Pwani: Askari Polisi agoma kusema CCM oyee. Afukuzwa kwenye mkutano na kiongozi wa CCM, aambiwa atakiona

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,888
Points
2,000

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,888 2,000
Aiseee ukisikia top down effect ndiyo hii.

Kinachofanyika juu kinashuka na kuigwa chini, WE ARE DOOMED, it is just a matter of time TUNAENDA KUSAMBARATIKA KABISA,

Angalia hii video kwa makini ujionee na usikie mwenyewe,sitashangaa kusikia huyo askari katoweshwa au kachukuliwa hatua kali kwa maelekezo fulani.

 

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
997
Points
1,000

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
997 1,000
Kwani alikuwa yupo kazini?
Mkuu kwa akili zako ili askari awepo kazini lazima awe amevaa sare...or awe yupo kituoni????...askari yupo kazini muda wote na kikawaida hata wewe hapo mtaani kwenu mnaweza mkawa na mkutano wa mtaa na mnaruhusiwa kumuomba askari yoyote aje kwenye mkutano wenu kama kuna jambo mnahitaji lipate ufafanuzi kutoka kwenye vyombo vya usalama
 

big_in

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2013
Messages
4,400
Points
2,000

big_in

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2013
4,400 2,000
Mkuu kwa akili zako ili askari awepo kazini lazima awe amevaa sare...or awe yupo kituoni????...askari yupo kazini muda wote na kikawaida hata wewe hapo mtaani kwenu mnaweza mkawa na mkutano wa mtaa na mnaruhusiwa kumuomba askari yoyote aje kwenye mkutano wenu kama kuna jambo mnahitaji lipate ufafanuzi kutoka kwenye vyombo vya usalama
Tatizo liko wapo grand father?
 

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
12,532
Points
2,000

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
12,532 2,000
Yaani CCM wanataka kutuaminisha tunaishi kwa fadhila zao?
Wana CCM wengi ni vilaza wao huamini hata ujenzi wa reli viwanja vya ndege kununua ndege ni Fadhila hawajuia kuwa zile ni pesa za walipa kodi wote nchini ambao idadi kubwa siyo wanachama wa CCM
 

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2018
Messages
1,617
Points
2,000

pundadumeafrika

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2018
1,617 2,000
very sorry !
CCM hata sheria walizotunga wenyewe hawaziheshimu..
Code of Ethics and conduct zimeweka wazi umarufuku wa askari kuwa mwanachama wa chama chochote..
Lakini serikali ya CCM hupokea kodi kutoka kwa wapinzani na kwa Ccm wachache, kwa nini askari wasiwajibike kwa wapinzani kwa mantiki hiyo..
Wanaolipa mishahara ni wananchi kupitia kodi zao, CCM ni wajanja tu wanaoishi kwa kodi hizo..
Sasa kuna haja ya kupitisha sheria ili askari wawajibike kwa vyama vya siasa vyote kwani vyote vinalipa kodi zinazotumika kulipa mishahara..
eg ivi pombe hela ya kula anapata wapi nje ya kodi zetu ?
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
8,368
Points
2,000

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
8,368 2,000
Dah...nimejisikia vibaya sana kwa udharirishaji aliofanyiwa huyu askari.
Live bila chenga nauona mwanzo wa mwisho wa hili genge ccm, na kwa vile hawana uzoefu wa kufanya siasa bila mbeleko ya vyombo vya dola basi ndiyo itakuwa kaburi la genge hili hatari kwa ustawi na umoja wa Taifa letu.
Hawa ndiyo watu wanahitajika ktk jamii watu wanaosimama ktk ukweli pasipo kuyumbishwa na yoyote

Huyo MNEC ana tatizo eti huyo nani, ana cheo gani, limeisha hilo anafanya intimidation za kipuuzi lkn ashukuriwe huyo koplo kwa kutoogopa kusimamia anachokiamini
Aiseee ukisikia top down effect ndiyo hii.

Kinachofanyika juu kinashuka na kuigwa chini, WE ARE DOOMED, it is just a matter of time TUNAENDA KUSAMBARATIKA KABISA,

Angalia hii video kwa makini ujionee na usikie mwenyewe,sitashangaa kusikia huyo askari katoweshwa au kachukuliwa hatua kali kwa maelekezo fulani.

View attachment 1181707
Safi pot.. unyanyembe sio miaka hii
Katibu Mkuu wa CCM, Dk Bashiru Ally amempongeza askari polisi mkoani Pwani aliyegoma kutumia salamu za chama hicho tawala nchini kwa maelezo kuwa ni kinyume na maadili ya kazi yake #MwananchiUpdates https://t.co/K6wbfhRBod
 

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
17,075
Points
2,000

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
17,075 2,000
Polisi munaona mnaowabeba jinsi wanavyo wadharau?
IGP unaitwa majina ya hovyo kwa vile umeruhusu hali hii ishike kasi bila kuikemea.
Zamani nilikuwa nafikiri IGP Mangu ndio alikuwa lainilaini kumbe nilikosea wewe wa sasa sio tuu ni lainilaini bali hawa tuviongozi wa ccm wanakuona mdebwedo kabisa.
Kitendo cha RPC wa Arusha (yule msindikiza dhahabu wa Mwanza) kujikomba kwenye mkutano wa CCM nilijuwa lazima kitaleta madhara makubwa, ona Leo kimekuwa reference ya nini polisi afanye kwa wanasiasa wachovu.
Kama IGP hatoi tamko kwenye hili kweli atakuwa mdebwedo hasa
Watu dizaini ya igp huyu wanaishiaga kubaya sana baada ya utawala kubadilika
 

Forum statistics

Threads 1,343,342
Members 515,022
Posts 32,781,422
Top