Professa Gabriel wa wizara ya michezo ana elimu ya kughushi?

Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,955
Points
2,000
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,955 2,000
Nimemfahamu Naibu katibu Mkuu wa Wizara ya Michezo siku nyingi kidogo wakati nikifanya Master's yangu kwenye

chuo fulani kikubwa hapa Tanzania na Afrika.

Kulingana na majukumu mazito niliyokuwa nayo, rafiki yangu mmoja alinitambulisha kwa Professa huyu ili aweze

kuniandikia research yangu ambayo ningeipeleka Chuoni ili kupata masters.

Alijitambulisha kuwa yeye ni profesa, nikaingiwa shaka kwakuwa ninachojua ni kuwa maprofessa hawajishughulishi na udanganyifu kama huu. Tukakubaliana bei ingawa baadae sikuweza kumwendea tena anisaidie. Wakati anajitambulisha alijimwagia sifa kede kede kuwa ameshawaandikia watu wengi sana research zao, hasa watu wa masters wakiwemo wanafunzi wake mwenyewe wa Mzumbe.

Baadae nikasikia amekuwa mkurugenzi wa michezo mara ghafla akawa naibu katibu mkuu. Anaitwa professa, Elisante Ole Gabriel. Nikaanza kupekua kuona uprofessa wake kautoa wapi? Ni chuo kipi kimempa uprofessa?

Kwanza nikakutana na CV yake iliyoko kwenye website yake ya biashara ya kuwaandikia watu research.

Lakini hakuna hata mahali pamoja anapotaja chuo alichosoma bachelor degree wala Masters. Sana sana anataja kuwa ni vyuo vya UK baas.

Kwenye Uprofessa akashindwa kuficha, kwanza hajawa full proffessor. Ni associate professor. Ameandika kuwa amepewa u-associate proffessor na chuo cha Preston University.

Kwa munibu wa wikipedia chuo hicho SIO Accredited University. Ni chuo cha mitaani tu.Preston University - Wikipedia, the free encyclopedia.

Nimehakikishiwa pia kuwa hata digrii zake za awali amezipata kwenye chuo hiki hiki. Na hadi anakuwa Naibu katibu mkuu, alikuwa ni SENIOR LECTURER wa Mzumbe University.

Na serikali ya CCM imemwamini zaidi, inaamini ni professor, na wamempa ulaji zaidi.

Udanganyifu kama huu katika elimu unaiumiza elimu yetu, unaumiza mustakabali wa Elimu wa Tanzania. Mtu aliyeghushi na asiye na sifa za kuwa hata tutorial assistant eti ndiye anaitwa Senior Lecturer kwenye chuo kikubwa kama Mzumbe.

Tanzama maelezo yake hapa Chini.

http://www.olegabriel.com/publication-web-Gab/CV-Gabriel.pdf

Dr Gabriel Elisante has a vast scope of the knowledge base.

He studied


Mechanical Engineering then Business Administration before getting to Materials



in Europe. He did his Masters of Science in International Business in UK. He also


did a Postgraduate Diploma in Marketing (UK).Finally, started his PhD in UK and


completed it in Finland. Upon completion of his PhD, he was awarded a title of


Associate Professor of Marketing with the Preson University, Finland.

 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,797
Points
2,000
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,797 2,000
Kama ni kweli kagushi au kasoma vyuo visivyotambulika basi ni balaa kubwa.ndio maana tanzania inaendelea kuwa maskini.
 
M

Moony

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
1,598
Points
1,195
M

Moony

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2011
1,598 1,195
kWA HIYO UNATAKA KUSEMA NINI?

Prof Gabriel husaidia watu kuandika, siyo anawaandikia. Unaona vibaya kwa vile ni naibu katibu mkuu?
Ukweli ni kuwa, Prof. au Dr Ole Gabriel ni hodari wa kuji market. Ni aggressive. Sasa kama wewe unakaa tu huapply elimu yako practically - kalabhaghao!
Gabriel amefundisha IFM na MZUMBE na consultant wa EDENCONSULT na huwezi shindana naye kwenye pitch and he is innovative.
Kama wewe ni kama prof Muhongo tuambie lakini acha kumwonea wivu Ole Gabriel. Amesoma vitu vingi japo kaunga unga
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,847
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,847 2,000
kWA HIYO UNATAKA KUSEMA NINI?

Prof Gabriel husaidia watu kuandika, siyo anawaandikia. Unaona vibaya kwa vile ni naibu katibu mkuu?
Ukweli ni kuwa, Prof. au Dr Ole Gabriel ni hodari wa kuji market. Ni aggressive. Sasa kama wewe unakaa tu huapply elimu yako practically - kalabhaghao!
Gabriel amefundisha IFM na MZUMBE na consultant wa EDENCONSULT na huwezi shindana naye kwenye pitch and he is innovative.
Kama wewe ni kama prof Muhongo tuambie lakini acha kumwonea wivu Ole Gabriel. Amesoma vitu vingi japo kaunga unga
Kabla huyo hodari wako ''wa kuji-market'' hajaumbuliwa tuambie kwanza hiki chuo chake (Preson University, Finland). kiko sehemu gani hapa duniani!
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
690
Points
225
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
690 225
Nimemfahamu Naibu katibu Mkuu wa Wizara ya Michezo siku nyingi kidogo wakati nikifanya Master's yangu kwenye

chuo fulani kikubwa hapa Tanzania na Afrika.

Kulingana na majukumu mazito niliyokuwa nayo, rafiki yangu mmoja alinitambulisha kwa Professa huyu ili aweze

kuniandikia research yangu ambayo ningeipeleka Chuoni ili kupata masters.

Alijitambulisha kuwa yeye ni profesa, nikaingiwa shaka kwakuwa ninachojua ni kuwa maprofessa hawajishughulishi na udanganyifu kama huu. Tukakubaliana bei ingawa baadae sikuweza kumwendea tena anisaidie. Wakati anajitambulisha alijimwagia sifa kede kede kuwa ameshawaandikia watu wengi sana research zao, hasa watu wa masters wakiwemo wanafunzi wake mwenyewe wa Mzumbe.

Baadae nikasikia amekuwa mkurugenzi wa michezo mara ghafla akawa naibu katibu mkuu. Anaitwa professa, Elisante Ole Gabriel. Nikaanza kupekua kuona uprofessa wake kautoa wapi? Ni chuo kipi kimempa uprofessa?

Kwanza nikakutana na CV yake iliyoko kwenye website yake ya biashara ya kuwaandikia watu research.

Lakini hakuna hata mahali pamoja anapotaja chuo alichosoma bachelor degree wala Masters. Sana sana anataja kuwa ni vyuo vya UK baas.

Kwenye Uprofessa akashindwa kuficha, kwanza hajawa full proffessor. Ni associate professor. Ameandika kuwa amepewa u-associate proffessor na chuo cha Preston University.

Kwa munibu wa wikipedia chuo hicho SIO Accredited University. Ni chuo cha mitaani tu.Preston University - Wikipedia, the free encyclopedia.

Nimehakikishiwa pia kuwa hata digrii zake za awali amezipata kwenye chuo hiki hiki. Na hadi anakuwa Naibu katibu mkuu, alikuwa ni SENIOR LECTURER wa Mzumbe University.

Na serikali ya CCM imemwamini zaidi, inaamini ni professor, na wamempa ulaji zaidi.

Udanganyifu kama huu katika elimu unaiumiza elimu yetu, unaumiza mustakabali wa Elimu wa Tanzania. Mtu aliyeghushi na asiye na sifa za kuwa hata tutorial assistant eti ndiye anaitwa Senior Lecturer kwenye chuo kikubwa kama Mzumbe.

Tanzama maelezo yake hapa Chini.

http://www.olegabriel.com/publication-web-Gab/CV-Gabriel.pdf

Dr Gabriel Elisante has a vast scope of the knowledge base.

He studied


Mechanical Engineering then Business Administration before getting to Materials



in Europe. He did his Masters of Science in International Business in UK. He also


did a Postgraduate Diploma in Marketing (UK).Finally, started his PhD in UK and


completed it in Finland. Upon completion of his PhD, he was awarded a title of


Associate Professor of Marketing with the Preson University, Finland.

weka picha
 
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
9,847
Points
2,000
macho_mdiliko

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
9,847 2,000
kWA HIYO UNATAKA KUSEMA NINI?

Prof Gabriel husaidia watu kuandika, siyo anawaandikia. Unaona vibaya kwa vile ni naibu katibu mkuu?
Ukweli ni kuwa, Prof. au Dr Ole Gabriel ni hodari wa kuji market. Ni aggressive. Sasa kama wewe unakaa tu huapply elimu yako practically - kalabhaghao!
Gabriel amefundisha IFM na MZUMBE na consultant wa EDENCONSULT na huwezi shindana naye kwenye pitch and he is innovative.
Kama wewe ni kama prof Muhongo tuambie lakini acha kumwonea wivu Ole Gabriel. Amesoma vitu vingi japo kaunga unga
Ona hiki chuo chako.... cha kwenye mtandao... Preston University Finland :: Home
 
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2008
Messages
3,626
Points
2,000
MchunguZI

MchunguZI

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2008
3,626 2,000
....................................[snip]...Tanzama maelezo yake hapa Chini.

http://www.olegabriel.com/publication-web-Gab/CV-Gabriel.pdf

Dr Gabriel Elisante has a vast scope of the knowledge base.

He studied
Mechanical Engineering then Business Administration before getting to Materials in Europe. He did his Masters of Science in International Business in UK. He also did a Postgraduate Diploma in Marketing (UK). Finally, started his PhD in UK and completed it in Finland. Upon completion of his PhD, he was awarded a title of Associate Professor of Marketing with the Preson University, Finland.
Wewe kweli nimekuelewa na kasoro ninaziona nyingi ktk maelezo yanayopatikana ktk mtandao.

Sasa hebu angalia upuuzi ulioandikwa hapo chini na mtu ambaye nahisi ana vizia elimu ya aina hiyo. Yeye anaiita kuunga unga, mimi nasema elimu ya undanganyifu.

kWA HIYO UNATAKA KUSEMA NINI?

Prof Gabriel husaidia watu kuandika, siyo anawaandikia. Unaona vibaya kwa vile ni naibu katibu mkuu?
Ukweli ni kuwa, Prof. au Dr Ole Gabriel ni hodari wa kuji market. Ni aggressive. Sasa kama wewe unakaa tu huapply elimu yako practically - kalabhaghao!
Gabriel amefundisha IFM na MZUMBE na consultant wa EDENCONSULT na huwezi shindana naye kwenye pitch and he is innovative.
Kama wewe ni kama prof Muhongo tuambie lakini acha kumwonea wivu Ole Gabriel. Amesoma vitu vingi japo kaunga unga
Wewe Moony, nauona upuuzi ktk message yako. Unachojaribu kutukuza ni ujanja ujanja na unauweka kuwa ni sawa na elimu ya shuleni. Sisi hatuhitaji kuelewa alivyofundisha IFM na Mzumbe na hili au lile. Ni aibu kwamba unaweza kuwa ulifundishwa na tapeli wa aina hii. Ni wazi huwezi kuwa mtu wa tofauti na yeye.

Hatuhitaji watu wenye kupindisha mtitliliko wa maisha yao kwa makusudi, bila sifa eti wewe au wenzako wawe mashuhuda wa ubora wake. shule haihitaji shuhuda zaidi ya uhalali wa chuo na mwanafunzi mwenyewe.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
479
Points
225
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
479 225
Ndio maana wameamua kuanzisha big results now maana watendaji wao wengi serikalini ni vilaza hawawezi ku-delivery.

Hii slogan ya big results now ikipita sijui watakuja na ipi. Naomba Mungu anipe maisha niendelee kuona viroja vya CCM kwa Wadanganyika.
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,234
Points
1,225
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,234 1,225
Duuh.....Mzumbe hits again!!......hili group la zile "PhD" kule Mzumbe....bila shaka wanafahamiana vizuri sana......
 
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,715
Points
2,000
Mipangomingi

Mipangomingi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,715 2,000
Ona hiki chuo chako.... cha kwenye mtandao... Preston University Finland :: Home


Dr. Elisante Gabriel
Professor of Marketing Education:
* PhD - Marketing (Preston University Finland & USA)
* MSc - International Business (Salford University, UK
* Advanced Diploma in Business Administration (Mzumbe, Tanzania)
Tel: +255 78 4455 499
elisante_gabriel(at)yahoo.com


Hayo ndio majibu kutoka kwenye hiyo website ya chuo. Kwenye maelezo PhD kaanzia UK kamalizia Finland, hapa wanasema Finland na USA. Pia kwenye CV wanasema ana elements za Engineering, hapa naona iko smooth-kitu ADBA, MSC, PhD. Na zaidi Chuo kinatoa PhD na Masters ila kina staff wa4 tu na Rais wa Chuo mmoja. Jamani-jamani nchi hii, ndio maana hakuna deliverance.
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,722
Points
1,225
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2008
2,722 1,225
Nimemfahamu Naibu katibu Mkuu wa Wizara ya Michezo siku nyingi kidogo wakati nikifanya Master's yangu kwenye

chuo fulani kikubwa hapa Tanzania na Afrika.

Kulingana na majukumu mazito niliyokuwa nayo, rafiki yangu mmoja alinitambulisha kwa Professa huyu ili aweze

kuniandikia research yangu ambayo ningeipeleka Chuoni ili kupata masters.

Alijitambulisha kuwa yeye ni profesa, nikaingiwa shaka kwakuwa ninachojua ni kuwa maprofessa hawajishughulishi na udanganyifu kama huu. Tukakubaliana bei ingawa baadae sikuweza kumwendea tena anisaidie. Wakati anajitambulisha alijimwagia sifa kede kede kuwa ameshawaandikia watu wengi sana research zao, hasa watu wa masters wakiwemo wanafunzi wake mwenyewe wa Mzumbe.

Baadae nikasikia amekuwa mkurugenzi wa michezo mara ghafla akawa naibu katibu mkuu. Anaitwa professa, Elisante Ole Gabriel. Nikaanza kupekua kuona uprofessa wake kautoa wapi? Ni chuo kipi kimempa uprofessa?

Kwanza nikakutana na CV yake iliyoko kwenye website yake ya biashara ya kuwaandikia watu research.

Lakini hakuna hata mahali pamoja anapotaja chuo alichosoma bachelor degree wala Masters. Sana sana anataja kuwa ni vyuo vya UK baas.

Kwenye Uprofessa akashindwa kuficha, kwanza hajawa full proffessor. Ni associate professor. Ameandika kuwa amepewa u-associate proffessor na chuo cha Preston University.

Kwa munibu wa wikipedia chuo hicho SIO Accredited University. Ni chuo cha mitaani tu.Preston University - Wikipedia, the free encyclopedia.

Nimehakikishiwa pia kuwa hata digrii zake za awali amezipata kwenye chuo hiki hiki. Na hadi anakuwa Naibu katibu mkuu, alikuwa ni SENIOR LECTURER wa Mzumbe University.

Na serikali ya CCM imemwamini zaidi, inaamini ni professor, na wamempa ulaji zaidi.

Udanganyifu kama huu katika elimu unaiumiza elimu yetu, unaumiza mustakabali wa Elimu wa Tanzania. Mtu aliyeghushi na asiye na sifa za kuwa hata tutorial assistant eti ndiye anaitwa Senior Lecturer kwenye chuo kikubwa kama Mzumbe.

Tanzama maelezo yake hapa Chini.

http://www.olegabriel.com/publication-web-Gab/CV-Gabriel.pdf

Dr Gabriel Elisante has a vast scope of the knowledge base.

He studied


Mechanical Engineering then Business Administration before getting to Materials



in Europe. He did his Masters of Science in International Business in UK. He also


did a Postgraduate Diploma in Marketing (UK).Finally, started his PhD in UK and


completed it in Finland. Upon completion of his PhD, he was awarded a title of


Associate Professor of Marketing with the Preson University, Finland.

Hatari sana, wapo wengi sana huko mawizarani . Ukihudhuria mikutano seminar halafu ndio wawe wanawasilisha mada utachoka mwenyewe kwa uwezo wao ulivyo mwembamba.
 
V

vegas

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,028
Points
1,500
V

vegas

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,028 1,500
kWA HIYO UNATAKA KUSEMA NINI?

Prof Gabriel husaidia watu kuandika, siyo anawaandikia. Unaona vibaya kwa vile ni naibu katibu mkuu?
Ukweli ni kuwa, Prof. au Dr Ole Gabriel ni hodari wa kuji market. Ni aggressive. Sasa kama wewe unakaa tu huapply elimu yako practically - kalabhaghao!
Gabriel amefundisha IFM na MZUMBE na consultant wa EDENCONSULT na huwezi shindana naye kwenye pitch and he is innovative.
Kama wewe ni kama prof Muhongo tuambie lakini acha kumwonea wivu Ole Gabriel. Amesoma vitu vingi japo kaunga unga
Nadhani utakua una matatizo, kwann uwe na wasi wasi na uprofessor wa muhongo na sio wa Gabriel,
Mtoa mada ameelezea wasi wasi wake kwa ushaidi, sasa tulitarajia upinge kwa hoja na ushaidi badala ya kutetea mijitu inayoghushi na kunyima watu wenye uwezo nafasi, ndy maana serikalini urasimu haupungui ni kutokana na mijitu kama nyie mnaofoji hata qualifications.
 
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2008
Messages
1,371
Points
1,225
Mbogela

Mbogela

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2008
1,371 1,225
Kiongozi, Ingewezekana kupata membership kwenye hizi Board bila kuwa na uwezo na Elimu stahiki??
He is a member of the following professional Institutions;
§ Chartered Institute of Marketing (UK)
§ Institution of Engineers, Tanzania.
§ National Board of Accountants and Auditors
§ National Board of material Management.
Mtazamo wangu ni kwa Mtoa hoja, nadhani mto hoja kuna Jambo ambalo amechanganya kweye Hoja yake aMingi na hii kutuaaachangiai tushindwe kuelewa direction ya michango yetu. Je Unahoji ubora wa elimu aliyo nayo Mh. Ole Gabriel kwa kuangalia ubora wa Vyu aivyosoma? au Unahoji kweli wa kuwa alisoa katika vyuo hivyo? Kwanza ukiweka Hoj yako sawa then tunawezakuja na majibu Muafaka kwa wasiwasi wako.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
17,010
Points
2,000
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
17,010 2,000
Kwa mzumbe ni Janga wapo wengi sana na ndipo walikosoma wakina Nchimbi.
 
K

Kimweri

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2008
Messages
4,001
Points
2,000
K

Kimweri

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2008
4,001 2,000
yaleyale!

TISS na vetting zao za bar shida tupu
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
11,172
Points
2,000
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
11,172 2,000
Hawa CCM walishatuharibia nchi. Itachukua miaka mingine 50 kuirudisha kwenye mstari. Lakini hiyo itawezekana tu kama wataondoka madarakani.
 
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined
Jul 22, 2009
Messages
931
Points
195
Emma Lukosi

Emma Lukosi

Verified Member
Joined Jul 22, 2009
931 195
Kiongozi, Ingewezekana kupata membership kwenye hizi Board bila kuwa na uwezo na Elimu stahiki??
He is a member of the following professional Institutions;
§ Chartered Institute of Marketing (UK)
§ Institution of Engineers, Tanzania.
§ National Board of Accountants and Auditors
§ National Board of material Management.
Mtazamo wangu ni kwa Mtoa hoja, nadhani mto hoja kuna Jambo ambalo amechanganya kweye Hoja yake aMingi na hii kutuaaachangiai tushindwe kuelewa direction ya michango yetu. Je Unahoji ubora wa elimu aliyo nayo Mh. Ole Gabriel kwa kuangalia ubora wa Vyu aivyosoma? au Unahoji kweli wa kuwa alisoa katika vyuo hivyo? Kwanza ukiweka Hoj yako sawa then tunawezakuja na majibu Muafaka kwa wasiwasi wako.
4 UR Business Solution

is this part of ya bulshit
?
 

Forum statistics

Threads 1,326,837
Members 509,593
Posts 32,236,901
Top