-Prof. Sospeter Muhongo amesema kuwa hahusiki na mikataba yote ya madini.

Francis12

JF-Expert Member
Sep 30, 2016
7,366
2,000
Aliyekuwa Waziri wa Nishati na Madini Prof. Sospeter Muhongo amesema kuwa hahusiki na mikataba yote ya madini.
 

Plot281

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
694
500
Ni kweli prof. Usiwe na hofu mbunge wangu na tutazidi kukupa kura zetu musoma vijijini mpaka utakapoamua kustaafu mwenyewe. Unatuwakilisha vizuri Sana wa mkoa WA mara
 

msakaa jr

JF-Expert Member
May 18, 2017
3,164
2,000
Alie mwambia anahusika atuambie uhusikaji wake kama mh.Nape alinyooshwa kwa kufuata sheria yeye kama waziri. Hapo JPM inampasa ajue yeye ndio kila kitu wengine wote ni delegates tu.
 

Mj1

JF-Expert Member
Feb 21, 2017
810
1,000
Anahusika maana alilambishwa za escrow kupitia sandarusi
Hii mifuko inaonekana inapendwa sana na watu maana pesa za Escrow zilibebewa humo hata ile miili saba ya Mto Ruvu ilifungwa kwenye sandarusi. Hivi kiwanda chake kiko wapi na nani mmiliki?
 

pecial

JF-Expert Member
Apr 4, 2017
638
500
amtaje anayehusika ila hata kama hahusiki ndio kashatumbuliwa dah ndio tatizo la kufanya maamuzi kwa kukurupuka
 

MTK

JF-Expert Member
Apr 19, 2012
8,255
2,000
Nani kamwambia anahusika na mikataba yote? Hata kama ni mmoja tu awajibike period.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom