Prof. Palamagamba Kabudi atangaza Tanzania kuwa M/Kiti na mwenyeji wa mkutano 39, wa SADC

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
74,318
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
74,318 2,000
Zimbabwe kununua koroshow zetu
Kwa akili yako wewe muwekezaji ni nani?

Yani mzungu alitutawala a kaondoka na akili zetu kiasi kwamba hata vijana waliozaliwa juzi nao akili zao zilishaondoka na mzungu!

Kwamba kwako wewe muwekezaji ni mzungu tu kutoka ulaya basi.

Akili kisoda hizi.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
13,387
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
13,387 2,000
Wanabodi,
Niko hapa ukumbi wa JNCC, kuhudhuria press conference ya Waziri Kabudi.

Karibuni

Paskali.

UPDATE
Press Conference imeanza kwa intro kutoka kwa Mkurugenzi wa Idara ya Habari Maelezo.

Kwenye utambulisho,
Waziri Kabudi, amemtambulisha, Emanuel Buhohela ameteuliwa kuwa Mkurugenzi wa Habari, Wizara ya Mambo ya Nje.

Pia Prof Kabudi, amejitambulisha kama mwandishi wa habari, na akawashukuru waalimu wake 4, waliomfundisha uandishi wa habari, ambao tuko nao hapa, hawa ni Wallece Maugo, James Mpinga, Richard Mngazija na Henri Muhanika.

Pia akataja waandishi wenzake kina Dr. Harison Mwakyembe, Dr. Mlimuka, wote walikuwa waandishi wakatimkia kwenye sheria.
Ndiyo kisa cha Pombe kwenda Sauzi, Namibia na Zimbabwe. Angesusiwa mkutano.
Wangetuma Ma VP wao au mawaziri kama afanyavyo yeye.
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
29,905
Points
2,000
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
29,905 2,000
Kama kawa lazima uwazidi wenzako maana utakuwa jikoni
No siwezi kuwazidi kwa sababu mimi huwa sichukui bahasha.
Waandishi wakifika, wana register, kisha majina yanakwenda kwa muwezeshaji, anatoa hesabu sawa na majina, unakabidhiwa bahasha zao halali za usafiri, kila anayepokea ana saini, kisha unafanya retirement

Ila jungu kuu halikosi ukoko, mara moja moja kwenye international beat, ukiwaita watu kama reuters, BBC, DW, VOA, na baadhi ya vyombo makini, waandishi wana register, event ikiisha, wanatimka zao, hawasaini, hivyo lile fungu lao, nalifanyia consideration, kama bahshish.
P
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
74,318
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
74,318 2,000
No siwezi kuwazidi kwa sababu mimi huwa sichukui bahasha.
Waandishi wakifika, wana register, kisha majina yanakwenda kwa muwezeshaji, anatoa hesabu sawa na majina, unakabidhiwa bahasha zao halali za usafiri, kila anayepokea ana saini, kisha unafanya retirement.
P
Unafaa
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
8,740
Points
2,000
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
8,740 2,000
Buhohela sio Junior na sio private. Rais anaweza kumteua yoyote kuwa mkurugenzi popote ali mradi ana sifa na vigezo. Baada ya ile kazi nzuri ya kampeni 2015, timu yote waliajiriwa Ikulu, miaka 4 inatosha kabisa kumpika mtu kuwa Mkurugenzi. Mwenzake Haniu pia ni Mkurugenzi AMG.
P
Jaffary haniu
 
Alex Fredrick

Alex Fredrick

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
305
Points
500
Alex Fredrick

Alex Fredrick

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
305 500
Pia Prof Kabudi, amejitambulisha kama mwandishi wa habari, na akawashukuru waalimu wake 4, waliomfundisha uandishi wa habari, ambao tuko nao hapa, hawa ni Wallece Maugo, James Mpinga, Richard Mngazija na Henri Muhanika.

Pia akataja waandishi wenzake kina Dr. Harison Mwakyembe, Dr. Mlimuka, wote walikuwa waandishi wakatimkia kwenye sheria.

P
Paskali wamemsahau Marehemu Dr Mvungi nae aliwai kuwa mwandishi wa Habari
 

Forum statistics

Threads 1,307,094
Members 502,332
Posts 31,601,440
Top