Propaganda Za Mitandao


Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined
Nov 2, 2006
Messages
4,235
Likes
51
Points
0
Yona F. Maro

Yona F. Maro

R I P
Joined Nov 2, 2006
4,235 51 0
PROPAGANDA ZA MITANDAO

Mwaka jana niliwahi kuandika makala moja kuhusu propaganda za mitandao katika makala hiyo niliongelea kidogo kuhusu baadhi ya watu kwa kusukumwa na ushabiki wao wa kitu fulani , uhuni wao tu , ugonjwa tu , na matatizo yao mengine mbali mbali waliyonayo wanaamua kukaa katika computer zao na kuanza kuandika na kusambaza habari mbaya kuhusu watu wengine , vikundi au kampuni za wengine kwa makusudi kabisa bila kuwa na udhibitisho na habari hizo .

Watu hawa wana blogu wengine ni maarufu katika forum za watanzania na wengine wanaaminika sana kiasi kwamba wakisema chochote kwa manufaa yao basi watu wote huwafuata wao na kusikiliza kile wao wanachosema hata kama sio kwa masilahi ya taifa hili tukufu la Tanzania .

Wananchi wanaosoma blogu hizi , forum hizi na aina nyingi ya vipeperusi wawe makini sana na matangazo yao , watu hawa hawana nia njema kwa maisha ya watanzania walio wengi , wanaharifu fani ya habari na taaluma yake kwa ujumla na ndio maana wanatumia majini tofauti tofauti kujitetea au kuhalalisha hizo habari zao .

Ni kweli mtandao hauna mipaka , kabila dini wala chama lakini wengi wao wanaonekana kuishushia hadhi serikali ya tanzania , baadhi ya viongozi wa serikali pamoja na chama tawala chama cha mapinduzi kwa propaganda zao ambazo hazina masilahi yoyote

Tunaheshimu uhuru wa mtu kusema au kuandika chochote katika mtandao lakini mtu anapofikia kutuma habari za uwongo zinazochochea vurugu na fujo nyingine katika jamii mtu au kundi hilo la watu hatutalivumilia wala kulikalia kimya

Watatafutwa na kufikichwa katika vyombo vya sheria ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama hizi za kusambaza habari za uwongo , chuki na visasi
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
Usitake kutisha watu wewe kibaraka mkubwa wa Mafisadi
Na wewe unaweza kuwa mmoja wapo wa propaganda za Mtandao, na eti unajiita Researcher??
Haya vielelzo vya hayo maneno yako kuwa watu wanaandika habari za uongo kuhusu serikali, viongozi, na chama tawala viko wapi?

Hivi wewe ndio unasema kweli eti unaliteta taifa na wananchi wake??
Acha unafiki na ufaidhina wewe, wewe unawezekana punguani kabisa, unaacha kufanya mambo ya muhimu ya kuwafikisha mafisadi kwenye sheria unakuja na porojo za kutisha watu!!

Sasa tutaendelea kuisema serikali pale inapokosea , viongozi wake, na chama chenu cha Mifisadi, ukiona kama ni uongo weka vigezo na kuwahakikishia wananchi kuwa hii sio kweli, sio kuja na kuleta porojo hapa!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Usitake kutisha watu wewe kibaraka mkubwa wa Mafisadi
Na wewe unaweza kuwa mmoja wapo wa propaganda za Mtandao, na eti unajiita Researcher??
Haya vielelzo vya hayo maneno yako kuwa watu wanaandika habari za uongo kuhusu serikali, viongozi, na chama tawala viko wapi?

Hivi wewe ndio unasema kweli eti unaliteta taifa na wananchi wake??
Acha unafiki na ufaidhina wewe, wewe unawezekana punguani kabisa, unaacha kufanya mambo ya muhimu ya kuwafikisha mafisadi kwenye sheria unakuja na porojo za kutisha watu!!

Sasa tutaendelea kuisema serikali pale inapokosea , viongozi wake, na chama chenu cha Mifisadi, ukiona kama ni uongo weka vigezo na kuwahakikishia wananchi kuwa hii sio kweli, sio kuja na kuleta porojo hapa!
Thank you BabaH. You made my day and there is nothing more to add.
 
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2006
Messages
9,737
Likes
6,436
Points
280
Richard

Richard

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2006
9,737 6,436 280
Mkuu, Shy

Hii haijatulia kabisa na kwa maana ya jina ulilolichagua la Shy linaendana na mtindo wako wa kupachika hoja hapa jamvini na kukimbia pembeni ili uone what the reaction will be.

Unataka kuwa jasusi? Tazama movie za "Recruit", "Training Day" na hizo ni baadhi tu na zinafundisha kuwa mwangalifu na mtindo wa kufuata mikumbo na ushawishi usio na maana, ili mradi tu unataka kuwa mtu fulani.

Mtindo wa kutishia watu bila sababu za msingi ni ujinga kama si upumbavu. Kama hujui ni kwamba kuna tofauti kubwa kati ya mtu mjinga na yule mpumbavu. Kwa hio jinsi ukakavoendelea kuleta hoja zako zisizo kichwa wala miguu, unaweza ukajikuta una-fit katika moja ya hizo "criterias".

Kwanza ni nani amekutuma kuleta hio ajenda yako hapa?

Wakikutuma tena wewe changanua kwanza kabla ya kuanza kuandika hayo mambo yako ya ajabu.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
3,750
Likes
1,511
Points
280
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
3,750 1,511 280
Usitake kutisha watu wewe kibaraka mkubwa wa Mafisadi
Na wewe unaweza kuwa mmoja wapo wa propaganda za Mtandao, na eti unajiita Researcher??
Haya vielelzo vya hayo maneno yako kuwa watu wanaandika habari za uongo kuhusu serikali, viongozi, na chama tawala viko wapi?

Hivi wewe ndio unasema kweli eti unaliteta taifa na wananchi wake??
Acha unafiki na ufaidhina wewe, wewe unawezekana punguani kabisa, unaacha kufanya mambo ya muhimu ya kuwafikisha mafisadi kwenye sheria unakuja na porojo za kutisha watu!!

Sasa tutaendelea kuisema serikali pale inapokosea , viongozi wake, na chama chenu cha Mifisadi, ukiona kama ni uongo weka vigezo na kuwahakikishia wananchi kuwa hii sio kweli, sio kuja na kuleta porojo hapa!
JIBU HOJA WACHA JAZBA . HUMU JAMVINI HOJA HUPASWA KUJIBIWA KWA HOJA NA SI VINGINEVYO.
KUSOMA MMESOMA LAKINI BADO MAMBUMBUMBU.
 
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
2,581
Likes
773
Points
280
commonmwananchi

commonmwananchi

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
2,581 773 280
PROPAGANDA ZA MITANDAO

Mwaka jana niliwahi kuandika makala moja kuhusu propaganda za mitandao katika makala hiyo niliongelea kidogo kuhusu baadhi ya watu kwa kusukumwa na ushabiki wao wa kitu fulani , uhuni wao tu , ugonjwa tu , na matatizo yao mengine mbali mbali waliyonayo wanaamua kukaa katika computer zao na kuanza kuandika na kusambaza habari mbaya kuhusu watu wengine , vikundi au kampuni za wengine kwa makusudi kabisa bila kuwa na udhibitisho na habari hizo .

Watu hawa wana blogu wengine ni maarufu katika forum za watanzania na wengine wanaaminika sana kiasi kwamba wakisema chochote kwa manufaa yao basi watu wote huwafuata wao na kusikiliza kile wao wanachosema hata kama sio kwa masilahi ya taifa hili tukufu la Tanzania .

Wananchi wanaosoma blogu hizi , forum hizi na aina nyingi ya vipeperusi wawe makini sana na matangazo yao , watu hawa hawana nia njema kwa maisha ya watanzania walio wengi , wanaharifu fani ya habari na taaluma yake kwa ujumla na ndio maana wanatumia majini tofauti tofauti kujitetea au kuhalalisha hizo habari zao .

Ni kweli mtandao hauna mipaka , kabila dini wala chama lakini wengi wao wanaonekana kuishushia hadhi serikali ya tanzania , baadhi ya viongozi wa serikali pamoja na chama tawala chama cha mapinduzi kwa propaganda zao ambazo hazina masilahi yoyote

Tunaheshimu uhuru wa mtu kusema au kuandika chochote katika mtandao lakini mtu anapofikia kutuma habari za uwongo zinazochochea vurugu na fujo nyingine katika jamii mtu au kundi hilo la watu hatutalivumilia wala kulikalia kimya

Watatafutwa na kufikichwa katika vyombo vya sheria ili iwe fundisho kwa wengine wenye tabia kama hizi za kusambaza habari za uwongo , chuki na visasi
Well said mkuu 100%
 
rasmo

rasmo

Member
Joined
Sep 2, 2017
Messages
31
Likes
17
Points
15
rasmo

rasmo

Member
Joined Sep 2, 2017
31 17 15
Usitake kutisha watu wewe kibaraka mkubwa wa Mafisadi
Na wewe unaweza kuwa mmoja wapo wa propaganda za Mtandao, na eti unajiita Researcher??
Haya vielelzo vya hayo maneno yako kuwa watu wanaandika habari za uongo kuhusu serikali, viongozi, na chama tawala viko wapi?

Hivi wewe ndio unasema kweli eti unaliteta taifa na wananchi wake??
Acha unafiki na ufaidhina wewe, wewe unawezekana punguani kabisa, unaacha kufanya mambo ya muhimu ya kuwafikisha mafisadi kwenye sheria unakuja na porojo za kutisha watu!!

Sasa tutaendelea kuisema serikali pale inapokosea , viongozi wake, na chama chenu cha Mifisadi, ukiona kama ni uongo weka vigezo na kuwahakikishia wananchi kuwa hii sio kweli, sio kuja na kuleta porojo hapa!
Acha kujitoa ufahamu, fisadi kuu ndiyo boss wa chama lenu la wahuni watupu wenye sera ya matusi, kaa pembeni watu wenye hekima na busara tujenge nchi yetu yenye amani Tanzania.
Nyumbu hamuwezi elewa
 
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
6,364
Likes
10,243
Points
280
chuma cha mjerumani

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
6,364 10,243 280
R.I.P
 

Forum statistics

Threads 1,235,719
Members 474,712
Posts 29,231,706