Prof. Peter Mohamed Msolla: CCM itatawala,kuanguka labda miaka 50 ijayo

Tarime-Mura

Tarime-Mura

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
252
Points
225
Tarime-Mura

Tarime-Mura

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
252 225
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
Mtt wake kaingia aje hapa tuweni waugwani
 
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
2,165
Points
2,000
Bakulutu

Bakulutu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
2,165 2,000
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
Haa...haa..haaa nimecheka
 
E

emmauel

Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
30
Points
0
E

emmauel

Member
Joined Apr 30, 2015
30 0
Hakuna marefu Yasiyo na mwisho,KANU iko wapi?Nenda Zambia,usijidanganye chochote chaweza kutokea
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,486
Points
2,000
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,486 2,000
Huyu Prof ni mchafu sana sana, walioishi na kusoma SUA watakuambia; Yeye bingwa kula wake za watu na watoto wao; Ana watoto wengi sana sana Dar, Moro, Iringa na kwingineko! Wengi wa watoto wake ni wa kike! Sijui kwa nini, Ana watoto wachache sana kiume! Pia amejaliwa Dharau kubwa sana , sijui ni pesa, asili au shule? Muda umefika, apumzike sasa .......
 
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2011
Messages
2,472
Points
2,000
Sharif

Sharif

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2011
2,472 2,000
kuitwa professor sio kua na upeo mpana.
anawatetemesha..
EL
 
Tarime-Mura

Tarime-Mura

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
252
Points
225
Tarime-Mura

Tarime-Mura

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
252 225
Soma content ndugu... Cheo ni dhamana. Kwa aliyepewa dhamana, na kwa walio karibu na mpewa dhamana.
Kwa mantiki yako Fred Lowasa naye fair game, business practice zake baba yake ahusishwa.
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,496
Points
2,000
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,496 2,000
Mizee iliyozoea kula bila kunawa wanadhani watatawala milele. Ccm ina nguvu kuliko Gadafi? Alikoishia
 
yanga bwana

yanga bwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2015
Messages
300
Points
0
yanga bwana

yanga bwana

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2015
300 0
Zeprofeseri peter msolla huna jipya
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,871
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,871 2,000
Huyu Prof ni mchafu sana sana, walioishi na kusoma SUA watakuambia; Yeye bingwa kula wake za watu na watoto wao; Ana watoto wengi sana sana Dar, Moro, Iringa na kwingineko! Wengi wa watoto wake ni wa kike! Sijui kwa nini, Ana watoto wachache sana kiume! Pia amejaliwa Dharau kubwa sana , sijui ni pesa, asili au shule? Muda umefika, apumzike sasa .......
Anadhani watu hawamfahamu.
 
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined
Jul 2, 2019
Messages
22
Points
45
TANZANIA PATRIOT

TANZANIA PATRIOT

Member
Joined Jul 2, 2019
22 45
Mimi naongezea CCM kuanguka labda miaka 100 ijayo. Hakuna you upinzani Nchi hii, wote wamebaki kupiga kelele mitandanoni. Magufuli atabaki kuwa juu, Mawinguni.
 

Forum statistics

Threads 1,316,016
Members 505,466
Posts 31,876,595
Top