Punguzeni nguo za matamanio jamani


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Nikweli kila mtu atakuja na yake
lakini leo si mbaya mabinti sasa mnapoelekea ni pabaya na mbaya zaidi hadi watoto wa shule wamekuwa wakivaa nguo za aibu na matokeo yake wanaingia na vimini makanisan misikitini na huku wachunga wakiwaangalia
Wewe unaacha nyumba yako wazi unakuta mwizi alafu unamuuliza katokea wapi badala ya kujiuliza ameingiaje embu leo hii nenda tubu mwambie mungu nilikukosea lakini sasa kutamanisha wanaume basi...Mungu atakusamehe kwa yote..tuvvae nguo za heshima na si kuonekana na mh fulan ama mjini lazima nirudi na kiasi kadhaa cha mapredeshe wee uliza mapredeshee wangapi wamevuma sana na wengine frm uk walikuja na kasi wakishia kuzalilisha familia...utakufa nasema hata kama umekukwaa usiwaangamize wenzio kihivyo .....
Ahsante kwa kufwata yaliojuu
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
sawa piddiy naamini watajirekebisha.
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Pdiddy

tunashukuru kwa ujumbe wenye busara

akina dada waoneeni huruma wanaume mpunguze kuvaa nguo za kutamanisha sana :)
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
46
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 46 135
sawa tutajirekebisha,in one way or the aza ntakuwa nimevaa,ninavaa,nilivaa n labda sijajua kwamba nimemtamanisha mtu mwengine.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Nitajirekebsha
i promis
 
2my

2my

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2010
Messages
289
Likes
0
Points
0
2my

2my

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2010
289 0 0
sawa tutajirekebisha,in one way or the aza ntakuwa nimevaa,ninavaa,nilivaa n labda sijajua kwamba nimemtamanisha mtu mwengine.
hata uvae kanzu watakutamani tu!!!!!!!!
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Nikweli kila mtu atakuja na yake
lakini leo si mbaya mabinti sasa mnapoelekea ni pabaya na mbaya zaidi hadi watoto wa shule wamekuwa wakivaa nguo za aibu na matokeo yake wanaingia na vimini makanisan misikitini na huku wachunga wakiwaangalia
Wewe unaacha nyumba yako wazi unakuta mwizi alafu unamuuliza katokea wapi badala ya kujiuliza ameingiaje embu leo hii nenda tubu mwambie mungu nilikukosea lakini sasa kutamanisha wanaume basi...Mungu atakusamehe kwa yote..tuvvae nguo za heshima na si kuonekana na mh fulan ama mjini lazima nirudi na kiasi kadhaa cha mapredeshe wee uliza mapredeshee wangapi wamevuma sana na wengine frm uk walikuja na kasi wakishia kuzalilisha familia...utakufa nasema hata kama umekukwaa usiwaangamize wenzio kihivyo .....
Ahsante kwa kufwata yaliojuu

I will never change....mini skirts are there to stay...skintight as well
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
393
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 393 180
vaeni mwaya maana sabuni zitakosa soko mkivaa kwa heshima
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,799
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,799 268 180
I like the combination.........

I will never change....mini skirts are there to stay...skintight as well

Make love, not war....
 
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2009
Messages
9,538
Likes
7,405
Points
280
Kituko

Kituko

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2009
9,538 7,405 280
Pdiddy

tunashukuru kwa ujumbe wenye busara

akina dada waoneeni huruma wanaume mpunguze kuvaa nguo za kutamanisha sana :)

hi hoja ingependeza kama kungekuwa na Picha za hizo nguo za kutamanisha ili tuone, maana kwako inaweza kuwa ya kutamanisha lakini kwa mwenzio ni bonge la poa
 
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
133
Points
160
X-PASTER

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 133 160
Nikweli kila mtu atakuja na yake
lakini leo si mbaya mabinti sasa mnapoelekea ni pabaya na mbaya zaidi hadi watoto wa shule wamekuwa wakivaa nguo za aibu na matokeo yake wanaingia na vimini makanisan misikitini na huku wachunga wakiwaangalia
Wewe unaacha nyumba yako wazi unakuta mwizi alafu unamuuliza katokea wapi badala ya kujiuliza ameingiaje embu leo hii nenda tubu mwambie mungu nilikukosea lakini sasa kutamanisha wanaume basi...Mungu atakusamehe kwa yote..tuvvae nguo za heshima na si kuonekana na mh fulan ama mjini lazima nirudi na kiasi kadhaa cha mapredeshe wee uliza mapredeshee wangapi wamevuma sana na wengine frm uk walikuja na kasi wakishia kuzalilisha familia...utakufa nasema hata kama umekukwaa usiwaangamize wenzio kihivyo .....
Ahsante kwa kufwata yaliojuu
Una ushahidi wowote katika haya madai yako?
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
hi hoja ingependeza kama kungekuwa na Picha za hizo nguo za kutamanisha ili tuone, maana kwako inaweza kuwa ya kutamanisha lakini kwa mwenzio ni bonge la poa
Haya bwana

Naona unataka picha za mfano usiofaa badala ya ule unafaa

Mwanamke mwenyewe labda anajua kuwa hizi za leo za mtego na hizi za staha
 
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2007
Messages
11,845
Likes
80
Points
0
Gaijin

Gaijin

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2007
11,845 80 0
Safari...... Kweli tutafika kwa Hali hiyo?
 
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
2,264
Likes
12
Points
135
sulphadoxine

sulphadoxine

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
2,264 12 135
Inatisha sana utakuta bint amevaa nguo ya ajabu then full kijipitisha mbele ya madume,hii ni mbaya sana kweli akina dada mrudieni mungu.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
310
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 310 180
Pdidy bana!

Mwanamke vazi bana
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
796
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 796 280
asante Pdidy tumekuelewa na tutaifanyia kazi
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
sawa sisi tunaweza kubadilisha ....
lakini ujuwe kitu kinacho chochea hayo ni vioombo vya habari..
siku hizi wanasema sex sales....
kwa hiyo tuwakataze wasichana wote kuangalia TV ..???? haitawezekana
nguo zingine nii traditional
na internet ziko kila kona ..
 

Forum statistics

Threads 1,236,851
Members 475,301
Posts 29,269,760