Profesa Mkilaha ajipiga risasi bahati mbaya na kufa wakati akisafisha bastola yake


Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,294
Likes
5,638
Points
280
Chachu Ombara

Chachu Ombara

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,294 5,638 280
img-20160625-wa0017-jpg.360138

Prof. Mkilaha wa Engineering UDSM (Director General, Atomic Energy in Arusha and Chairman of SUMATRA Board of Directors) amejipiga risasi kwa bahati mbaya wakati akisafisha pistol yake akiwa nyumbani kwake Dar na kufariki.

Mungu amlaze mahali pema peponi!!

RIP PROF.
 
Kileghe

Kileghe

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2014
Messages
336
Likes
192
Points
60
Age
37
Kileghe

Kileghe

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2014
336 192 60
R.I.P, poleni wanafamilia kwa wakati huu mgumu kwenu.
 
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined
Sep 25, 2015
Messages
5,329
Likes
6,767
Points
280
Philipo D. Ruzige

Philipo D. Ruzige

Verified Member
Joined Sep 25, 2015
5,329 6,767 280
R.i.p prof... Thnx kwa info ila hujasema source...
 
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2009
Messages
7,744
Likes
4,310
Points
280
B

Bukyanagandi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2009
7,744 4,310 280
Alikuwa anasafisha Silaha huku kajielekezea. Kweli huwezi kuwa Professor wa kila kitu
Mkuu uwezi kuanza kusafisha silaha kabla huja hakikisha hakuna risasi iliyobaki kwenye chamber, kila mmiliki silaha analijua sana hilo.

Wafanye uchunguzi wa kina, kuna kitu hakija kaa sawa pale.
 
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2016
Messages
1,449
Likes
1,648
Points
280
Jane Lowassa

Jane Lowassa

JF-Expert Member
Joined May 10, 2016
1,449 1,648 280
Iko namna. Kuna kitu kinafichwa. Eti silaha inasafishwaga kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,237,187
Members 475,465
Posts 29,280,640