Pumzika kwa amani Deo Filikunjombe, Leo Ulichokipigania Kimedhihiri

Terrible Teen

JF-Expert Member
May 1, 2017
565
1,000
Leo Ndugu Harbinder na mwenziye Rugemalira wamepandishwa kizimbani. Nina ushahidi wa kutosha wa Harbinder na genge lake kuhusika na uangushwaji wa helikopta ya Deo hasa kwa sababu ya msimamo wake imara katika suala la escrow kupitia kamati ya PAC.

Pumzika Deo , leo damu yako inaleta malipo mema kwa watanzania. Upuuzi wa Harbinder na fedha zake ulikuondoa duniani.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,724
2,000
Leo Ndugu Harbinder na mwenziye Rugemalira wamepandishwa kizimbani. Nina ushahidi wa kutosha wa Harbinder na genge lake kuhusika na uangushwaji wa helikopta ya Deo hasa kwa sababu ya msimamo wake imara katika suala la escrow kupitia kamati ya PAC.

Pumzika Deo , leo damu yako inaleta malipo mema kwa watanzania. Upuuzi wa Harbinder na fedha zake ulikuondoa duniani.
We, ushahidi! au porojo? Ushahidi?!
 

Zamazangu

JF-Expert Member
May 16, 2015
638
500
Ok kuna mbuzi walikua wakisema hizo pesa siyo za umma, leo wamekamatwa wahusika utawaona wanakuja kushangilia
Jamani hawa watu wasamehewe bureeeee maana hawajitambui hawa. wanasababisha majanga wenyewe na wanajidai wanamasuluhisho. wapi na wapi?
 

Yamakagashi

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
8,682
2,000
Mhhh ushahidi wa kutosha? Mbona jamaa wa bumbuli chini ya carpet wanasema alihusika?

Story za vijiweni kwetu kwenye Kahawa

R.I.P Deo... KAFULILA WEWE NI MWANAUME... Sio wazungu tu ndio waitwe wanaume

Zitto salute kwako pia
 

zitto junior

JF-Expert Member
Oct 7, 2013
11,619
2,000
Ok kuna mbuzi walikua wakisema hizo pesa siyo za umma, leo wamekamatwa wahusika utawaona wanakuja kushangilia
Ntamshangaa sana ndugai akipongeza kukamatwa kwa seth na rugemalira maana walimuita kafulila ana kimbelembele......
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
21,809
2,000
Love For All Hatered For None
(Upendo Kwa Wote, Bila Chuki Kwa Yoyote)
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom