Prof Thabo Mbeki ndani ya Nkrumah Hall-UDSM, Nov 22


Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,612
Points
1,250
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,612 1,250
jamani samahani mwenye habari kamili atujuze, nimepita maeneo ya chuo kikuu, bahati mbaya nilikua kwenye gari, atatoa mhadhara kuhusu siasa za Afrika.saa 9 mpaka 11 jioni..
Nawasilisha.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ni kweli.Ni kesho.hoja yake ataielekeza katika kumzungumzia JK Nyerere kama shujaa wa Afrika.Watakuwepo pia akina Prof.Issa Gulamhussein Shivji,Joseph Butiku na mwenyeji wao Prof. Rwekaza Mukandala.
 
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined
Oct 29, 2012
Messages
168
Points
0
Rahajipe

Rahajipe

Senior Member
Joined Oct 29, 2012
168 0
Yaani hata wewe msomi wa UDSM unashindwa kutengeneza sentensi inayoongea?
 
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2011
Messages
290
Points
0
Fpam

Fpam

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2011
290 0
tengeneza habari ieleweka kama kilivyo kichwa cha habari
 
K

Kiokote

Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
56
Points
95
K

Kiokote

Member
Joined Nov 9, 2010
56 95
Ni kweli Rais Mstaafu wa RSA ndugu Thabo Mbeki atakuwa na mhadhara wa wazi pale Nkurumah Hall kuanzia saa 9:30 jioni leo (22.11.2012). Mada yake ni juu ya miaka 100 ya ANC na mchango wa Julius Nyerere katika harakati za ukombozi barani Afrika.

Karibuni sana!
 
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2011
Messages
4,268
Points
2,000
C

Chintu

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2011
4,268 2,000
Dr Jakaya atakuwepo?
Mkuu huyu dr dr dr dr wetu, kama hakutakuwa na mahojiano au mjadala anaweza akawepo, lakini kama kutakuwa na mjadala na kuulizana maswali sahau
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Points
1,195
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 1,195
Nakumbuka alipokuja Nkurumal hall wakati akiwa Rais alisema Nyerere alimpa uraia wa kudumu wa Tanzania ,.Siku hiyo kulikuwa na joto sana akaamua kuvua koti lake na shati yake nyeupe ilikuwa imegandamana na mwili wake kwa jasho. Naomba hapo kesho mwekee angalau feni jamani maana joto ni kali DSM
 
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
1,050
Points
1,225
The Hunter

The Hunter

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
1,050 1,225
Mbeki ni mmoja wa viongozi wa Kiafrika wenye kujua umuhimu wa kuwa na fikra huru, sijawahi mwona akipepea juu ya farasi ama akibembea kama yule Chief Mangungo wa Msoga
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Points
1,500
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 1,500
Nakumbuka alipokuja Nkurumal hall wakati akiwa Rais alisema Nyerere alimpa uraia wa kudumu wa Tanzania ,.Siku hiyo kulikuwa na joto sana akaamua kuvua koti lake na shati yake nyeupe ilikuwa imegandamana na mwili wake kwa jasho. Naomba hapo kesho mwekee angalau feni jamani maana joto ni kali DSM
Umenikumbusha. Ulikuwa mhadhara mzuri. Natumaini waandishi wetu wamejipanga kupata exclusive interviews.
 
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2010
Messages
3,023
Points
2,000
kizaizai

kizaizai

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2010
3,023 2,000
Nakumbuka alipokuja Nkurumal hall wakati akiwa Rais alisema Nyerere alimpa uraia wa kudumu wa Tanzania ,.Siku hiyo kulikuwa na joto sana akaamua kuvua koti lake na shati yake nyeupe ilikuwa imegandamana na mwili wake kwa jasho. Naomba hapo kesho mwekee angalau feni jamani maana joto ni kali DSM
Sure mwana nakumbuka sana sikuhiyo.
 
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
10,105
Points
2,000
dudus

dudus

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
10,105 2,000
Ni kweli Rais Mstaafu wa RSA ndugu Thabo Mbeki atakuwa na mhadhara wa wazi pale Nkurumah Hall kuanzia saa 9:30 jioni leo (22.11.2012). Mada yake ni juu ya miaka 100 ya ANC na mchango wa Julius Nyerere katika harakati za ukombozi barani Afrika.

Karibuni sana!
Thanks kwa taarifa iliyonyooka mkuu. Hivi the former SA President Thabo Mbeki ni Profesa au ni kiwewe tu cha mleta mada?

Ni muhimu sana Lecturers wa Muslim University - Morogoro, An-Nuur, Radio Imaan, Sheikh Ponda, Farid, et. al. wahudhurie huu mhadhara wapate vitu vilivyoenda shule badala ya stori za vijiweni na uchochezi usio na maana.
 
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2011
Messages
1,612
Points
1,250
Az 89

Az 89

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2011
1,612 1,250
nyie wapuuzi mnaopendwa kutafuniwa kila kitu, ndio maana Kikwete anawatafuna..sio lazima habari nzima..by the way ntahudhuria.
 

Forum statistics

Threads 1,296,012
Members 498,494
Posts 31,230,605
Top