Pwani: Askari Polisi agoma kusema CCM oyee. Afukuzwa kwenye mkutano na kiongozi wa CCM, aambiwa atakiona

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2018
Messages
1,888
Points
2,000

nzagambadume

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2018
1,888 2,000
Aiseee ukisikia top down effect ndiyo hii.

Kinachofanyika juu kinashuka na kuigwa chini, WE ARE DOOMED, it is just a matter of time TUNAENDA KUSAMBARATIKA KABISA,

Angalia hii video kwa makini ujionee na usikie mwenyewe,sitashangaa kusikia huyo askari katoweshwa au kachukuliwa hatua kali kwa maelekezo fulani.

 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
3,573
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
3,573 2,000
ASKARI POLISI Agoma Kusema CCM Oyee | Afukuzwa Mkutanoni na Kiongozi wa CCM

👇🏾👇🏾👇🏾👇🏾
Na wa aina hii wapo wengi tu, ila hawajui njia ya kujinasua bila madhara kuwapata.

Nadhani kunahitajika pawe na mkakati wa kuwapa aina fulani ya 'support' hata kama ni ya chini chini ili wasidhurike.

Wakishapatikana wengi wa kutosha kuonyesha ujasiri kama huo hadharani, hapo CCM itakuwa imekwisha.
 

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2017
Messages
1,978
Points
2,000

3 Angels message

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2017
1,978 2,000
Hawa ndiyo watu wanahitajika ktk jamii watu wanaosimama ktk ukweli pasipo kuyumbishwa na yoyote

Huyo MNEC ana tatizo eti huyo nani, ana cheo gani, limeisha hilo anafanya intimidation za kipuuzi lkn ashukuriwe huyo koplo kwa kutoogopa kusimamia anachokiamini
 

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
31,405
Points
2,000

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
31,405 2,000
Polisi munaona mnaowabeba jinsi wanavyo wadharau?
IGP unaitwa majina ya hovyo kwa vile umeruhusu hali hii ishike kasi bila kuikemea.
Zamani nilikuwa nafikiri IGP Mangu ndio alikuwa lainilaini kumbe nilikosea wewe wa sasa sio tuu ni lainilaini bali hawa tuviongozi wa ccm wanakuona mdebwedo kabisa.
Kitendo cha RPC wa Arusha (yule msindikiza dhahabu wa Mwanza) kujikomba kwenye mkutano wa CCM nilijuwa lazima kitaleta madhara makubwa, ona Leo kimekuwa reference ya nini polisi afanye kwa wanasiasa wachovu.
Kama IGP hatoi tamko kwenye hili kweli atakuwa mdebwedo hasa
 

Forum statistics

Threads 1,343,327
Members 515,022
Posts 32,780,846
Top