PSRS: Majibu ya Maswali na Hoja za wadau, Desemba 2014/Januari 2015 | Page 2 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PSRS: Majibu ya Maswali na Hoja za wadau, Desemba 2014/Januari 2015

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Maxence Melo, Oct 25, 2012.

  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,594
    Likes Received: 962
    Trophy Points: 280
    [TABLE]
    [TR]
    [TD="colspan: 2"]Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma, inapenda kuwashukuru wadau na wananchi wote waliotuandikia maoni pamoja na kuuliza maswali mbalimbali kwa kipindi chote cha mwezi Juni, Julai na Agosti, 2015.

    Tunapenda kuwajulisha wale wote waliotuandikia maoni na maswali na hawajafungua baruapepe (Emails) na kurasa za Facebook wazifungue kwa kuwa kila swali limejibiwa na kutumwa katika anwani husika na baadae kuyaunganisha maswali na maoni yanayofanana na kuyatolea majibu ya jumla kwa faida ya wasomaji wetu wengine ili kuendelea kuelimishana kuhusu masuala ya uendeshaji wa mchakato wa ajira Serikalini.
    Imetolewa na Kitengo cha Mawasiliano Serikalini-Ofisi ya Rais Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma.

    24 Agosti, 2015.

    Kwa mawasiliano zaidi +255687 624975, facebook page 'Sekretarietiajira', Barua pepe: gcu@ajira.go.tz au kupitia portal ya ajira sehemu iliyoandikwa feedback.
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. Afande Nyati

    Afande Nyati JF-Expert Member

    #21
    Nov 11, 2015
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 1,632
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Ivi niki apply kazi kisha nikafanikiwa kuitwa na nikaingia mpaka oral test, je nina ruhusiwa kuomba tena kazi endapo majina ya oral niliyofanya hayajatoka??.

    Swali la pili, je ni marks ngapi natakiwa kupata ili kuweza kufaulu katika oral test?

    Na je kama niko kwenye database kutokana na ufinyu wa nafac nitakaa humo kwa muda gani kabla ya ku expire? Na swali la mwisho je mna utaratibu wa kuweka watu kwenye blacklist endapo washapata ajira tayari??
     
  3. zamboni

    zamboni JF-Expert Member

    #22
    Nov 17, 2015
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Me nlifanya interview ya afisa tarafa ila jana mmetoa majibu ya kwetu hayapo
    Nlitaka kujua mtatoa lini majina ya walio pata kazi Kwa kada ya afisa tarafa?
     
  4. Afande Nyati

    Afande Nyati JF-Expert Member

    #23
    Nov 17, 2015
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 1,632
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Yapo mawili tu mkuu.
     
  5. zamboni

    zamboni JF-Expert Member

    #24
    Nov 18, 2015
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ina maana hao wawili tu ndio walifaulu oral wengine wote tulifeli?
     
  6. Afande Nyati

    Afande Nyati JF-Expert Member

    #25
    Nov 18, 2015
    Joined: Nov 10, 2012
    Messages: 1,632
    Likes Received: 554
    Trophy Points: 280
    Hapo ndo cjui sasa mkuu.
     
  7. T

    Tunufm Member

    #26
    Nov 19, 2015
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari kwenu..
    samahan sana mimi naomba niulize swali kwa watu wanahusika na ajira...
    hivi ni kwann majina mnayoyatoa kwenye usaili wa mwanzo ni tofauti na majina ya usaili wa pili...?
     
  8. T

    Tunufm Member

    #27
    Nov 19, 2015
    Joined: Nov 14, 2013
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari kwenu..
    naomba kuuliza swali kwa watu wanaohusika na ajira.
    Hivi kwann watu mnaowaita kwenye usail wa mwanzo nitofuti ya watu mnaowaita kwenye usaili wa pili?
    na namba mnazotoa kipndi cha usaili ni tofauti na namba zinazotoka kwenye majibu ya usaili wa pili?
     
  9. lugano mwankyoko

    lugano mwankyoko Member

    #28
    Nov 21, 2015
    Joined: Jul 1, 2013
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante nimepatA
    🙆
     
  10. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #29
    Nov 21, 2015
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    This is good

    Thanks Max
     
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #30
    Nov 29, 2015
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,982
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Serikali ikifanya hivi kila idara itakuwa poa
     
  12. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #31
    Mar 23, 2016
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 2,073
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    Hivi hizi taarifa zilizotolewa na kamati ya bunge ya mashirika ya umma kuwa mmefilisika ni ya kweli? Kama ni kweli, mwanachama anatakiwa kufuata utaratibu gani wa kujitoa?
     
  13. M

    Mnasihi JF-Expert Member

    #32
    Mar 23, 2016
    Joined: Oct 9, 2013
    Messages: 2,073
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    Nawezaje kujua nitapata kiasi gani kwa mwanachama niliyechangia kwa miaka 31? Niombe kanuni ya kukokotoa mafao ya mkupuo na pension
     
  14. kbmk

    kbmk JF-Expert Member

    #33
    Mar 25, 2016
    Joined: Feb 22, 2013
    Messages: 696
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Maswala ya ajira yamekua balaaa umefaulu shule sasa subiri interviewwwww ila kila la kheri sisi tumesha achia ngazi
     
Loading...