Prof>Tetesi!!!!!!!! Maboko kuwa Mkurugenzi wa Elimu ya Juu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Prof>Tetesi!!!!!!!! Maboko kuwa Mkurugenzi wa Elimu ya Juu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Meshe, Jul 19, 2012.

  1. Meshe

    Meshe Senior Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Naomba kama kuna mdau mwenye taaifa sahihi amwage hapa.
     
  2. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sasa unamuuliza nani hali wewe ndiyo umetuletea umbea? by the way mkurugenzi wa sasa amezaa na maboko ina maana inamuachia mzazi mwenzie?
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sema ulichosikia...?? Ni Makenya gani huyo?? Au Prof. Makenya Maboko - DVC (ARC) wa UDSM???
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kama ni yeye itajulikana tu, hakuna haja ya haraka
     
  5. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Turudishieni hadhi ya JF
     
  6. T

    Tenths Senior Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Acha mbombela bwana.
     
  7. D

    Determine JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hafai hata kuendelea kuwa DVC-ARC. anafukuza vijana wetu kwa maelekezo ya dhaifu
     
Loading...