Elections 2015 Prof. Peter Mohamed Msolla: CCM itatawala, kuanguka labda miaka 50 ijayo

Tarime-Mura

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
252
225
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
Mtt wake kaingia aje hapa tuweni waugwani
 

Bakulutu

JF-Expert Member
Nov 30, 2011
2,364
2,000
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
Haa...haa..haaa nimecheka
 

emmauel

Member
Apr 30, 2015
30
0
Hakuna marefu Yasiyo na mwisho,KANU iko wapi?Nenda Zambia,usijidanganye chochote chaweza kutokea
 

Lambardi

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
10,739
2,000
Huyu Prof ni mchafu sana sana, walioishi na kusoma SUA watakuambia; Yeye bingwa kula wake za watu na watoto wao; Ana watoto wengi sana sana Dar, Moro, Iringa na kwingineko! Wengi wa watoto wake ni wa kike! Sijui kwa nini, Ana watoto wachache sana kiume! Pia amejaliwa Dharau kubwa sana , sijui ni pesa, asili au shule? Muda umefika, apumzike sasa .......
 

Chimunguru

JF-Expert Member
May 3, 2009
10,584
2,000
Mizee iliyozoea kula bila kunawa wanadhani watatawala milele. Ccm ina nguvu kuliko Gadafi? Alikoishia
 

Bavaria

JF-Expert Member
Jun 14, 2011
47,941
2,000
Huyu Prof ni mchafu sana sana, walioishi na kusoma SUA watakuambia; Yeye bingwa kula wake za watu na watoto wao; Ana watoto wengi sana sana Dar, Moro, Iringa na kwingineko! Wengi wa watoto wake ni wa kike! Sijui kwa nini, Ana watoto wachache sana kiume! Pia amejaliwa Dharau kubwa sana , sijui ni pesa, asili au shule? Muda umefika, apumzike sasa .......
Anadhani watu hawamfahamu.
 
Jul 2, 2019
35
125
Mimi naongezea CCM kuanguka labda miaka 100 ijayo. Hakuna you upinzani Nchi hii, wote wamebaki kupiga kelele mitandanoni. Magufuli atabaki kuwa juu, Mawinguni.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom