Prof. Peter Mohamed Msolla: CCM itatawala,kuanguka labda miaka 50 ijayo

Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
1,900
Points
1,225
Mshiiri

Mshiiri

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2008
1,900 1,225
Prof kapigwa chini kula za maoni! Aisee
Ma-profs ni watu wajinga sana hasa wa Tanzania na wana misimamo ya kijinga mfano Lipamba wa UKAWA. Ukichunguza ni taabu sana bora tuwaache wafanye ujinga wao kwenye tafiti na ikiwezekana wasipewe kabisa nafasi za siasa
 
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
31,671
Points
2,000
Elungata

Elungata

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
31,671 2,000
aende chadema atapata nafasi ya kugombea...
 
crunkstaa

crunkstaa

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2012
Messages
315
Points
225
crunkstaa

crunkstaa

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2012
315 225
Huwezi kumtofautisha lipumba na ccm
Ni kweli mkuu,maana huyu jamaa anapenda sana kuwa mpinzani,kaona UKAWA wana karibia kushika dola,sasa kaamua kukimbilia kwa Upinzani mtarajiwa(sisi emu).
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
47,173
Points
2,000
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
47,173 2,000
Kuta za chuo kikuu zimempimbaza huyu profesa
 
STimira

STimira

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
138
Points
170
STimira

STimira

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
138 170
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
We jamaa utakuwa daktari tu lazimaaaaaaa
 
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
21,545
Points
2,000
kadoda11

kadoda11

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
21,545 2,000
aina ya maprof. na ma-PHD holder uchwara tulio nao tanzania.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,624
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,624 2,000
Ni kweli mkuu,maana huyu jamaa anapenda sana kuwa mpinzani,kaona UKAWA wana karibia kushika dola,sasa kaamua kukimbilia kwa Upinzani mtarajiwa(sisi emu).
Duuuu,kwa maana hiyo lipumba anasoma alama za nyakati?
 
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,210
Points
1,500
Dogo1

Dogo1

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,210 1,500
Kuna wakati Huwa hakuna Tofauti kati ya Profesa na Darasa la Saba
Ukiwa mwanasiasa nchini Tanzania hata kama ni Profesa ni sawa ku-act kama darasa la saba kwa sababu hata raia wa kawaida ambao wana elimu ya kutosha uwezo wao wa kuchambua mambo hauna tofauti na asiyesoma kabisa!!
 
K

kibongemdudu

Member
Joined
Jul 31, 2015
Messages
40
Points
0
K

kibongemdudu

Member
Joined Jul 31, 2015
40 0
Naona hii jamii forum ni ya machadema mnalazimisha vitu vya uongo kuwa vya kweli mnalazimisha kila mtu humu awe cdm kumbukeni hata Odinga alikuwa anajaza watu kama huyu mamvi na aliiona ikulu kwa nje mtaabika 25 oct
 
Guyton

Guyton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
252
Points
195
Guyton

Guyton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
252 195
Alikuwa ana mtoto mmoja ambaye alikuwa akisomea degree ya udaktari wa meno miaka ya 2008/09 hapo Muhimbili. Dada yule Eliza alikuwa hajaumbika, lakini Mungu hakumsahau akamjalia nyodo... Mtoto wa waziri wa Sayansi na Teknolojia tena!!!
nilivoona Profesa nikajua kaongea kiuchambuzi Kama Profesa, kumbe kaongea kama kada. Alafu nahisi thyroidectomy inamuhusu huyu.
 
T

Tomahawk

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
210
Points
250
T

Tomahawk

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
210 250
Kwanza amemtelekeza mtoto wake wa kike wa nje uko iringa... malipo duniani apa apa..
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
43,603
Points
2,000
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
43,603 2,000


akichangia hoja fulani professor huyu aliwahi kusema ccm itatawala weweee, kuanguka ni labda baada ya miaka 50,
na hii ilikuwa kauri yake katika bunge lililopita, nakumbuka nilimwonya kwa kauri hiyo nilimweleza kuwa huko kujiamini kwao kusivuke mpaka cos dramatic changes do happen, nikampa na mfano wa meridian biao bank ilivyofungwa ni wateja asubuhi walikuta tu bank imefungwa kwa sababu imefirisika.

Pia nilimpa mfano wa mdogo wake dr. Hamza suleman msolla naye akiwa ni human resources manager wa amref tanzania alikuwa anajiamini atakuwa na cheo hicho hadi miaka 7 ijayo ni asubuhi moja tu alikuta barua mezani kwamba kazi hakuna sasa hivi anasaga unga na kuuza maji tabata kimanga.

Sasa jana prof. Peter msolla kaangukia pua kura za maoni jimbo la kilolo , pia ccm yake inafurushwa kwenye uchaguzi mkuu utakao fanyika octber 25.

Prof take my wold

mungu akimleta mtoto analeta na sahan

yake ...torka uje prof lowassa anakusubiri
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Points
1,500
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 1,500
Msola ni professor wa ng'ombe, alifikiri labda Watanzania wote ni kama ng'ombe!
 
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2012
Messages
5,570
Points
1,500
aloycious

aloycious

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2012
5,570 1,500
Ma-profs ni watu wajinga sana hasa wa Tanzania na wana misimamo ya kijinga mfano Lipamba wa UKAWA. Ukichunguza ni taabu sana bora tuwaache wafanye ujinga wao kwenye tafiti na ikiwezekana wasipewe kabisa nafasi za siasa
Dah noma sana aisee
 

Forum statistics

Threads 1,315,982
Members 505,466
Posts 31,875,833
Top