Prof.simon mbilinyi


S

Somi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2009
Messages
876
Likes
353
Points
80
S

Somi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2009
876 353 80
Huyu profesa sijamsikia kabisa kwenye masuala ya siasa au alirudi kwenye taaluma yake? mwenye taarifa atuhabarishe. Huyu jamaa ni mfano wa kuigwa kwa viongozi wa sasa wenye uchu wa madaraka lakini hawana uwezo wa kuongoza, nakumbuka akiwa waziri wa fedha serikali ya ben mkapa wizara yake ilipatwa na kashfa fulani akakubali kubeba lawama akajiuzulu ni nadra sana kiongozi tanzania kujiuzulu bila kulazimishwa
 
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2010
Messages
1,031
Likes
19
Points
135
bwegebwege

bwegebwege

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2010
1,031 19 135
Kwanza ni mkulima mzuri sana wa mananasi na anafanya biashara nzuri sana ya ku-export mananasi nje na anasupply hoteli nyingi za kitalii Tanzania Bara na Visiwani! Mkewe anaendesha taasisi binafsi, nadhani na Mr. naye yupo humo....Lakini kwa kifupi hana habari na siasa, anakula kivulini!
 
M

mpingomkavu

Member
Joined
Nov 26, 2010
Messages
97
Likes
0
Points
0
M

mpingomkavu

Member
Joined Nov 26, 2010
97 0 0
Huyu bwana ndo mmiliki wa ROYAL KIBADAMO hotel iliyopo karibu na ubungo terminal na GRAND VIEW HOTEL maeneo ya magomeni mwembechai kama sikosei, sijui kwanini hawa akina Edo boy hwajifunzi kwa wenzao,inang'ang'ania madaraka tu
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Minofu ya samaki ya sh. 900 mil. Miaka ya 90 siyo mchezo, lazima akalie kivulini.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,213
Likes
782
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,213 782 280
ni kazi kubwa aliyofanya AGUSTINE LYATONGA MREMA....."MABOMU YA MREMA"
 
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2009
Messages
507
Likes
1
Points
35
V

Vakwavwe

JF-Expert Member
Joined May 16, 2009
507 1 35
Huyu bwana ndo mmiliki wa ROYAL KIBADAMO hotel iliyopo karibu na ubungo terminal na GRAND VIEW HOTEL maeneo ya magomeni mwembechai kama sikosei, sijui kwanini hawa akina Edo boy hwajifunzi kwa wenzao,inang'ang'ania madaraka tu
Siyo kweli,hizo hotel ulizotaja ni za wabongo wa kawaida ambao ni wafanya biashara za kawaida na hawana ihusiano wa karibu na prof mbulinyi
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,157
Likes
606
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,157 606 280
Duh!!! Royal Kibadamo inamilikiwa na Mshamba fulani hivi... Maana hayo majina ya Royal Tughimbe,Royal Njombe,Royal Kibadamo... Wakati hata hadhi ya nyota 2 hazina.ni kukashifu jina la Royal....
 
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,724
Likes
2,667
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,724 2,667 280
Tundu lakuingilia ,wenye siasa lakwake lilishazibwa naubavu wakugombani hana ila siasa anaitamani!!
 
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2010
Messages
4,146
Likes
1,149
Points
280
babu M

babu M

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2010
4,146 1,149 280
ni kazi kubwa aliyofanya AGUSTINE LYATONGA MREMA....."MABOMU YA MREMA"
Duh!umenikumbusha mbali,hii ishu ilianzishwa na Mzindakaya halafu Mrema akairukia baadaye Mzindakaya kuona mambo yamekuwa si mambo akataka kumziba Mrema mdomo lakini akawa kinganganizi mpaka kikaeleweka.
Huyu Mzee kwa siasa za sasa hivi maji taka hawezi.
 

Forum statistics

Threads 1,238,176
Members 475,830
Posts 29,312,038