Pwani! Kuna tatizo gani!

Lusako

New Member
Joined
Dec 23, 2009
Messages
2
Likes
0
Points
0

Lusako

New Member
Joined Dec 23, 2009
2 0 0
Habari jamani, Kuna jambo moja binafsi linanisumbua akili yangu saana, Kwa uchunguzi wangu mdogo nimegundua kuwa Maeneo ya pwani, namaanisha Tanga, Dar, Mombasa, Kuna tabia ambayo siyo nzuri, Idadi kubwa ya wanawake wanaingiliwa kinyume na maumbile, pia mashoga ndo chanzo chao huko, Kwanini! Ki historia nagundua kuwa maeneo hayo wageni walikuwa wanatumia kama njia ya kuingilia nchini, je inaweza kuwa ndo sababu? Naamini mashoga na tabia ya kuingilia wanawake kinyume na maumbile wapo kila mahali sasa, lakini idadi imetofautiana kulingana namaeneo nilotaja, labda hii inatokana na watu kusafiri hivyo kusambaza tabia hiyo. Nisaidieni jamani.
 
Joined
Dec 31, 2009
Messages
92
Likes
1
Points
15

yegomwamba

Member
Joined Dec 31, 2009
92 1 15
Habari jamani, Kuna jambo moja binafsi linanisumbua akili yangu saana, Kwa uchunguzi wangu mdogo nimegundua kuwa Maeneo ya pwani, namaanisha Tanga, Dar, Mombasa, Kuna tabia ambayo siyo nzuri, Idadi kubwa ya wanawake wanaingiliwa kinyume na maumbile, pia mashoga ndo chanzo chao huko, Kwanini! Ki historia nagundua kuwa maeneo hayo wageni walikuwa wanatumia kama njia ya kuingilia nchini, je inaweza kuwa ndo sababu? Naamini mashoga na tabia ya kuingilia wanawake kinyume na maumbile wapo kila mahali sasa, lakini idadi imetofautiana kulingana namaeneo nilotaja, labda hii inatokana na watu kusafiri hivyo kusambaza tabia hiyo. Nisaidieni jamani.

Unajua tabia za waarabu ni kuhusudisha tigo kwa saana.kwa maeneo uloyataja yamekaliwa sana na hao jamaa zetu waarabu.Habari ndo hiyo!!!
 

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,215
Likes
3,299
Points
280

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,215 3,299 280
Habari jamani, Kuna jambo moja binafsi linanisumbua akili yangu saana, Kwa uchunguzi wangu mdogo nimegundua kuwa Maeneo ya pwani, namaanisha Tanga, Dar, Mombasa, Kuna tabia ambayo siyo nzuri, Idadi kubwa ya wanawake wanaingiliwa kinyume na maumbile, pia mashoga ndo chanzo chao huko, Kwanini! Ki historia nagundua kuwa maeneo hayo wageni walikuwa wanatumia kama njia ya kuingilia nchini, je inaweza kuwa ndo sababu? Naamini mashoga na tabia ya kuingilia wanawake kinyume na maumbile wapo kila mahali sasa, lakini idadi imetofautiana kulingana namaeneo nilotaja, labda hii inatokana na watu kusafiri hivyo kusambaza tabia hiyo. Nisaidieni jamani.

Unajua tabia za waarabu ni kuhusudisha tigo kwa saana.kwa maeneo uloyataja yamekaliwa sana na hao jamaa zetu waarabu.Habari ndo hiyo!!!
ni kutokana na kuwa waarabu wengi walifikia maeneo hayo, na inasemekana tabia hiyo imetawala sana katika jamii yao
 

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,237
Likes
1,387
Points
280

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,237 1,387 280
Njoo na takwimu hapa siyo hearsay. Halafu hiyo Dar inakaliwa na waarab mpaka sasa hivi? Dar haina wenyewe maana ni mchanganyiko wa makabila yoote. Unless km unaujumbe mwingine vinginevyo njoo na data
 

bnhai

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2009
Messages
2,237
Likes
1,387
Points
280

bnhai

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2009
2,237 1,387 280
ni kutokana na kuwa waarabu wengi walifikia maeneo hayo, na inasemekana tabia hiyo imetawala sana katika jamii yao
Inasemekana??? Wapi?? Hivi uzunguni wanafanya nini? Hii tabia ya kupata watu matope ni mbaya saana. Mara kabila fulani hivi, jamii fulani vile??? Is it generalisable kwenye species fulani?
 

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
9,961
Likes
419
Points
180

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
9,961 419 180
Na kuna madai mengi tu yasiyo na majibu, wadau wanadai pale IFM,CBE,UDSM,USTAWI nk kuna mademu wanasoma lkn wana Magari na kwao wazazi wao hawana uwezo wa kununua hata BAJAJ kisa biashara ya TIGO
 

Annina

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2009
Messages
437
Likes
3
Points
35

Annina

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2009
437 3 35
Na kuna madai mengi tu yasiyo na majibu, wadau wanadai pale IFM,CBE,UDSM,USTAWI nk kuna mademu wanasoma lkn wana Magari na kwao wazazi wao hawana uwezo wa kununua hata BAJAJ kisa biashara ya TIGO

Nina mifano kadhaa kwenye point yako hapo juu, ila nilikuwa sijui kama yanapatikana kwa biashara unayosema. Kuna binti alikuwa anaishi maisha ya hali ya juu sana, nilipokutana na mama yake sikuamini! Mwingine tulienda kwao kulikuwa na msiba, ilikuwa aibu ya mwaka...kwao hapafanani na yeye hata kidogo.
 

Kweli

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2007
Messages
1,124
Likes
22
Points
135

Kweli

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2007
1,124 22 135
New York City has 6% of population (272,493) official New York have the biggest and largest Gay and lesbian population of the world!!! Go and figured out!
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,792
Likes
4,940
Points
280

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,792 4,940 280
New York City has 6% of population (272,493) official New York have the biggest and largest Gay and lesbian population of the world!!! Go and figured out!
Lesbian, gay, bisexual, and transgender (LGBT) related laws vary greatly by country or territory – everything from legal recognition of same-sex marriage or other types of partnerships, to the [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Death_penalty"]death penalty[/ame] as punishment for same-sex sexual activity or identity.
[ame="http://en.wikipedia.org/wiki/LGBT"]LGBT[/ame]-related laws include but are not limited to: government recognition of same-sex relationships, [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/LGBT_adoption"]LGBT adoption[/ame], [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Sexual_orientation_and_military_service"]sexual orientation and military service[/ame], [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Immigration_equality"]immigration equality[/ame], anti-discrimination laws, hate crime laws regarding [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Violence_against_LGBT_people"]violence against LGBT people[/ame], [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Sodomy_law"]sodomy laws[/ame], anti-[ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Lesbian"]lesbianism[/ame] laws, and higher [ame="http://en.wikipedia.org/wiki/Age_of_consent"]ages of consent[/ame] for same-sex activity.


bonyeza hapa utaona ni nchi gani zinaongoza kwa hayo mambo ya Gay na Lesbian [ame]http://en.wikipedia.org/wiki/LGBT_rights_by_country_or_territory[/ame]
 

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
41
Points
145

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 41 145
Sio tu waarabu hata wazungu,Wagiriki wana tabia kama za waarabu
....Hila hili tatizo lilianzia kwa waarabu, baadaye ndio likasambaa huko kwingine.
Wasichana wengi wa kiarabu hadi leo hii wanafanywa nyuma ili kulinda bikira zao.
Kwa mila za kiarabu mtoto wa kike lazima aolewe bikra, hivyo wasichana wengi wanatoa nyuma ili mbele kubaki bikra.
 

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,657
Likes
638
Points
280

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,657 638 280
....hila hili tatizo lilianzia kwa waarabu, baadaye ndio likasambaa huko kwingine.
Wasichana wengi wa kiarabu hadi leo hii wanafanywa nyuma ili kulinda bikira zao.
Kwa mila za kiarabu mtoto wa kike lazima aolewe bikra, hivyo wasichana wengi wanatoa nyuma ili mbele kubaki bikra.
he basi hawa waarabu mbona wanaogopeka
 

s.fm

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2009
Messages
668
Likes
3
Points
35

s.fm

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2009
668 3 35
inawezekana vp TIGO ikawa tamu kiasi hicho!! mpaka watu wanapewa magari?? da, where r we going...mwogopeni Mungu,
 
Joined
Nov 26, 2009
Messages
76
Likes
0
Points
0

compressor

Member
Joined Nov 26, 2009
76 0 0
....Hila hili tatizo lilianzia kwa waarabu, baadaye ndio likasambaa huko kwingine.
Wasichana wengi wa kiarabu hadi leo hii wanafanywa nyuma ili kulinda bikira zao.
Kwa mila za kiarabu mtoto wa kike lazima aolewe bikra, hivyo wasichana wengi wanatoa nyuma ili mbele kubaki bikra.
una uhakika? au ndivyo unavyosikia?
 
Joined
Nov 26, 2009
Messages
76
Likes
0
Points
0

compressor

Member
Joined Nov 26, 2009
76 0 0
inawezekana vp TIGO ikawa tamu kiasi hicho!! mpaka watu wanapewa magari?? da, where r we going...mwogopeni Mungu,
ni swala la kushangaza sana,but imekuwa ni tabia kwa wanajamii wakiwaona watu wanapendana ama mwanaume kato zawadi kubwa,huwa tunatafuta kitu cha ajabu kuwasingizia,kwa mfano utasikia ah karogwa yule,au yule msichana anatoa tigo.mbona kuna mashoga kibao ambao hawajifichi na magari hawana?,kuna yule shoga aliwahi kudai mahakamani kawekwe jela ya wanawake,mbona alikufa hana gari?.sidhani kama hawa wakina dada wanaojipatia magari wanayapata kwa kutoa tigo.
 
Joined
Feb 23, 2009
Messages
59
Likes
0
Points
13

kilema

Member
Joined Feb 23, 2009
59 0 13
HA HA HA. Huko Marekani kuna afro-Americans mbona huko Arabuni hamna afroa-rabs. Watumwa waliopelekwa Arabuni hakuna alieoa? ina maana wote waliolewa wanaume kwa wanawake
 

Forum statistics

Threads 1,190,287
Members 451,082
Posts 27,666,623