professor J, amjibu karama mula(kala pina) kwa maneno ya khanga na tarabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

professor J, amjibu karama mula(kala pina) kwa maneno ya khanga na tarabu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mwanamabadiliko, Sep 17, 2012.

  1. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 348
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    kwa kile ambacho akikutarajiwa kwa mkongwe wa hip hop nchini niga j kumjibu kala pina kwa lugha ya mafumbo na kejeli kubwa. inasemekana nguli huyo wa bongo fleva amemtolea kala pina maneno ya khangani kumjibu kuhusu tuhuma za mbabe huyu wa kikosi cha mizinga kudai kwamba professor ni mzalilishaji na kama anabisha basi akawavalishe dada zake sidiria wakatoe shooting. mi naungana na pina kuhusu maadalili ya mtanzania, professor hajakubali ukweli kwa kuwa anajiona nduli ila ajue hata kala pina amesimama vizuri sana katika hip hop ya kweli. professor ametumia mitandao ya kijamii kumdhalilisha kala pina(mwanaharakat) kwa kumwagia maneno ya khangani. MTAJUA WENYEWE NA MABIFU YENU KAMA YANAONGEZA MAUZO AU LAH. MI NAPITA TU. Majani zima mziki:sleepy:
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,867
    Trophy Points: 280
    Profesa keshatoka,
    hawa madogo wanapoteza tu muda wao, hebu ona hekalu la prof. j

    [​IMG]
     
  3. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,935
    Likes Received: 800
    Trophy Points: 280
    huyo kalapina mpuuzi tu bangi zinamchanganya...ningekua mm J wala nisingemjibu...hata kidogo...
     
  4. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,998
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    shigongo news....
     
  5. KIBOKO MSHELI

    KIBOKO MSHELI Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bandugu, hawa ni akina nani? maana nasikia tu, professa sijui kalapina, mnapoweka news kama hizi wekeni na wasifu wa wahusika! sio wote tunawajua!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,216
    Trophy Points: 280
    Nilimsikiliza sana Kala Pina akihojiwa na millard Ayo ameongea ukweli mtupu prof jay siku hzi hana kitu ametoa wimbo kavalisha madada vichupi...nta upload audio clip kalapina alivyosema.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 4,842
    Likes Received: 5,097
    Trophy Points: 280
    hawa vijana wa kizazi cha chupi wanashida sana. Mim huwa wananiachaga hoi sana wengi wao wanakelele mingi mdomoni wakati hawana lolote. Kala pina kamwe hawezi lingana au fanana na profesa jay.
     
  8. S

    Saskatchewan Senior Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kalapina hajui kuimba. Ni bora aache muziki akatafute kazi inayomfaa! Awe bodyguard etc
     
  9. Luno G

    Luno G JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 1,880
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    hivi wakati wa kucheza zile ngoma za kiafrica kama sehemu ya utamaduni wetu huwa tunavaaje? si wanawake huwa wanajifunga kanga kwenye maziwa tu na kuacha kitovu nje! Kalapina asitafute umaarufu wa kijinga
     
  10. mzaramo

    mzaramo JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 4, 2006
    Messages: 5,893
    Likes Received: 3,759
    Trophy Points: 280
    Vipi mkuu haya malalamiko ya wadada kuvaa vichupi kwenye video bado unayo?!
     
  11. usser

    usser JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2017
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 5,642
    Likes Received: 3,627
    Trophy Points: 280
    Asie huska na,shoooo ashukeerrr
     
  12. b

    bestmale JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2017
    Joined: Dec 6, 2015
    Messages: 640
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 80
    Kalapina ao karapina ndo nani???
     
  13. P

    PAGAN JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2017
    Joined: Aug 19, 2014
    Messages: 4,720
    Likes Received: 4,887
    Trophy Points: 280
    Sasa Kalapina naona mziki umemshinda kabaki kuongea na vyombo vya habari kama msemaji wa klabu ya Msimbazi.
     
Loading...