Projections


Status
Not open for further replies.
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2006
Messages
876
Likes
13
Points
35
S

Selemani

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2006
876 13 35
Kabla ya viti maalum. Bunge la Jamhuri (yes ukichanganya na Zanzibar) kutakuwa na wapinzani between 80-90. Ukiongeza na vitu maalum, lazima tukubali kwamba litakuwa bunge la ukweli.

Jakaya is expected to win by low 60 percintile. Kuanzia 60-65%.

Habari ndio hiyo. Amani na utulivu jamani. Kazi ya upinzani mwaka huu ndiyo inayotakiwa iendelee na wasibweteke. Nina uhakika JK awamu yake ya pili atakuwa makini sana, na CCM wataacha michongo yao ya kuona kama nchi mali yao. InshaAllah 2015, tutaendeleza mtanange wa demokrasia ili kuhakikisha utawala bora.
 
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2008
Messages
2,427
Likes
23
Points
0
M

Mapinduzi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2008
2,427 23 0
Kabla ya viti maalum. Bunge la Jamhuri (yes ukichanganya na Zanzibar) kutakuwa na wapinzani between 80-90. Ukiongeza na vitu maalum, lazima tukubali kwamba litakuwa bunge la ukweli.

Jakaya is expected to win by low 60 percintile. Kuanzia 60-65%.

Habari ndio hiyo. Amani na utulivu jamani. Kazi ya upinzani mwaka huu ndiyo inayotakiwa iendelee na wasibweteke. Nina uhakika JK awamu yake ya pili atakuwa makini sana, na CCM wataacha michongo yao ya kuona kama nchi mali yao. InshaAllah 2015, tutaendeleza mtanange wa demokrasia ili kuhakikisha utawala bora.
awamu ya pili ya jk?
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
20
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 20 135
Kabla ya viti maalum. Bunge la Jamhuri (yes ukichanganya na Zanzibar) kutakuwa na wapinzani between 80-90. Ukiongeza na vitu maalum, lazima tukubali kwamba litakuwa bunge la ukweli.

Jakaya is expected to win by low 60 percintile. Kuanzia 60-65%.

Habari ndio hiyo. Amani na utulivu jamani. Kazi ya upinzani mwaka huu ndiyo inayotakiwa iendelee na wasibweteke. Nina uhakika JK awamu yake ya pili atakuwa makini sana, na CCM wataacha michongo yao ya kuona kama nchi mali yao. InshaAllah 2015, tutaendeleza mtanange wa demokrasia ili kuhakikisha utawala bora.
baada ya kuchakachua??
 
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined
Feb 6, 2010
Messages
480
Likes
39
Points
45
MWEEN

MWEEN

JF-Expert Member
Joined Feb 6, 2010
480 39 45
Nina uhakika JK awamu yake ya pili atakuwa makini sana,
This guy has never, and will never be serious in life. If this prediction is right, we have lost the next five years, and, believe me, they will be the hardest you have ever experienced in your life. This will be a lost opportunity for a trillion $$$ gain
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,735
Likes
229
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,735 229 160
60 -65% win? God forbid!
 
K

king ndeshi

Senior Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
135
Likes
0
Points
33
K

king ndeshi

Senior Member
Joined Oct 31, 2010
135 0 33
YAAAA OKKKKKKKK AMMMMM YAAAAAAA CHADEMA I MEAN YES WE CAN
CCM:rip:
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,252,206
Members 482,043
Posts 29,800,473