Profesa Lipumba: Kipi kichuguu na upi mlima?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Profesa Lipumba - rejea mdahalo wako ITV: Kipi kichuguu na upi mlima?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Profesa Lipumba - rejea mdahalo wako ITV: Kipi kichuguu na upi mlima?
Ha ha ahaaaaaa mmeanza kutafunana wenyewe kwa wenyewe , mie huko sipo sio upande wangu. Ila nawashauri wapinzani nyie wote Muungane muwe kitu kimoja, umoja ni nguvu........................la sivyo CCM itawabwaga kila uchaguzi
 
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
895
Likes
577
Points
180
H

Hardwood

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
895 577 180
Prof Lipumba alidhani kuwa PHD yake ingetosha kumpa ukuu bila kuioanisha na manufaa yake kwa watanzania!!!!! Alikosea sana..... Alishindwa kutueleza kwanini watu ambao sio PHD holder (lakini wenye utendaji kwa watu wao uliotukuka) kama Mwl. Nyerere ni kama MLIMA EVERIST kulinganisha na yeye, ambaye hapa yeye hata kichuguu ni kikubwa sana......
Profesa Lipumba - rejea mdahalo wako ITV: Kipi kichuguu na upi mlima?
 
Bwanga

Bwanga

Member
Joined
May 26, 2010
Messages
46
Likes
0
Points
0
Bwanga

Bwanga

Member
Joined May 26, 2010
46 0 0
ha ha ahaaaaaa mmeanza kutafunana wenyewe kwa wenyewe , mie huko sipo sio upande wangu. Ila nawashauri wapinzani nyie wote muungane muwe kitu kimoja, umoja ni nguvu........................la sivyo ccm itawabwaga kila uchaguzi

muungano upi miongoni mwa wapinzani wakati ccm na cuf washafunga ndoa?? Ni rahisa kwa ccm kuungana na cuf kuliko cuf kuungana na chadema!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jibu analo mwenyewe
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Nafikiri ndoa ya CUF na CCM kule chumbani imemtesa sana Lipumba huku bara. Halafu isitoshe, kule chumbani Maalim nasikia kaminywa kisawasawa!
 
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
22
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 22 0
Nasikia Mugabe ana digrii sita. Lakini ona kule alikoipeleka nchi.
 
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2007
Messages
297
Likes
47
Points
45
N

Nsololi

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2007
297 47 45
Ni kweli kabisa muungano wa CUF na wapinzani wengine hautakuwa na maana yoyote baada ya CCM na CUF kuingia mwafaka wa Zanzibar. Bila shaka wengi hawata unga mkono jambo hili. Lakini huu ndio ukweli
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Ni kweli kabisa muungano wa CUF na wapinzani wengine hautakuwa na maana yoyote baada ya CCM na CUF kuingia mwafaka wa Zanzibar. Bila shaka wengi hawata unga mkono jambo hili. Lakini huu ndio ukweli
Uko sahihi kabisa. Kama CCM na CUF wameungana, tunawezaje kusema CUF wako upande wa upinzani? Itoshe kusema kuwa CCM na CUF na vyama tawala-wenza!
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
limemshuka Lipumba.
Alidai yeye ni Mlima, na Dr Slaa ni kichuguu.
Sasa wananchi ndo wamemuonyesha kuwa yeye ni kichuguu.
 
I

Ibnabdillahi

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
39
Likes
0
Points
0
I

Ibnabdillahi

Member
Joined Oct 31, 2010
39 0 0
Profesa kaonyesha ukakamavu wakisiasa,CUF INA VITI 24 & CHADEMA 22 NANI MLIMA?, ILA SLAA NI MCHANGA KISIASA,BORA AGOMBEE UBUNGE 2
 
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
2,417
Likes
364
Points
180
sijui nini

sijui nini

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
2,417 364 180
mmh...mi sina la kuchangia!!
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,003
Likes
1,443
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,003 1,443 280
Profesa kaonyesha ukakamavu wakisiasa,CUF INA VITI 24 & CHADEMA 22 NANI MLIMA?, ILA SLAA NI MCHANGA KISIASA,BORA AGOMBEE UBUNGE 2
Napenda kuongezea hapa kwa kifupi namjibia profesa kama ningelikuwa ni yeye:

"Ni kweli mimi nilitamka vile ITV na nimedhihirisha kwa maana nilijiandaa kwa lolote litakalotokea, Ila mwenzangu yeye alikuwa hoi taabani baada ya kucharazwa ambako hakukutarajia, mimi nilikuwa na cha kusema na nilikisema yeye hakuwa nacho aliingia mitini. mimi ninao uzoefu wa kupambana na CCM kwa hoja yeye hana ndio maana alibaki na wimbo mmoja wa UFISADI kwenye kampeni. Namheshimu Dr, Slaa, lakini ajue kupambana na CCM sio lelemama, CCM ni ngoma nzito. Ni mwizi asiekimbizwa kwa makelele, anakimbizwa kimya kimya. Ila namkumbusha Dr. Slaa nae afanyie kazi haya = Ng'ombe hanenepi siku ya Mnada, pia Mbuzi hata anenepe vipi hatolingana na Ndama wa Ng'ombe"
 

Forum statistics

Threads 1,237,059
Members 475,401
Posts 29,276,883