Prof. PLO Lumumba ndani ya Jiji la Dodoma!, Kumwaga nondo za kufamtu kuhusu African Dev. Agenda

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
32,922
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
32,922 2,000
Wanabodi,
Niko hapa Dodoma ndani ya Ukumbi wa LAPF (now PSSSF), kumetokea Breaking News ambapo Prof. PLO Lumumba kutoka nchini Kenya, yuko ndani ya Jiji la Dodoma!, Kumwaga Nondo za Kufa Mtu Kuhusu African Dev. Agenda na mchango wa CSO kwenye ku push African Development Agenda.

Andamana nami nikudondolee, baadhi ya hizi nondo.


Karibu.

Paskali.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
32,922
Points
2,000

Pascal Mayalla

Platinum Member
Joined Sep 22, 2008
32,922 2,000
Prof. Lumumba, ameanza kwa kibwagizo cha "Baniani mbaya, kiatu chake dawa".
Baada ya hapo amekuwa akihudumia kwa lugha ya Kizungu, nimeambulia kusikia neno "The Great Mwalimu Nyerere.

Huyu jamaa anaonekana amezisoma sana speeches za Mwalimu Nyerere, kila akiongea maneno mawili matatu, atamtaja Mwalimu Nyerere.
P
 

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2014
Messages
911
Points
1,000

MAGALLAH R

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2014
911 1,000
Wanabodi,
Niko hapa Dodoma ndani ya Ukumbi wa LAPF (now PSSSF), kumetokea Breaking News ambapo Prof. PLO Lumumba kutoka nchini Kenya, yuko ndani ya Jiji la Dodoma!, Kumwaga Nondo za Kufa Mtu Kuhusu African Dev. Agenda na mchango wa CSO kwenye ku push African Development Agenda.

Andamana nami nikudondolee, baadhi ya hizi nondo.

Karibu.

Paskali.
Mpenyezee kamemo mwambie agusie
Wanabodi,
Niko hapa Dodoma ndani ya Ukumbi wa LAPF (now PSSSF), kumetokea Breaking News ambapo Prof. PLO Lumumba kutoka nchini Kenya, yuko ndani ya Jiji la Dodoma!, Kumwaga Nondo za Kufa Mtu Kuhusu African Dev. Agenda na mchango wa CSO kwenye ku push African Development Agenda.

Andamana nami nikudondolee, baadhi ya hizi nondo.

Karibu.

Paskali.
Mpenyezee kamemo mwambie pale kwenye mengineyo basi agusie pie "the reintroduction of monoparty system in Tanzania"
 

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,875
Points
2,000

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,875 2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
81,260
Points
2,000

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
81,260 2,000
Wanabodi,
Niko hapa Dodoma ndani ya Ukumbi wa LAPF (now PSSSF), kumetokea Breaking News ambapo Prof. PLO Lumumba kutoka nchini Kenya, yuko ndani ya Jiji la Dodoma!, Kumwaga Nondo za Kufa Mtu Kuhusu African Dev. Agenda na mchango wa CSO kwenye ku push African Development Agenda.

Andamana nami nikudondolee, baadhi ya hizi nondo.

Watch Live

Karibu.

Paskali.
Habari ya mujini kwa sasa ni chama cha ukweli cha upinzani Tanzania kuususia uchaguzi wa serikali za mitaa
 

Forum statistics

Threads 1,381,788
Members 526,193
Posts 33,811,748
Top