1,270
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,495 1,270 280
au kibiti
 

Forum statistics

Threads 1,213,495
Members 462,160
Posts 28,480,027