Profesa Kabudi: Kikwete na Mkapa haifai kuwataja kwenye kashfa sababu tunatunza heshima yao

Johnny Sack

JF-Expert Member
Jan 21, 2017
2,570
2,000
Waziri wa Sheria Prof. Plamagamba Kabudi amesema haifai kuwataja marais Mkapa na Kikwete kwa kuwa heshima yao inatunzwa kwa kuwa wamekuwa wakuu wa nchi, wakuu wa serikali na maamiri wajeshi wakuu na heshima hiyo inafaa kutunzwa kikatiba, kisheria, kimaadili, kiutamaduni na kiutu na ndio maana hata ripoti haijawataja sehemu hata moja

Hivyo haifai kuacha kujadili mambo yaliyo mbele yetu na kuwajadili wakuu hawa wastaafu

 

Babkey

JF-Expert Member
Dec 10, 2010
4,832
2,000
Teh teh....... Ndio maana wako huru kufanya wanayafanya. Wanajua wakiondoka hata kama wamefanya mabaya kiasi gani hakuna wa kuwasumbua. Yaani binadamu tunamuweka kama "mungu" Tukiamini kuwa hawakosei! Eti wanasema hakuna alie juu ya sheria...ha ha haaaaa. Bila katiba itakayoondoa haya kuwekwa, tutaendelea kuliwa tu. Kila ajae ataunda tume, atapata umaarufu na kisha ataondoka. Hao watuhumiwa wengine wakisema walitumwa na hao wanaostahili kuheshimiwa sana ndio kesi yao imeisha au!!!?
Kama kwenye taasisi, wenyeviti wanatumbuliwa kwa kuwa tu wameenda kinyume na taratibu, kwanini mwenyekiti wa mawaziri apone na kuwekewa kinga!!!!
 

kindafu

JF-Expert Member
Nov 12, 2010
1,292
2,000
Waziri wa Sheria Prof. Plamagamba Kabudi amesema haifai kuwataja marais Mkapa na Kikwete kwa kuwa heshima yao inatunzwa kwa kuwa wamekuwa wakuu wa nchi, wakuu wa serikali na maamiri wajeshi wakuu na heshima hiyo inafaa kutunzwa kikatiba, kisheria, kimaadili, kiutamaduni na kiutu na ndio maana hata ripoti haijawataja sehemu hata moja

Hivyo haifai kuacha kujadili mambo yaliyo mbele yetu na kuwajadili wakuu hawa wastaafu


Only in Tanzania! Kama wenyewe hawakuitunza heshima hiyo kwa wao kujihusisha na mambo ya kifisadi kinyume na viapo walivyokula, kuna uhalali gani wa kulazimisha heshima kwao kwa mtutu wa bunduki?
 

Chige

JF-Expert Member
Dec 20, 2008
11,130
2,000
Okay! Kwahiyo anachosema ni kwamba JK na Mkapa nao wanahusika na wizi huu lakini kutokana na nafasi zao basi haipaswi kuwataja!!!

Anyway, hata ukisoma Ripoti ya 2, Mawaziri wa Nishati wooooooote waliosaini mikataba ya madini wametajwa kwa majina!! Lakini waziri wa nishati aliyesaini mkataba mwaka 1994 hakutajwa kwa jina!! Sana sana amesifiwa ile mbaya jinsi amabavyo ali-struggle kuhakikisha 15% inaenda serikalini kabla hajaja Kigoda na kuipora!!!
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,050
2,000
Maneno ya Professa ni tata bado! Kwamba labda walihusika ila kwa heshima yao wanahifadhiwa?

Nadhani angenena kama Raisi alivyofanya kwamba "Hawajatajwa katika ripoti".
 

M-mbabe

JF-Expert Member
Oct 29, 2009
12,711
2,000
Waziri wa Sheria Prof. Plamagamba Kabudi amesema haifai kuwataja marais Mkapa na Kikwete kwa kuwa heshima yao inatunzwa kwa kuwa wamekuwa wakuu wa nchi, wakuu wa serikali na maamiri wajeshi wakuu na heshima hiyo inafaa kutunzwa kikatiba, kisheria, kimaadili, kiutamaduni na kiutu na ndio maana hata ripoti haijawataja sehemu hata moja

Hivyo haifai kuacha kujadili mambo yaliyo mbele yetu na kuwajadili wakuu hawa wastaafu

ma-profesa wetu hawa.
sorry, I mean ma-propesa!

kweli hii ranking kumbe tunastahili....

main-qimg-3709717f6b5938b61eef9aab9f5d3049
 

jme

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
4,614
2,000
hao mawaziri wa wanasheria wenyewe vip hawastahili kutunziwa heshima?
 

SMU

JF-Expert Member
Feb 14, 2008
9,246
2,000
Duh.....hivi tunarogwa na nani? Na hawa ndio miongoni wasomi waliotukuka kabisa katika nchi yetu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom